yêu đơn phương là như thế nào nhỉ

C

cobemuadong_bth_a5

hanhcucai_149 said:
cobemuadong_bth_a5 said:
hỏi :thế yêu đơn phương có khổ sở lắm ko hả bạn ? :-/

đối với ai thì mình không biết ... nhưng đối vói riêng mình ko có nỗi khổ nào sánh bằng....
nhưng may thay ... thôi thà ko yêu để đc làm bạn cực thân của nhau thì còn sướng hơn .... tình yêu dễ vỡ ... tình bạn bền lâu
CÂU ĐC NHẤT =D>

L

liknight_kamihame

Yêu đơn phương hả........xưa rồi. giờ yêu thì nói thằng chấp nhận thì yêu tiếp từ chối thì thôi. Miễn ép

N

ngoisaotim

Yêu đơn phương là tình yêu thầm lặng
Chưa một lần dìu nhẹ bước bên nhau
Lỡ gặp nhau chỉ biết cúi đầu chào
Rồi ngơ ngẩn nhìn người ta khuất bóng...

Yêu đơn phương là mang nhiều ước hẹn
Dựng lều ngà, xây gác ngọc tình yêu
Nhưng yêu nhiều mà chằng nhận bao nhiều
Nên trọn kiếp tôi tôn thờ trong mộng... :((
=> Còn ai muốn yêu đơn phương ko?

F

final_fantasy_vii

ngoisaotim said:
Yêu đơn phương là tình yêu thầm lặng
Chưa một lần dìu nhẹ bước bên nhau
Lỡ gặp nhau chỉ biết cúi đầu chào
Rồi ngơ ngẩn nhìn người ta khuất bóng...

Yêu đơn phương là mang nhiều ước hẹn
Dựng lều ngà, xây gác ngọc tình yêu
Nhưng yêu nhiều mà chằng nhận bao nhiều
Nên trọn kiếp tôi tôn thờ trong mộng... :((
=> Còn ai muốn yêu đơn phương ko?
có em nè, chị ơi :D

H

hanhcucai_149

cobemuadong_bth_a5 said:
hanhcucai_149 said:
cobemuadong_bth_a5 said:
hỏi :thế yêu đơn phương có khổ sở lắm ko hả bạn ? :-/

đối với ai thì mình không biết ... nhưng đối vói riêng mình ko có nỗi khổ nào sánh bằng....
nhưng may thay ... thôi thà ko yêu để đc làm bạn cực thân của nhau thì còn sướng hơn .... tình yêu dễ vỡ ... tình bạn bền lâu
CÂU ĐC NHẤT =D>

chịu rồi bạn oi .... Đó chỉ là lúc đầu ... vì cái tình bạn thân thiết ấy mà mình càng ngày càng đắm chìm trong đơn phương ... ai giúp mình thoát khỏi cảnh này đc không ... vì mình cũng không muốn xa cô ấy....

A

akjto

chịu rồi bạn oi .... Đó chỉ là lúc đầu ... vì cái tình bạn thân thiết ấy mà mình càng ngày càng đắm chìm trong đơn phương ... ai giúp mình thoát khỏi cảnh này đc không ... vì mình cũng không muốn xa cô ấy....
cơ bản là bạn kia thế nào ý chứ
thoát hay ko là do mình thôi.người khác cũng deck giúp được.mới lại câu chuyện của các hạ chưa hề rõ ràng.làm sao tại hạ dám đưa ra lời khuyên đây :x

H

hanhcucai_149

akjto said:
thoát hay ko là do mình thôi.người khác cũng deck giúp được.mới lại câu chuyện của các hạ chưa hề rõ ràng.làm sao tại hạ dám đưa ra lời khuyên đây :x

ý của bạn là sao "cơ bản bạn kia thế nào ý chứ" bạn muốn biết cô ấy là người như thế nào hả ... ???
Bạn cho mình biết bạn chưa rõ chỗ nào thế ....Chỉ là mình muốn làm sao đó để mình có thể quên mình từng thích .... làm sao để hết iu cô ý... nhưng mà vẫn có thể là bạn thân của nhau ...
Bạn giúp mình với nha ...thank

A

akjto

hanhcucai_149 said:
akjto said:

ý của bạn là sao "cơ bản bạn kia thế nào ý chứ" bạn muốn biết cô ấy là người như thế nào hả ... ???
Bạn cho mình biết bạn chưa rõ chỗ nào thế ....Chỉ là mình muốn làm sao đó để mình có thể quên mình từng thích .... làm sao để hết iu cô ý... nhưng mà vẫn có thể là bạn thân của nhau ...
Bạn giúp mình với nha ...thank
uh đúng rồi đấy
phải biết sơ qua về tính cách của đối tượng đã.chưa rõ là chưa rõ chuyện đồng chí bắt đầu như thế nào.đã trải qua những gì.từ lúc nào có cảm giác yêu.vì sao lại muốn bỏ v...v..
rõ những cái đấy thì mới đưa ra lời khuyên được

S

shjnjchjkudo96

liknight_kamihame said:
Yêu đơn phương hả........xưa rồi. giờ yêu thì nói thằng chấp nhận thì yêu tiếp từ chối thì thôi. Miễn ép
Hơi...Hơi tàn bạo đấy nhưng em khẳng định là nếu đã thật lòng không bao giờ nói đc như anh đâu! xi' ;)

H

hanhcucai_149

akjto said:
uh đúng rồi đấy
phải biết sơ qua về tính cách của đối tượng đã.chưa rõ là chưa rõ chuyện đồng chí bắt đầu như thế nào.đã trải qua những gì.từ lúc nào có cảm giác yêu.vì sao lại muốn bỏ v...v..

hích ... vậy chắc phải kể cho bạn hết àh ... e chít ... thui thì cũng cảm ơn bạn ...

A

akjto

hanhcucai_149 said:
akjto said:
uh đúng rồi đấy

hích ... vậy chắc phải kể cho bạn hết àh ... e chít ... thui thì cũng cảm ơn bạn ...
mạo hiểm thì mới thành công được >:)
cứ nói sơ sơ qua cũng được.đâu cần chi tiết lắm đâu.ngại thì cứ PM.sẵn sàng tư vấn free :p

H

hanhcucai_149

mạo hiểm thì mới thành công được >:)
cứ nói sơ sơ qua cũng được.đâu cần chi tiết lắm đâu.ngại thì cứ PM.sẵn sàng tư vấn free :p[/quote]

àh thì ... mạo hiểm rùi chứ ko đâu ... thui chuyện đã qua rùi hành chả mún nhắc lại làm gì .... thank bạn nhìu .... :D

A

akjto

gud luck to you
nếu chưa thể yêu ở tuổi 16 thì hãy chờ 17 hay 18 cũng chưa muộn
đời còn dài mà

H

hanhcucai_149

ừh ... thank ... mĩnh cũng nghĩ vậy ... đời còn dài việc gì ta phải đau khổ nhỉ ... bữa nay dân số con gái đông hơn con trai mà ... sợ gì chứ .... hiện tại cứ học nã ...

Èo mà sao chỉ có hành và akjto tham gia chủ đề này thui nhỉ ... mấy ma thất tình có bồ rùi àh ... >:)

A

akjto

tớ ko thất tình
nhưng mà yêu đơn phương cũng có tý lâu.giờ thì vợ con đàng hoàng roài
thấy có cái topic hay hay thì nhảy vào chém tý =))

T

tuyen_13

akjto said:
tớ ko thất tình
nhưng mà yêu đơn phương cũng có tý lâu.giờ thì vợ con đàng hoàng roài
thấy có cái topic hay hay thì nhảy vào chém tý =))

NÉ ĐI!
CHÉM NÀY!!

YÊU ĐƠN PHƯƠNG HẢ?
ĐẸP NHƯNG KO HAY!

CỨ CÓ ANH CÓ EM CHO LÀNH!

1

123konica

Hơ hơ, yêu đơn phương hay ho phết đấy chứ.

Tớ là tớ ủng hộ ko yêu đương gì cả. [-X

Top Bottom