Vui lòng cập nhập kịp thời bài giảng thầy Ngọc

T

tri96a

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Theo mình biết thầy Ngọc đã có bài giảng cho bên hocmai nhưng không hiểu vì lý do gì mà hocmai đến giờ này là thời gian luyện đề rồi mà những bài giảng tổng hợp (có giá trị) để cho các học sinh lớp 13 kể cả 12 kịp nắm bắt, ảnh hưởng chung đến việc học của các bạn. Theo mình thấy theo đà này có lẽ phải tẩy chay hocmai về sự làm việc thiếu chuyên nghiệp của họ.
Quá tệ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

tiendung_htk

Nếu mà Thầy Ngọc có bài giảng rồi mà hocmai chưa đưa lên thì hocmai đã làm việc hơi thiếu trách nhiệm vì đến thời điểm này những bài giảng ấy rất có giád trị để tổng kết những phần còn thiếu để bắt đầu quá trình luyện đề. Còn việc tẩy chay thì chưa đến mứa đâu mà chỉ nhắc nhở hocmai về tiến độ thôi

H

hocmai.cskh

Theo mình biết thầy Ngọc đã có bài giảng cho bên hocmai nhưng không hiểu vì lý do gì mà hocmai đến giờ này là thời gian luyện đề rồi mà những bài giảng tổng hợp (có giá trị) để cho các học sinh lớp 13 kể cả 12 kịp nắm bắt, ảnh hưởng chung đến việc học của các bạn. Theo mình thấy theo đà này có lẽ phải tẩy chay hocmai về sự làm việc thiếu chuyên nghiệp của họ.
Quá tệ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nếu mà Thầy Ngọc có bài giảng rồi mà hocmai chưa đưa lên thì hocmai đã làm việc hơi thiếu trách nhiệm vì đến thời điểm này những bài giảng ấy rất có giád trị để tổng kết những phần còn thiếu để bắt đầu quá trình luyện đề. Còn việc tẩy chay thì chưa đến mứa đâu mà chỉ nhắc nhở hocmai về tiến độ thôi

Chào các bạn,

Hocmai.vn khẳng định với các bạn là KHÔNG HỀ CÓ CHUYỆN có bài giảng rồi mà Hocmai.vn không đưa lên. Thời điểm hiện tại Hocmai.vn đang dành toàn bộ ưu tiên cho việc cập nhật các bài giảng nhanh nhất để các bạn học tập. Ngoài việc cùng với các thầy cô thu xếp ghi hình ở mọi thời điểm có thể thì sau khi ghi hình, việc biên tập và hoàn chỉnh 1 bài giảng cũng được tiến hành khẩn trương để có thể đưa bài giảng lên sớm nhất. Hocmai.vn và các thầy cô cũng đang cố gắng hết mình để cung cấp nhanh nhất các bài giảng và hoàn thiện sớm các khóa học để các bạn có thể ôn thi tốt nhất.

Rất mong các bạn thông cảm, chúc các bạn học tốt và đạt kết quả cao trong kỳ thi ĐH, CĐ 2012.

Top Bottom