Xin 1 cái phao .........

Khánh Linh.

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,204
1,704
344
21
Ninh Bình
THPT Kim Sơn B
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình có 1 đứa bạn cùng bàn.... tính cách của nó cũng được và nó cũng tốt lắm.Nó cũng hay kể bí mật của nó cho mình nghe...
Hình như (hình như nhé) là mình lỡ miệng kể cho 1 đứa khác nghe chuyện gì đấy của nó.Vô tình thôi-tất nhiên là mình không ngờ được đứa đó đem kể lại toàn bộ sự việc cho bạn ấy nghe
Sau đó thì bạn ấy giận mình .....
Mình hỏi nguyên do thì ... Đây:

mình phải làm sao giờ??

• Like
Reactions: hatsune miku##

Đặng Thư

Mùa hè Hóa học
Thành viên
17 Tháng năm 2017
1,288
1,446
249
19
Mình có 1 đứa bạn cùng bàn.... tính cách của nó cũng được và nó cũng tốt lắm.Nó cũng hay kể bí mật của nó cho mình nghe...
Hình như (hình như nhé) là mình lỡ miệng kể cho 1 đứa khác nghe chuyện gì đấy của nó.Vô tình thôi-tất nhiên là mình không ngờ được đứa đó đem kể lại toàn bộ sự việc cho bạn ấy nghe

View attachment 29920
mình phải làm sao giờ??
Bạn giải thích cho bạn ấy hiểu đi, nếu bạn ấy không nghe thì bạn có thể nhờ 1 người bạn khác nói thay lời của bạn cho bạn ấy

• Like
Reactions: Khánh Linh.

Yêu HM

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
967
1,159
239
20
Bình Thuận
THCS Chợ Lầu
Chắc bạn phải chủ động làm hòa lại rồi. Còn nhiều đứa bạn khác mà chơi, thiếu gì :v. (mà nút windows màu xanh đó giờ mới thấy lun á :v).

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,924
539

View attachment 29920
mình phải làm sao giờ??
Dù là có lỡ miệng thật thì lỗi cũng do em, chấp nhận thôi níu kéo làm gì, lấy đó mà làm bài học

• Like
Reactions: Khánh Linh.

Toji Takeshi

Cựu Trưởng BP Quản lí |Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi

View attachment 29920
mình phải làm sao giờ??
Ai thì cx vậy thôi. Một lần bất tín vạn lần bất tin mà. Vs lại phải tin tưởng thì ms kể nhau nghe. Bị người mình tin tưởng phản bội đau lắm đấy

Top Bottom