Yêu ảo

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Thế thì mình phải liệt kê vào thể loại không hồn nhiên trong sáng rồi =)
@Ngọc Đạt @Thienn Thienn Hãy nói gì đi =)
@Thienn Thienn, @Shenn . Đạt đã từng rất yêu hai người đó. Đạt nhớ mình chỉ có duyên phận với Shenn 1 tuần, với Ngọc là hơn 1 tháng. Yêu ảo không sai, chỉ là nó không cho ra 1 kết quả tuyệt vời, kết quả của nó chỉ là những kỉ niệm mà thôi. Lúc yêu Shenn, mình nhớ Shenn nói là Shenn đã yêu ảo 1 lần và Shenn ko tin vào tình yêu, nhưng Shenn vẫn co mính 1 cơ hội, mình và Shenn hay gọi điện cho nhau, hihi ^^. Nhớ lắm lun á, nhưng do một số chuyện mà mình ko hợp Shenn, không lâu sau đó mình quen Ngọc, mình với Ngọc ít chat fb , đa số chat qua điện thoại. Mình còn viết những kỉ niệm tình yêu của mình và Ngọc trong 1 quyển sổ, giờ vẫn còn giữ nè, đặc biệt nhớ nhất ngày 30/4/2017 Ngọc bị ốm ko onl được, mình nhắn tin cũng không trả lời, mình tưởng cô ấy có người khác nên đã nổi giận, ai dè Ngọc bị đau mắt. Mình buồn lắm, hum đó không chat được với Ngọc mình có khóc và ghi nhiều thứ vào sổ, mình còn giữ số điện thoại của Ngọc mặc dù không lưu vào điện thoại. Hihi^^. Mình thấy "yêu ảo" cho chúng ta những kỉ niệm đẹp vì thế cứ yêu ảo , yêu ảo không có gì sai, mình đang cố gắng hàn gắn tình cảm với Ngọc. Hihi ^^. Mình thích yêu ảo, sau này mình muốn triển khai tình yêu ảo qua các việc gặp mặt, nắm tay, ôm, hôn, hihi^^,... Nói tóm lại tình yêu ảo xây dựng vào bây giờ là okie.

• Like
Reactions: quynhphamdq

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
haiz sao mọi người lại cứ phân biệt nhà quê với thành phố thế nhỉ, họ cũng là con người thoi mà, huhu
thính bay khắc nơi rồi ,.................coi chừng có một ngày tùng sơn . linh ka + chi bé khắp nơi á

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
thính bay khắc nơi rồi ,.................coi chừng có một ngày tùng sơn . linh ka + chi bé khắp nơi á
haha thính bay ra tới cửa của ông mark zuckerberg, với lại cửa tổng đài điện thoại lun rồi, thời đại thông tin thính bay xa dữ

Shenn

Cây bút trẻ xuất sắc nhất 2017
Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
21
Bắc Ninh
Hogwarts
Còn hai cánh tay nữa để san bằng số vote cho phe yêu ảo :vv Các bác trên kia mải nói chuyện nên bơ em nó luôn :vv

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,344
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun