Ý tưởng thành lập box riêng cho các nhóm ôn thi

H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thân chào các thành viên diễn đàn!

Theo tình hình hiện nay, BQT diễn đàn Hocmai.vn nhận thấy có rất nhiều bạn đang có nhu cầu tạo nhóm ôn thi. Mình đã đề xuất với lãnh đạo của trung tâm Hocmai.vn, mở thêm 1 box dành cho các nhóm ôn thi.

Điều kiện để mở box sẽ được căn cứ vào số lượng cũng như nhu cầu khẩn thiết của các nhóm ôn thi. Chính vì vậy, thay mặt BQT forum Hocmai.vn, mình mong muốn các bạn là trưởng nhóm hoặc người muốn lập nhóm cung cấp cho mình những thông tin sau nhằm lên danh sách các nhóm ôn luyện, từ đó có cơ sở để thành lập box riêng cho các bạn :)

Thông tin cần có bao gồm:
1. Tên nhóm (VD: nhóm luyện thi Toán 2011)
2. Môn hoặc khối sẽ ôn thi
3. Số lượng các thành viên tham gia
4. Thời gian bắt đầu và kết thúc quá trình ôn thi
5. Email và số điện thoại liên lạc của trưởng nhóm.

các bạn nhanh chóng cung cấp cho mình những thông tin kia nhé, mình hi vọng 1 tuần nữa sẽ có box riêng cho các bạn ôn thi và giao lưu :)

Q

que_tram

:khi (176):bạn nói đúng đó
chúng TA còn phải biết địa chỉ liên lạc của các thành viên nè
rồi phải ôn theo khối lớp mấy nữa nè
rồi ôn những môn gì nè
:)|rồi phải ôn thi đều dặn chứ lúc đó mọi người sẽ lên ôn vao khoảng một thời gian nhất định nào đó rồi kết thúc
:D

H

hocmai.cskh

^^, Hocmai.vn đang cố gắng lắng nghe những ý kiến và mong muốn từ phía những người đang sử dụng dịch vụ của Hocmai.vn.

Các bạn đã và sẽ có ý định lập nhóm ôn thi mau chóng thông tin lại cho mình nhé, để mình lên kế hoạch lập box riêng dành cho các bạn :)

T

traimuopdang_268

thông tin cần có bao gồm:
1. Tên nhóm : Fio - race
2. Môn hoặc khối sẽ ôn thi : A . B
3. Số lượng các thành viên tham gia ( cho e bổ sung sau )
4. Thời gian bắt đầu và kết thúc quá trình ôn thi : (bổ sung sau ) :d
5. Email và số điện thoại liên lạc của trưởng nhóm.
Trưởng nhóm: Traimuopdang_268:
Yh: Hoathuytinh_042_9x
:D ( e xóa cái dòng đó cho mọi ng đỡ hiểu nhầm ^^
.

Last edited by a moderator:
T

thuyquynh_gl_215

Vote:X
ôn ka, kb
tên Thuý Quỳnh
ở Gia Lai
có gì nhóm trưởng thông báo qa 0987682327 nhaK!

G

giotbuonkhongten

Đăng kí thế này để được những gì ạ, nhóm FIO e quan trọng là học nước rút sau khi thi tốt nghiệp :)

H

hocmai.cskh

Những lợi ích của việc có box riêng cho nhóm ôn luyện

1. Vì là box ẩn, nên chỉ có những thành viên nằm trong nhóm mới được tham gia, như vậy các bạn sẽ tập trung tốt hơn cho việc trao đổi và thảo luận giữa các thành viên trong nhóm
2. Vì là box tập trung, nên những ai có nhu cầu học nhóm, sẽ dễ dàng tìm đến đúng môn (khối) mà mình muốn học, như vậy sẽ làm giảm bớt các topic kêu gọi lập nhóm hoặc tuyển thành viên. Khi đó sẽ có ít nhất 1 topic công khai dành cho các thành viên muốn đăng kí vào nhóm (môn) mà mình muốn, nhóm trưởng chi việc căn cứ vào topic đó để có chính sách mở rộng số lượng người tham gia
3. nhờ vào việc tập trung, mà Hocmai.vn có thể đưa ra nhiều hình thức hỗ trợ các bạn trong việc ôn luyện (các hình thức hỗ trợ sẽ đc thông báo rộng rãi)

T

traimuopdang_268

Vote:X
ôn ka, kb
tên Thuý Quỳnh
ở Gia Lai
có gì nhóm trưởng thông báo qa 0987682327 nhaK!
:D, k fai đăng kí à;))
Ở đây là anh cskh ý nói là có nhóm nào dki thì đki ở đây. :)

Đăng kí thế này để được những gì ạ, nhóm FIO e quan trọng là học nước rút sau khi thi tốt nghiệp
Dc chẳng chiu đọc kỹ gì cả ='=

hocmai.cskh said:
Các bạn đã và sẽ có ý định lập nhóm ôn thi mau chóng thông tin lại cho mình nhé, để mình lên kế hoạch lập box riêng dành cho các bạn
Các bạn đã và sẽ có ý định lập nhóm ôn thi mau chóng thông tin lại cho mình nhé, để mình lên kế hoạch lập box riêng dành cho các bạn

Điều kiện để mở box sẽ được căn cứ vào số lượng cũng như nhu cầu khẩn thiết của các nhóm ôn thi. Chính vì vậy, thay mặt BQT forum Hocmai.vn, mình mong muốn các bạn là trưởng nhóm hoặc người muốn lập nhóm cung cấp cho mình những thông tin sau nhằm lên danh sách các nhóm ôn luyện, từ đó có cơ sở để thành lập box riêng cho các bạn

Theo như Yu hiểu thì ở đây là có nhóm nào muốn lập nhóm. hoặc là đã có nhóm
Thì đăng kí ở đây. Để cho hocmai dễ quản lý ^^
Chứ ở đây k fai là nơi các b đăng kí m vào nhóm nào đâu :D
(cái đó thì do các bạn mà )
Sau đó a ý sẽ tổng hợp. Tạo thêm boz trên forum vs từng tên nhóm

Nếu sau này thi đua các nhóm với nhau thì tuyệt;))

P/s: E hiểu vậy chắc đúng ạ =.=

V

van_3a3y

ôn thi

vote:y.luyen thi khoi a,b..co j thi nhom truong thong bao cho minh qua sdt:01639130979
:D, k fai đăng kí à;))
Ở đây là anh cskh ý nói là có nhóm nào dki thì đki ở đây. :)

Dc chẳng chiu đọc kỹ gì cả ='=

Theo như Yu hiểu thì ở đây là có nhóm nào muốn lập nhóm. hoặc là đã có nhóm
Thì đăng kí ở đây. Để cho hocmai dễ quản lý ^^
Chứ ở đây k fai là nơi các b đăng kí m vào nhóm nào đâu :D
(cái đó thì do các bạn mà )
Sau đó a ý sẽ tổng hợp. Tạo thêm boz trên forum vs từng tên nhóm

Nếu sau này thi đua các nhóm với nhau thì tuyệt;))

P/s: E hiểu vậy chắc đúng ạ =.=

Top Bottom