Xin ý kiến

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,923
539
mà gânf như chuyên là chạy theo thành tích .. bắt hs học ngu luôn ......
em cố vào bách khoa .....bách khoa khó anh nhỉ ,thấy mấy anh chị toàn bị treo bằng
Em ko học ai làm gì đc em nào?

Bách khoa các thầy có cách dạy và cho thi khác so với các trường khác, đòi hỏi học sinh tự tìm hiểu, tự cày, nên lười chỉ có chết, treo bằng là điều bình thường, nhát là các ngành có các môn hóa máy, đồ án ngập mồm

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Em ko học ai làm gì đc em nào?

Bách khoa các thầy có cách dạy và cho thi khác so với các trường khác, đòi hỏi học sinh tự tìm hiểu, tự cày, nên lười chỉ có chết, treo bằng là điều bình thường, nhát là các ngành có các môn hóa máy, đồ án ngập mồm
mấy anh chị nói ...ko học thì cho hạn bét rồi bẻ mặt vs tất cả trường .....vì tỉ lệ giỏi của chuyên cao , khá trong chuyên là điều sĩ nhục ....cô thầy tập trung cho hs thi quốc gia ( bỏ mấy đứa bt)
....bách khoa vào ko khó mà ra khó quá

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,923
539
mấy anh chị nói ...ko học thì cho hạn bét rồi bẻ mặt vs tất cả trường .....vì tỉ lệ giỏi của chuyên cao , khá trong chuyên là điều sĩ nhục ....cô thầy tập trung cho hs thi quốc gia ( bỏ mấy đứa bt)
....bách khoa vào ko khó mà ra khó quá
Tập sống chai mặt và ddwungf quan tâm tới những gì người khác nói đi em, ko thì em là người chịu thiệt thôi, a học chuyên, học khá, ngu toán (thi thử ĐH 2 lần 1 điểm), bị chửi, thì có sao :v, anh vẫn giỏi môn mà a thích học, vẫn theo ngành mà anh thích, thích làm gì làm.

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)
Top Bottom