Win crack

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
cái đó mình không chắc được, vì có crack hay không thì nó cũng không để lộ ra( lộ ra thì đã chả được xài)
theo mình là win lậu nhé, vì 1 bản win (từ 7 trở lên) đều có giá là hơm 3 củ khoai

cái bộ boot đó cũng không có bản quyền đâu, muốn có usb boot thì tự làm là được liền.
từ ngày mình biết cài win tới giờ mình chưa phải ra tiệm cài win bao h cả !!!
thường thì quê mình mấy chú tiệm sợ virus nên mua bản quyền win 7 + 8+ 8.1 xong cái cài bằng usb ....cài win bằng usb max nhanh ....mình hay cài cho thèn bạn ,,,

Nguyễn Mạnh Trung

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng năm 2017
450
218
81
21
Đắk Nông
thường thì quê mình mấy chú tiệm sợ virus nên mua bản quyền win 7 + 8+ 8.1 xong cái cài bằng usb ....cài win bằng usb max nhanh ....mình hay cài cho thèn bạn ,,,
cái usb cúng không có bản quyền đâu. thực tế nó đúng là chúa 1 con win bản quyền nhưng mà là mua lậu, giá rẻ hơn cái "3 củ khoai" kia nhiều

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
anh ơi win 10 crack tầm bao nhiêu ạ? or freeeeeeee?
thường thì ko có phí ...nhưng cấu e bựa trước anh thấy khá yếu
với 2gb mà chạy win 10 là cả một vấn đề
cùng lắm là 8.0 đủ sài e .....win 10 làm gì ...cũng lag

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Tại e thấy ngày nào máy cx nhắc cập nhật
ko e ....mọi win khi cài mới cài xong đều phải cập nhật nhé ....mất tầm 500mb ...có thể cập nhật ọnline mà ...chúng ta cập nhật luôn khi sài ko cần cập nhật khi tắt máy(rất khó chịu)

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
h em dùng win 7 ultimate , vậy e nên cài win 8 k a? nếu nên cài thì a hướng dẫn e vs, trên mạng e k bt gì cả
đang dùng win 7 ultimate :
a nghĩ nên cài win 8 (đối tương như e muốn trải nghiệm hệ điều hành mới hơn thì nên chon 8.0 khá phù hợp)
việt cài win 8 thì e tìm trên mạng ...nên chọn bản 32 bít iso dùng phần mềm để tạo một bộ boot vào usb trắng
by king ... ....

• Like
Reactions: damdamty

Nguyễn Mạnh Trung

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng năm 2017
450
218
81
21
Đắk Nông
đang dùng win 7 ultimate :
a nghĩ nên cài win 8 (đối tương như e muốn trải nghiệm hệ điều hành mới hơn thì nên chon 8.0 khá phù hợp)
việt cài win 8 thì e tìm trên mạng ...nên chọn bản 32 bít iso dùng phần mềm để tạo một bộ boot vào usb trắng
by king ... ....
mình toàn cài thẳng lên ổ cúng không à, không có usb nên đành vậy

Top Bottom