Yêu cầu lên Bộ GD _ ĐT ...

T

tutaidaiso

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chắc hẳn các bạn đã đọc đưcọ tin của hocmai đưa tin về việc Bộ Gd không ra đề riêng cho những học sinh tự do bọn mình nữa?

Không biết tâm trạng của các bạn thế nào sau khi đọc xong bài viết đó. Với mình mình rất buồn và bức xúc về thông tin trên của Bộ. Bộ đưa ra lý do rất vô lý là sẽ rất khó khăn trong việc tìm địa điểm thi cũng như nguời ra đề thi.....? Thế thì khác nào Bộ không muốn tiếp nhận 1 bộ phận đông các học sinh tự do thi rớt Đại học năm ngoái.

Theo như BỘ trưởng Bành Tiến Long nói thì chúng ta muốn thi "được" vào năm nay thì sẽ phải chậy đua với chương trình SGK cải cách một cuộc chạy đua kô cân sức các kiến thức của chương trình SGK cải cách nâng cao rất nhiều so với chương trình SGK của chúng ta các năm về trứoc và cách học cũng khác vậy thì tại sao lại bắt chúng tôi chạy đua mà nắm chắc phần thất bại.

Mình viết bài này mong các bạn cùng cảnh ngộ ( Thi rớt ĐH năm vừa rồi) có những ý kiến của bản thân, chúng ta hãy kêu gọi 1 số lượng lớn để yêu cầu Bộ xem xét lại để chúng ta không phải là những người thiệt thòi nhé các bạn !

Mong các bạn ủng hôộý kiến này của mình cũng như bảo vệ quyền lợi cho chính bản thân các bạn!

Ngoài ra, em mong các anh chị thuộc BQT 4rum thường xuyên lắng nghe, theo dõi và cho ý kiến ủng hộ cho chúng em. Một lần nữa em mong hocmai sẽ là cầu nối giữa chúng em và Bộ GD để Bộ xem xét lại !

Em thay mặt các bạn xin cảm ơn!

Top Bottom