Ý kiến về khóa học LTĐB thầy Lê Bá Trần Phương

S

spring_bud1935

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:) Chào học mãi!
Em có 1 đề nghị về khóa học LTĐB của thầy Phương: Mong thầy tăng tốc độ giảng bài và cập nhật bài giảng ( chương Tọa độ phẳng của hình học 10, hay hệ phương trình, lượng giác) nhanh nhất để kết thúc Tết sẽ hết chương trình, tụi em có thể ôn luyện được nhiều hơn ạ!

Cảm ơn thầy và HM!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.toanhoc

:) Chào học mãi!
Em có 1 đề nghị về khóa học LTĐB của thầy Phương: Mong thầy tăng tốc độ giảng bài và cập nhật bài giảng ( chương Tọa độ phẳng của hình học 10, hay hệ phương trình, lượng giác) nhanh nhất để kết thúc Tết sẽ hết chương trình, tụi em có thể ôn luyện được nhiều hơn ạ!

Cảm ơn thầy và HM!
Chào em!
Hiện nay khóa học đang thực hiện mỗi ngày đưa một bài giảng. Như vậy là đang rất đẩy nhanh tiến độ so với dự kiến đầu năm: 2 ngày/1 bài.
Học trực tuyến phù hợp với mọi đối tượng hs em ạ. Khóa thầy Khải giảng nhanh nhiều em ko theo kịp. Vậy khóa thầy Phương bù trừ lại: chậm, chắc. Đi thi ngoài kiến thức ra, chúng ta cũng cần phải cẩn thận và chi tiết em ạ.
Thầy đã rất lắng nghe ý kiến của các em, nên cũng đã thu xếp quay bài giảng và đưa lên mỗi ngày đó chứ. Các em yên tâm nhé!

A

anhtien_nguyen

Học cũng như ăn. Ăn nhiều, ăn nhanh chưa chắc là đã tốt... vì rất dễ bị bội thực, đau dạ dày. Học cũng vậy, phải có thời gian để biến kiến thức của Thầy thành kiến thức của mình, rồi để áp dụng vào bài làm. Tiến độ bài giảng như vậy là phù hợp rồi. Ngay từ đầu, Thầy đã đưa lịch bài giảng như vậy... Bạn đồng ý tham gia khoá học, đồng nghĩa là đã đồng ý với lịch giảng đó. Chúc bạn học tốt...

Top Bottom