write an email.

0382489659

Học sinh mới
Thành viên
16 Tháng mười hai 2020
63
27
11
17
Hưng Yên
thcs dị sử
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

B1:write an email to your ENGLISH teacher to ask when you have to submit your final essay,you can use the netiquette you've learnt
From:
To:
Subject:
Dear:
..........................................................................................
..........................................................................................
thank:)

• Like
Reactions: npan_184

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
B1:write an email to your ENGLISH teacher to ask when you have to submit your final essay,you can use the netiquette you've learnt
From:
To:
Subject:
Dear:
Mình vẫn chưa hiểu đề lắm, bạn nói rõ đề ra được không ạ...Phản hồi sớm để mình hỗ trợ nhé!

Cheems

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng mười một 2020
649
584
121
Hà Nội
THCS ko noi
  • Like
Reactions: npan_184

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
From:
To:
Subject:
Dear:
From: Những thông tin này bạn tự điền nhé!
Big: Những thông tin này bạn tự điền nhé!
Subject: Những thông tin này bạn tự điền nhé!
Dear: Những thông tin này bạn tự điền nhé!
I am writing this letter to ask her to let me write an essay of my lesson using the polite shortcut in communication. I think I can make sure I can write an essay without breaking the polite mute in communication. I think this is a rather strange idea that I just came up with, I hope you agree to let me try. Thank you!
Written by:
Những thông tin này bạn tự điền nhé!
Nói thật đến giờ này mình vẫn chưa hiểu được cái đề của bạn có ý gì nữa, nếu bài mẫu này của mình sai thì bạn báo lại đề để mình sửa nhé!
Học tốt!

Top Bottom