Yêu Cầu Học Mãi Can Thiệp!!!

D

daculla123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay có rất nhiều trang web đã và đang lấy các video bài giảng của hocmai một cách bất hợp pháp.Mình cũng như rất nhiều bạn học trên hocmai rất bất bình về vấn đề này.Họ được học đầy đủ các bài giảng với chi phí rất thấp không khác gì học trên hocmai cả.
Mới đây khoá học của thầy Vũ Khắc Ngọc cũng đã bị tải một cách tràn làn.Họcmãi không ngăn chặn ư?Hay không ngăn chặn được?Như thế sẽ là một bất công rất lớn đối với những thành viên của hocmai và cũng là một bất công với thầy Ngọc.Những thành viên học miễn phí đó chất lượng sẽ không đảm bảo vì họ chỉ bỏ ra một khoản tiền bằng 1/12 số tiền trên hocmai từ đó ảnh hưởng dẫn đến thầy Ngọc.
Nếu như thầy Ngọc cắt giảm bài giảng hay thì em nghĩ cũng đúng thôi.Vì không một thầy giáo nào lại để như thế cả.Nhưng về phía bọn em những thành viên của hocmai sẽ chịu một thiệt thòi rất lớn.Không phải vì vấn đề tài chính mà là kiến thức,bọn em đang rất cần...
Vì vậy em đề nghị hocmai phải có cách ngăn chặn ngay.Phải đề ra nhiều biện pháp để giảm đáng kể tình trạng này.

H

hiepgia0493

ủng hộ!!
phản đối phản đối!!
phản đối phản đối!!
phản đối phản đối!!
phản đối phản đối!!

H

hiepgia0493

ủng hộ!!
phản đối phản đối!!
phản đối phản đối!!
phản đối phản đối!!
phản đối phản đối!!
nhat la nhung bai giang hay do. hic. thay dung lam vay voi tui em nha Thây!!

Top Bottom