Nhật ký Vựa muối của tớ :)

Thảo luận trong 'Nhật ký ngày xanh' bắt đầu bởi Aya Nishinami, 16 Tháng hai 2019.

Lượt xem: 77

1. Aya Nishinami

Aya Nishinami Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Trần Phú
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

:Tuzki32 Vựa muối của tớ :):Tuzki33
    Đây đơn giản chỉ là nơi tớ được bộc lộ cảm xúc thực của mình, và cả những chuyện vui buồn hằng ngày, và cả về Bangtan..
    :Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17:Tuzki17

Lần đầu tiên viết nhật kí.. Viết mở đầu ntn đây?
    Ngày hôm nay.. cực kì bình thường, trừ việc đi học trễ ==" Vẽ tặng quà sn cho con bạn cũng sắp xong rồi, cố lên! Còn onl twt nữa..
    Hôm nay nhiều bài cực, phải thức khuya thôi!
    #2ngaydemnguoc
    #4ngaydemnguoc

2. Aya Nishinami

Trường học/Cơ quan:
    THCS Trần Phú

Thứ Ba~19/2/2019
    Hôm nay quay vid, sao có cảm giác mình làm hơi lố :3
    Nhưng thôi, cũng kệ, vì thầy cô vl~~ quá, ai lại bắt con nít lớp 8 làm rap bằng TA chứ? Làm k đc còn chửi nữa =))
    Nghe mấy đứa trên lớp nói Đông Cung hay lắm, nhưng mình thấy ngược tàn khốc, chứ hay méo gì == Với lại diễn xuất đâu có hay lắm đâu :))
    Chuyện ssf cuối cùng cũng qua rồi, =)) các cậu ấy vẫn an toàn, thật sự may quá!
    Nhưng nói gì thì nói, an ninh bảo mật của BigHit hình như hơi k chặt chẽ như trước ==

3. Aya Nishinami

Trường học/Cơ quan:
    THCS Trần Phú

Chủ Nhật ~ 24/2/2019
    Sinh nhật ngày 20/2 cơ, nhưng mãi tới tận hôm qua ms tổ chức được.. Vì k biết khi nào ms tổ chức lại, nên mời hết cả lớp, bao quán luôn =))) Khá vui <3
    Cậu với mợ đã tặng mình hẳn một cuốn planner đầy đủ phụ kiện, cuốn sổ vẽ rồi bonus thêm 2 tờ 500k nữa :>>> Vui đến phát khóc..
    Cơ mà đang trong thời gian bị mama cấm vẽ nên biết sao giờ?? @.@ Lén cũng k được, vì nhà có bắt cam mà.. T.T
    Cố gắng đến hè, lúc đó sẽ vẽ thoải mái <3
    Sinh nhật có con bạn tặng doll yoongi, bias của mình.. Vui vại.. Dép, cài, gấu, mũ, áo, .. BT21 hết.. =)))
    Mai kt bài viết số 5 rồi, mà văn thuyết minh nữa T.T Có biết cái qq gì đâu mà viết với chả lách?> ==

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted