Xin tư vấn chọn khóa LTĐH 2014

M

mhtrang96

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện tại em chuẩn bị lên 12.
Em muốn tham gia luyện thi Vật lý tại homai
Em đang rất phân vân giữa khóa LTĐH của thầy "Đặng Việt Hùng" và "Đoàn Công Thạo".
Anh/chị/bạn nào đã học tư vấn giúp em và nói rõ về đặc điểm các khóa học của từng thầy ạ.
Lực học của em cũng tạm ổn.

L

lam10495

Đặng Việt Hùng - sự lựa chọn tốt nhất . Có thể lúc đầu bạn hơi " choáng" vì thầy dạy nhanh và chữ viết thì xấu nhưng 1 thời gian thì quen à , năm nay 2013 khoá của thầy đc quay hoàn toàn mới với chất lượng cao hơn so với năm ngoái, thầy còn nói ai học chăm chỉ sẽ đc 8,5 đ cơ chứ ! Sự lựa chọn là của bạn , ok ?

M

mhtrang96

Mình có học qua mấy video Toán của thầy, tốc độ dạy mình thấy vừa. Nhưng mình thấy đa số học sinh học thầy Thạo điểm rất cao.

H

huongnhai230

Hiện tại em chuẩn bị lên 12.
Em muốn tham gia luyện thi Vật lý tại homai
Em đang rất phân vân giữa khóa LTĐH của thầy "Đặng Việt Hùng" và "Đoàn Công Thạo".
Anh/chị/bạn nào đã học tư vấn giúp em và nói rõ về đặc điểm các khóa học của từng thầy ạ.
Lực học của em cũng tạm ổn.

Để lựa chọn khóa học, bạn nên học thử các bài giảng miễn phí trong khóa học để đánh giá phương pháp giảng của thầy cô nào phù hợp với bạn. Vì mỗi thầy cô có phương pháp giảng dạy khác nhau, mỗi học sinh lại có cách tiếp thu bài giảng, học tập khác nhau.

L

lamchankhang9x

t thấy

đặng việt hùng dạy chắc, khá hay về bài tập...........................................................................................................................................................................

M

mhtrang96

Các bạn có ai học thầy Thạo chưa? :(
............................................................

B

buichianh18896

mình thấy nếu học thầy thạo thì quả rất tuyệt,thầy minh hoạ hiện tượng khá hay và dễ hiểu nhưng thường dành cho những bạn đã nắm dc kiến thức cơ bản
thầy hùng dạy cũng khá hay và rèn cho mình khả năng tính toán nhanh nhạy
;);););)

G

geminiella

Mình cảm thấy học thầy Thạo rất hay, năm nay mình đăng kí khóa của thầy Thạo :)

T

thaono96

m dag hoc thay Hung. Thay day hay va dang co gang rat nhieu trong viec viet chu sao cho dep hon, giang cham hon. Hon nua nam nay bai giang cua thay tang len den 145 bai lun do. Tha ho hoc lun. Con van de bt khoi ban. Nhieu lam. Minh moi hoc 3 bai ma ngop lun. khoi phai di hoc them o ngoai. (Sr vi phan mem Vietkey nha minh co van de)

Top Bottom