xin cac bạn cho ý kiến giùm mình...m xin cảm ơn

C

codonmotvisao2106

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hiện tại mình đang sài mạng FAST CONNECT MOBIFONE (tốc độ 7.2 MBZ) trên laptop mà mình vừA cài lại win mà vẫn k xem đc video bài giảng ...Cho mình hỏi có bạn nào cũng sài laptop mang fast connect mà xem đc video thì góp ý giùm mình để mình có thể xem đc video trên hocmai....mình xin cảm ơn!!!

D

dinhhung1993

sao vậy nhỉ?

ban ơi.xem sao chứ mình cũng dùng laptop win7 với dùng FAST CONNECT VIETTEL mà vẫn xem bai giảng bình thường mà>>hehehehe:)|

C

codonmotvisao2106

uk mà bạn sài gói cước tốc độ bao nhiêu MBZ/s vậy....hiện tại mình đang sài gói dung lượng tối đa mà vẫn k xem đc..

V

vythuhien

mình xài dcom 3G của viettel mức cước tối đa, tức là chậm lắm mà vẫn xem bài giảng bình thường. trong khi xem bài giảng bạn có mở cửa sổ trang web khác không? nếu bạn xài ultra suft hay avira anti trong quá trinh xem bài giảng thì khó xem được. mà để chi tiết hơm mình nghĩ bạn nên vào chat với hocmai đó. mấy anh chị kĩ thuật viên sẽ hỗ trợ cho bạn. chúc bạn sớm xem được bài giảng

D

dinhhung1993

hehehe

mình cũng dùng mức cước tối đa mà xem bài giảng bt thôi.chúc bạn nhanh chóng khác phục được sự cố và học tốt

C

codonmotvisao2106

minh camon cac ban..hien tai thi minh dang nho den cac anh chi hoc mai ho tro gium minh..hi vong la som xem dc bai giang de cung moi nguoi hoc tap...1 lan nua xin chuc ca nha hocmai nam moi vui ve va an khang thinh vuong

Top Bottom