Xây Dựng,xây dựng nào....Xây Dựng vô đối...

S

sevenday

123konica said:
Điên tình, nhưng không phải là điển hình, nên ko thể khái quát lên như thế được.
Hôm nay vừa lượn sang KT, hehe, công nhận là con trai KT "chất" thật. :)) Lớp con bạn tớ, có tận 1.5 ông con rai đấy =))
@ĐA: Làm hoa khôi ở cái xứ ấy thì có mà...(hí hí, nói thế thôi, nghe ông anh tớ nói con gái XD xinh lắm mà).
:D
con rai kinh tế thì công nhận "chất" thật!!! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

S

sevenday

123konica said:
nghe ông anh tớ nói con gái XD xinh lắm mà.
:D
Nói nhỏ nhé!!!(be bé thôi)

Trai Xây Dựng tuy thô mà chất
Gái Xây Dựng dị tật mà kiêu !!!

(Câu thơ được lưu truyền muôn đời đấy,đừng mà bảo tớ nói xấu nhé)
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

1

123konica

Hơ hơ, thế dị tật thật à?
Thôi biết rồi, lại mấy ông anh rai XD "thô mà chất" rỉ tai nhau đây mà.
Phải xác minh cái đã. :D

S

sevenday

Nói đi cũng phải nói lại chứ nhỉ......
đấy là chuyện mấy chú ở kí túc,có mấy cái quần áo mà ngâm tận 9 ngày không giặt ,đâm ra mấy chú ở kí túc có cái.......mùi gì đó rất là đặc trưng!!!
(May mà mình không ở kí túc)

N

nguyenminh44

dinhan said:
ai biết, về con trai xây dựng tui nghe được một vụ nổi tiếng nhất đó là có một ông nghe tin người iu đi lấy chồng sáng tác bài tuổi hồng thơ ngây, hát xong đi tự tử => con trai xây dựng điên tình :p :p :p :p :p :p :p :p :p

Đính chính hai phát
1- Không phải con trai XD mà là con trai BK( Bài này có bản quyền BK roài)
2- Không phải điên tình mà là chung tình :D

D

dinhan

bị đá chạy đi tự tử mà ko điên tình thì là gì ??? Con trai xây dựng cả thô cả lắm tạp chất :D :D :D :D :D :D :D :D

1

123konica

Hình như chỉ có khoa xách vữa thôi sao í :D
Tóm lại, điên tình chứ ai bảo chung tình. :D

S

sevenday

dinhan said:
sevenday said:
dinhan said:
bị đá chạy đi tự tử mà ko điên tình thì là gì ??? Con trai xây dựng cả thô cả lắm tạp chất :D :D :D :D :D :D :D :D
Tiếp xúc đi thì bít liền em ơi!!!
:> :> :> :> :> :> :> :> :> :>
chỉ mới tiếp xúc mà em đã thấy là lắm tạp chất, quen lâu chắc chít B-) B-)
:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
Trai XD đâu đến nỗi nhỉ???????
mọi người hỉu sai rùi!!!
=(( =(( =(( =(( =(( =((

D

dinhan

chả thấy sai chỗ nào hết. Ngoài ra còn nghe đồn (cái này là nghe nói nhá, ko phải ý kiến của tui) con trai xây dựng ở bẩn. eo! kinh [-X [-X [-X [-X

S

sevenday

dinhan said:
chả thấy sai chỗ nào hết. Ngoài ra còn nghe đồn (cái này là nghe nói nhá, ko phải ý kiến của tui) con trai xây dựng ở bẩn. eo! kinh [-X [-X [-X [-X
đúng là con trai XD ở bẩn thật,nhưng tui đây tránh xa mấy thằng cha đó!có hôm vào lớp ngồi cạnh mấy thằng trong kí túc mà tẹo nữa đi viện,chạy lun ko dám gần.Cái mùi đó chắc không thể quên!kinh!
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

1

123konica

Không bóng bẩy, không ồn ào, không cần phô trương...
Đến...thì hiểu.
B-)

D

dinhan

gớm tiếp xúc đến bây giờ mới nhận ra con trai xây dựng có tài PR gớm.Nhưng mà vẫn sợ cái thói ở bẩn

Top Bottom