Toán 8 Xin tài liệu

Timeless time

Cựu Phụ trách nhóm Toán
Thành viên
19 Tháng tám 2018
2,749
6,037
596
23
Thái Bình
Đại học Y Dược Thái Bình
Anh chị nào có tài liệu hay thầy cô nào ôn thi chuyên Toán(tin) cấp 3 không ạ

em muốn thi chuyên toán tin ạ
gamervptnChị thì không thi chuyên nên tài liệu không có, nhưng chị biết mấy bạn có tài liệu nè
@Mộc Nhãn , @kido2006 , @HT2k02(Re-kido) , @Blue Plus các em có tài liệu thi chuyên nào không, đăng lên cho bạn tham khảo nhé

Ngoài ra, nếu trong quá trình ôn thi em có gặp khó khăn gì thì có thể đăng bài lên diễn đàn để được giải đáp nhé.
Chúc em học tốt nha

gamervptn

Học sinh
Thành viên
7 Tháng tư 2022
6
4
21
15
Hà Nội
Chị thì không thi chuyên nên tài liệu không có, nhưng chị biết mấy bạn có tài liệu nè
@Mộc Nhãn , @kido2006 , @HT2k02(Re-kido) , @Blue Plus các em có tài liệu thi chuyên nào không, đăng lên cho bạn tham khảo nhé

Ngoài ra, nếu trong quá trình ôn thi em có gặp khó khăn gì thì có thể đăng bài lên diễn đàn để được giải đáp nhé.
Chúc em học tốt nha
Timeless timevâng ạ e cảm ơn chị

• Love
Reactions: Timeless time

vangiang124

Cựu TMod Toán
Thành viên
22 Tháng tám 2021
1,199
2,901
346
21
Gia Lai
THPT Chuyên Hùng Vương
Mà chị thắc mắc chuyên toán tin là chuyên toán với chuyên tin hay toán tin hay như nào nhỉ :vv, tại trường chị là chia 2 chuyên đó riêng, không biết trường của em định thi vào là gộp chung hay sao, đề có khác gì đề chuyên toán bình thường không nhỉ

gamervptn

Học sinh
Thành viên
7 Tháng tư 2022
6
4
21
15
Hà Nội
Mà chị thắc mắc chuyên toán tin là chuyên toán với chuyên tin hay toán tin hay như nào nhỉ :vv, tại trường chị là chia 2 chuyên đó riêng, không biết trường của em định thi vào là gộp chung hay sao, đề có khác gì đề chuyên toán bình thường không nhỉ
vangiang124theo e tìm hiểu được thì thi chuyên tin vào cấp 3 thì đề là toán luôn ạ

Top Bottom