Ngoại ngữ Web học Anh hay

minhlehoc

Học sinh
Thành viên
5 Tháng mười một 2015
59
63
21
25
Đông Hà_Quảng Trị
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vì một thế giới không ngu Anh Văn ta nên bắt tay học từ bây giờ :v ho-ho không thể không chia sẻ cho mọi người trang web học tiếng anh thú vị này được hihi tại em thấy bạn bè trong list chưa có nick trong web đó nên em nghĩ mọi người ít ai biết tới web này: http://ketnoitienganh.com
P.S:Giao diện giống với facebook . em còn không cả nhớ là mình có nick trong web đó từ cái thời nào nữa thật đáng sợ và nó ghi là 24/12/2015 bá thật. Nhưng em mới dùng được 4 ngày

Kết Nối Tiếng Anh
Mạng xã hội small facebook trong tiếng anh - Cung cấp các phương pháp luyên tập học thông minh, ghi nhật ký quá trình học tập, cho phép người học tự tạo nội dung của mình. Cho phép mọi người đăng bài, chia sẻ bộ từ vựng, bài học, tin…
KETNOITIENGANH.COM

Kết Nối Tiếng Anh
Mạng xã hội small facebook trong tiếng anh - Cung cấp các phương pháp luyên tập học thông minh, ghi nhật ký quá trình học tập, cho phép người học tự tạo nội dung của mình. Cho phép mọi người đăng bài, chia sẻ bộ từ vựng, bài học, tin…
KETNOITIENGANH.COM

Top Bottom