Westlife ->>> The Best Boyband

Status
Không mở trả lời sau này.
S

starfish_blue_sea

Uhm, lo tập trung cho thi cử thì hơn :|

@ Starfish_blue_sea: Nhấn cho em một cái thanks vì phát biểu của em ở trên :M058: tuổi cỡ như em bây giờ mà đi hâm mộ Westlife như vậy hiếm lắm , toàn đổ xô qua bên nhạc hàn (trào lưu), chính vì vậy mà phát biểu của em càng có gía trị :)

P/s : Ko có chuyện Westlife sang VN vào tháng sáu năm nay :| Nếu có thì YAN vs VWFC đã xôn xao cả lên rồi :M022:

Thanks anh jade. Em chỉ nói lên suy nghĩ của mình thôi.:)
NHân tiện tặng cả nhà bài này.....chắc nhiều người nghe rồi, trong album Where we are
IZE=3]As love is my witness[/SIZE][/B]

[YOUTUBE]dLiHpjN8GXo[/YOUTUBE]

Ở bài này giọng Mark khá nhiều mọi người nhỉ, cao vun vút:M056:
cả Shane nữa

J

jadewestling_westlife

Chính xác là 6 tháng nữa , vào Giáng Sinh năm nay West sẽ ra album mới ,

ko cần dài cổ đâu , cái gì đến sẽ đến , ko thì chẳng vấn đề gì, chỉ có điều ...

Album lần này sẽ dành cho... phòng ngủ :|

J

jadewestling_westlife

@ Hoàng Anh : Ghê nhưng đó là sự thật ,mà đã là sự thật thì dù ghê cũng phải chấp

nhận :| Nhưng cứ chờ xem mức độ ...ghê sẽ thế nào :| Hi vọng level là vừa phải :M022:
@ Starfish_blue_sea : Đây nhóc ...

WESTLIFE have been inspired by their ­raunchy fans to make their next album one for the bedroom.

After seeing the crowds wave filthy banners at them on their current arena tour, the Irish lads want their fans to make sweet music to what will be their 11th release.

Nicky Byrne, 31, pictured right, told me backstage at their sell-out O2 Arena gig: “The banners have become raunchier and most don’t leave anything to the imagination.

“Liverpool and Sheffield are ­definitely the dirtiest crowds. So the next album is going to be one for the bedroom with lots of juicy and sensual tracks.”

Shane Filan, 30, Mark ­Feehily, 29, Kian Egan, 30, and Nicky expect a baby boom across the nation, thanks to their new album.

Mark added: “You can ­listen to it while you’re ­conceiving. Lots of people have called their sons and daughters after us already.

“We’re in meetings this week for the next album and have lots of ideas as we want to get out by the end of the year.”

Nicky admitted: “Touring is our baby. When we promote a single it’s normally a big ballad so we’re limited to what you can do with the live ­performances.

“So touring is like getting out of school on our ­summer holidays where we can go daft.”

Shane revealed he will once again pair up with manager and X Factor judge Louis Walsh, 57, for the TV show’s new series.

He said: “If we have a new single out we’d love to ­perform on the show too.”

Credit: http://www.dailystar.co.uk/playlist/...raunchy-fans-/

Nguồn : dangquang_91 ( Mod YAN )

Lẽ ra anh phải post luôn cả bài dịch nhưng vì ông này dịch hơi bị ...thô lỗ ...chậc ..e

hèm ...tự hiểu nha mấy đứa :M022:

A

anh_anh_1321

post bài dịch luôn đi jade ơi :|
thô lỗ gì cũng đc
có khác chi tự đọc vs post lên cùng đọc đâu :D
Mờ bạn có thông tin chi về Wes post luôn thể ;))
ngại gì chứ ;))

C

chichi_huahua

shane's blog :D :x
15.06.2010
Hi Guys!

Just a note to say how delighted we are with the tour so far. It's been our most enjoyable tour by far and we feel you enjoyed it in a big way too!! We can't wait now for the summer shows and of course our show in Sligo on 30th of July. That is going to be a very special night for us!

Also thank you to everyone who supported soccer aid this year. It was a massive success for UNICEF and we were so chuffed to be involved and of course it was great to beat England! Third time lucky I suppose.. But on the night I think we deserved the win.

It was amazing to play at Old Trafford and even more amazing to play with all the soccer legends! Myself and Nicky really enjoyed it and made a lot of new friends... Bring on 2012!!!

See you all soon guys

Love always

Shane

J

jadewestling_westlife

@ Hoàng Anh : Chịu khó tra từ điển đi bạn , bài dịch của anh Quang ...ko đc nhã cho

lắm :| Thôi đừng ép mình phải post cái bản dịch ấy lên , thực sự là nó ko nhã :M018:

A

anh_anh_1321

có hỉu sơ sơ òi
đại loại là có album này nghiêng về phần kế hoạch hoá gia đình chi nữa :-/

A

ai_haibara

@ Jade : Ra chào sư phụ đi nhóc :khi (197): mà chú có phải là con trai thiệt ko đấy , cái
gì mà ko được nhã , anh thấy Đăng Quang dịch zậy là sát vs hay lắm rùi đó , anh nghi
ngờ giới tính của mày qua thằng ku ơi , càng ngày càng giống đàn bà rùi =))

A

anh_anh_1321

@ Jade : Ra chào sư phụ đi nhóc mà chú có phải là con trai thiệt ko đấy , cái
gì mà ko được nhã , anh thấy Đăng Quang dịch zậy là sát vs hay lắm rùi đó , anh nghi
ngờ giới tính của mày qua thằng ku ơi , càng ngày càng giống đàn bà rùi

tên này hơi bí hỉm
nó là girl ;))
mà mình đoán bạn ở bên YAN nhỉ

J

jadewestling_westlife

@ Jade : Ra chào sư phụ đi nhóc :khi (197): mà chú có phải là con trai thiệt ko đấy , cái gì mà ko được nhã , anh thấy Đăng Quang dịch zậy là sát vs hay lắm rùi đó , anh nghi ngờ giới tính của mày qua thằng ku ơi , càng ngày càng giống đàn bà rùi =))

Vậy cũng ráng mò lên đây cho đc :| Xem lại cách dùng từ của anh ta thử rồi

biết tôi nói đúng hay sai :| Công nhận là dịch hay nhưng ...KO- ĐC-NHÃ :|

@ Hoàng anh : I'm boy :|

@ Tất cả các thành viên của topic ::Mloa_loa:

Lời kêu gọi ủng hộ cho forum YAN nói riêng và Westlife nói chung , tất cả tại đây :D
http://yeuamnhac.com/music/discuss-vote-for-westlife-allies-banner-yan-1-7-519-p-35-t721573.html

Vì mình ko tìm đc phần discuss của đợt 1 nên có thể khi đọc link trên một số bạn sẽ

ko hiểu , vậy ai ko hiểu thì mình tóm tắt thế này : YAN muốn đưa westlife lên banner

chính thức của YÊU ÂM NHẠC và vì số lượng mem quá ít nên ko đủ khả năng cạnh

tranh vs các nhóm nhạc/ca sĩ khác , chính vì vậy nếu bạn muốn vote cho Westlife

chúng ta đc lên banner vui lòng làm 2 công việc đơn giản sau đây :

- Đăng kí nick (càng nhiều càng tốt ,link ở trên ^^)
- Spam đủ 50 bài :D

Mình xin lưu ý là cái này mang tính chất kêu gọi , vì vậy nó ko bắt buộc bạn phải thực

hiện , vậy bạn nào cảm thấy khó khăn trong việc spam thì có thể ko tham gia , ko

sao cả vì có lẽ việc vào một môi trường mới sẽ làm các bạn phần nào e dè

và ...ngại :D Nhóm fan còn lại sẽ cố gắng hết sức có thể vì đc nhìn Westlife lên banner

là cả một niềm tự hào :Mjogging: .Thay mặt cho mod bên YAN cùng toàn bộ fan west kì

cựu bên ấy cảm ơn sự ủng hộ của các bạn , dù tham gia hay ko thì mình vẫn muốn cảm

ơn tất cả các bạn - những người đã và đang ủng hộ Westlife :M056: Còn nữa , nghiêm

cấm việc nhấn thanks cho bài post này :|

P/S : Hoàng Anh vs Rooney_cool remove lại cái thanks đi !:M029:

Last edited by a moderator:
S

satthu_akai

Vậy cũng ráng mò lên đây cho đc :| Xem lại cách dùng từ của anh ta thử rồi

biết tôi nói đúng hay sai :| Công nhận là dịch hay nhưng ...KO- ĐC-NHÃ :|

@ Hoàng anh : I'm boy :|

@ Tất cả các thành viên của topic ::Mloa_loa:

Lời kêu gọi ủng hộ cho forum YAN nói riêng và Westlife nói chung , tất cả tại đây :D
http://yeuamnhac.com/music/discuss-vote-for-westlife-allies-banner-yan-1-7-519-p-35-t721573.html

Vì mình ko tìm đc phần discuss của đợt 1 nên có thể khi đọc link trên một số bạn sẽ

ko hiểu , vậy ai ko hiểu thì mình tóm tắt thế này : YAN muốn đưa westlife lên banner

chính thức của YÊU ÂM NHẠC và vì số lượng mem quá ít nên ko đủ khả năng cạnh

tranh vs các nhóm nhạc/ca sĩ khác , chính vì vậy nếu bạn muốn vote cho Westlife

chúng ta đc lên banner vui lòng làm 2 công việc đơn giản sau đây :

- Đăng kí nick (càng nhiều càng tốt ,link ở trên ^^)
- Spam đủ 50 bài :D

Mình xin lưu ý là cái này mang tính chất kêu gọi , vì vậy nó ko bắt buộc bạn phải thực

hiện , vậy bạn nào cảm thấy khó khăn trong việc spam thì có thể ko tham gia , ko

sao cả vì có lẽ việc vào một môi trường mới sẽ làm các bạn phần nào e dè

và ...ngại :D Nhóm fan còn lại sẽ cố gắng hết sức có thể vì đc nhìn Westlife lên banner

là cả một niềm tự hào :Mjogging: .Thay mặt cho mod bên YAN cùng toàn bộ fan west kì

cựu bên ấy cảm ơn sự ủng hộ của các bạn , dù tham gia hay ko thì mình vẫn muốn cảm

ơn tất cả các bạn - những người đã và đang ủng hộ Westlife :M056: Còn nữa , nghiêm

cấm việc nhấn thanks cho bài post này :|

P/S : Hoàng Anh vs Rooney_cool remove lại cái thanks đi !:M029:

Spam 50 bài có vẻ hơi nhiều anh Jade , em nghĩ vậy :( Anh hỏi lại mod thử có thể
giảm số lượng xuống đc ko ,em mới có 1 clone thôi àh :D
@ Nhật Khôi : Anh đừng gây khó dễ cho J. nữa , người ta manly vậy mà ;))

A

ai_haibara

Spam 50 bài có vẻ hơi nhiều anh Jade , em nghĩ vậy :( Anh hỏi lại mod thử có thể
giảm số lượng xuống đc ko ,em mới có 1 clone thôi àh :D
@ Nhật Khôi : Anh đừng gây khó dễ cho J. nữa , người ta manly vậy mà ;))

Khen nhầm đối tượng rồi ku ơi , từ manly đó phải dành cho anh mới đúng :M041: Nó có đẹp thì họa chăng chỉ là nét của con gái , còn anh thì ...;))
@ Jade: Đc bi nhiu clone rùi thằng ku :khi (80):
@ anh_anh_1321 : Uhm, bên YAN :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom