Westlife ->>> The Best Boyband

Status
Không mở trả lời sau này.
J

jadewestling_westlife

Sao người ta cứ lên án phê bình Brian thế nhỉ. Bây h search web thấy vài trang nói không được tốt lắm về Brian. Thật ra nếu cảm thấy mình không hợp, không thoải mái với ban nhạc thì Brian có thể ra đi, và nếu westlife là 1 nhóm đoàn kết thì chắc chắn họ sẽ thông cảm, và để Brian ra hát solo..... 1 nhóm mà mâu thuẫn bên trong thì không thể tốt được, vậy mà nhiều người lại cho rằng Brian là kẻ phản bội. Người ta cứ thấy 1 ban nhạc mà 1 thành viên nào ra đi thì lại gọi người đó là kẻ phạn bội. Thật sự mình không đồng tình chút nào.

Mà không biết có nghe nhầm không jadewestling_westlife. Không thể là "talk me down" được +_+. Nếu thế không biết mấy anh west có làm sao ko nữa. "Reach out" đã bất ngờ lắm rồi, h lại còn "Talk me down", các anh định dọa fan đấy àh :))

Mình xin đính chính lại thông tin đây :D

Từ 1 cuộc phỏng vấn gần đây. Westlife cho hay họ vẫn hoàn toàn chưa biết Single nào sẽ được chọn làm Single tiếp theo của họ. 2 nhà quản lí của nhóm là Louis và Simon Cowell vẫn chưa đưa ra quyết định cuối cũng về single nào sẽ được chọn để phát hành.
Nicky Byrne tiết lộ: Nó chỉ còn lại 2 cái tên. Đó là tất cả những gì tôi có thể nói.Và ngày phát hành single cũng đã được thay đổi vào ngày 29 tháng 3 theo thông tin từ wikipedia và Hmv (Chưa chính thức)

Nên chấm dứt ở đây thôi vì Reach out hay TMD gì cũng đều là đồn thổi cả :| .Ai đó

đưa ra thông tin sai lệch và fan cứ việc biến nó trở nên "li kì " :|. Nhưng theo lời Nicky

thì rất có thể lần này west sẽ "ra lò" single kép như " Tonight/Miss you night"

vậy .Nhưng nếu chọn double-single là "Reach out/ Talk me down" thì quả thật là ko ổn :M_nhoc2_42:.Cả hai bài đều mang âm hưởng quá lớn từ Mark trong khi westlife là một boyband - yes ! một boyband hẳn hoi :|.
@ Rooney_cool : Nghiêm cấm nhắc đến vụ solo của Mark :M_nhoc2_78:
@Starfish_blue_sea : Cái hình em post anh thấy dễ thương đấy chứ :M056:

S

starfish_blue_sea

@Starfish_blue_sea : Cái hình em post anh thấy dễ thương đấy chứ :M056:

dạ cảm ơn anh^^. Em lùng mãi mới thấy:))

:M034:........
Hôm nay không phải rỗi rãi nhưng mờ em vẫn kiếm cớ spam^^

Nghe lại "Change the world" hay quá nên em muốn chia sẻ cho cả nhà....:x:x:x

Bản này nghe hơi bị rè......nhưng mà vẫn hay...:x
Vừa nghe vừa xem các anh Westlife nhà mình chơi.....hì:D
[YOUTUBE]r_IpF23tkxw&feature[/YOUTUBE]

J

jadewestling_westlife

Nghe lại "Change the world" hay quá nên em muốn chia sẻ cho cả nhà....:x:x:x

Bản này nghe hơi bị rè......nhưng mà vẫn hay...:x
Vừa nghe vừa xem các anh Westlife nhà mình chơi.....hì:D
[YOUTUBE]r_IpF23tkxw&feature[/YOUTUBE]

Ôi ...đá bóng với chẳng đua xe , ngầu thế đấy :M056:.Cơ mà ở đây có mem nào là fan của BSB ko ?Nếu có thì chuẩn bị tinh thần đón họ sang VN nhé :M059: :
http://www.baomoi.com/Home/AmNhac/2...-Khoa-se-hat-cung-Backstreet-Boys/3945988.epi

Westlife gì chứ ?Mấy ông BTC làm ơn giùm cái , có sang hay ko làm ơn "chắc cú" lẹ cho ng ta nhờ :M_nhoc2_38:.Cơ mà khả năng Westlife sang Vn vẫn còn là một dấu chấm hỏi , fan nhà mình có lẽ đừng nên tin vội , BSB vẫn còn có thể vì dù gì họ vẫn đang

thực hiện tour bên Châu Á còn West nhà mình vẫn đang ở Ireland và việc các he có sang hay ko vẫn chưa thể nói trước đc :M_nhoc2_38:.Cơ mà ko nên đến vào lúc này , rất tiếc phải nói như vậy :| Mình nghi ngờ về khả năng tài chính (dù biết tiền ko là tất

cả :| ) lẫn khả năng tổ chức của ...BTC :M_nhoc2_42: . Vả lại West nên tổ chức liveshow riêng chứ tham gia chung với SuJu (ko tính BSB :\"> ) fan nhà mình chen chân sao

nổi , mấy cô mấy chị fan SuJu đông lắm (do chuộng hình thức cũng nên :| ). Nói ko

phải ích kỉ gì chứ mình chỉ muốn West tổ chức một chương trình riêng của họ và chỉ

như vậy thôi !
Mặc dù nhìn Westlife sóng bước bên BSB là ước mơ bấy lâu nay :M04:...

Last edited by a moderator:
F

final_fantasy_vii

Thấy chỉ nói có BSB sang thôi mà, đâu có west. Dù sao cũng được, mình cũng là fan của BSB, cuối cùng thì các anh cũng đến VN :((
Nhưng mà ko thik BSB cùng Suju. Nếu mà west với bsb thì đúng là tuyệt vời :X, nếu thế thì VN nhà mình vinh dự quá :rolleyes:
Sao lại để bsb với suju _ _!. Không thik [-X
2 dòng nhạc và phong cách khác hẳn nhau lại diễn cùng nhau _ _!.:khi (47):

west và backstreet .. yeah!!!
2 bài hát tớ thấy là buồn nhất của 2 ban nhạc:khi (176):

BACKSTREET BOYS_ Show Me The Meaning Of Being Lonely
http://www.youtube.com/watch?v=PaZWQHzfGXs
[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW670IA6||4&songID=0&autoplay=false&wmode=tra nsparent[/MUSIC]
WESTLIFE_SOLEDAD
http://www.youtube.com/watch?v=YdJJ0ebTuAI
[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6OA69B||4&songID=0&autoplay=false&wmode=tra nsparent[/MUSIC]

S

starfish_blue_sea

Westlife sẽ đến VN vào ngày 31/6/2010, thông tin chính thức từ tờ Rag

thông tin đó chính xác thì hay quá...................nhưng mà mình chắc gì đã có điều kiện mà xem trực tiếp...:)|:)|:|..........................bùn.................nản:((
ước gì mình được gặp họ trực tiếp nhỉ.........ôi thần tượng:M034::M055::Mjogging:
I love Westlife!:x:x:x:-*:-*

A

anh_anh_1321

lại đến HN chứ gì :(
ở đất Huế này còn lâu mới mơ gặp đc thần tượng :((
@ trang điên: ai phản bội paf đấy nhở ;;). Hình như bà ám chỉ tui thì phải ;)). Tui phản bội bà hồi nào, mà phản bội kí rì ;;)

J

jadewestling_westlife

PHP:
@Rooney_cool :phiền bạn up link về thông tin Westlife sang Vn mà bạn đã đưa nhé :)

@ Final_fantasi_vill : Rất đồng tình với ý kiến của bạn về việc cho rằng BSB kết hợp với

Westlife :) Cơ mà đây là chương trình dạng như "hỗn hợp " ấy cho nên đến lượt nhóm

nào nhóm đó hát chứ ko phải biểu diễn chung đâu .Vậy nên sẽ ko có chuyện BSB hợp

tác với Suju để hát cùng nhau :| Cơ mà chỉ tội cho fan BSB , sợ chen chân ko nổi với l
ực lượng fan SuJu đc đánh giá là hùng hậu (sặc ! :| ) Oh, đúng là các cô các chị thời nay

chuộng vẻ bề ngoài của ng ta quá , phải tóc tai dài luộm thuộm vuốt keo , trang phục

cool (sặc ! ) cỡ như SuJu thì mới thích cơ :M_nhoc2_42: .

Thôi, tạm gác cái đó sang một bên , mời các mem xem những cảnh hậu trường của Westlife :) Thật đúng là để cho ra đời một clip toàn diện các nghệ sĩ cùng ekip phải làm việc vất vả thế nào :M061:

Hậu trường What about now :M056:

[YOUTUBE]A0R2kJv0j_4[/YOUTUBE]

Ko biết ông Kev chăm sóc Mark kiểu gì mà nhìn he hốc hác quá :M020: Kian + Shane nhí

nhảnh tợn =))

Cái này còn shock hơn nữa này :M059: Hậu trường Uptown girl :p

[YOUTUBE]I0eM4_9C7GM[/YOUTUBE]

Vứt cái khăn ko mà Shane cũng...=)) Kinh khủng :))

Last edited by a moderator:
S

starfish_blue_sea

jadewestling_westlife;1009935 Cái này còn shock hơn nữa này :M059: Hậu trường Uptown girl :p [YOUTUBE said:
I0eM4_9C7GM[/YOUTUBE]

Vứt cái khăn ko mà Shane cũng...=)) Kinh khủng :))

ôi trời đất ạ...........................Shane đúng là:)|:)|:)|;))
thế này thì tập mệt chết:)|
:-SS:-SS

sao em thích spam thế này nhỉ???

Tiếp....
Something right
[YOUTUBE]WhbhQGl_iwM[/YOUTUBE]

cái mũ của Mark kìa......chẹp;;)

J

jadewestling_westlife

:-SS:-SS

sao em thích spam thế này nhỉ???

Tiếp....
Something right
[YOUTUBE]WhbhQGl_iwM[/YOUTUBE]

cái mũ của Mark kìa......chẹp;;)

Đó ko phải là spam , anh khẳng định là như vậy ! Post bài để đóng góp và xây dựng

cho topic Westlife thì ko có gì phải e ngại cả :| Em phải tự hào và vui vẻ với công việc

em đang làm mới đúng .

Còn cái mũ kia ...
Rất tiếc là Mark đội nhìn ko hợp lắm :M_nhoc2_42: Cơ mà cũng hơi dễ thương ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom