Ngoại ngữ Vừa học vừa vui bộ môn Tiếng Anh thông qua hình ảnh.

Status
Không mở trả lời sau này.

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
Hi, mình đã quay trở lại với một hình ảnh mới của topic này đâyyy, mọi người ủng hộ mình với nha:rongcon45View attachment 185736
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vì lý do topic quá ít tương tác nên mình xin phép tag một vài bạn nha: @Quang Đức !, @Yuriko - chan, @Nhạt 2k9, @Roses_are_rosie, @Hưng Gia... ,...
Chọn B. setting
Do phù hợp về nghĩa của câu: Thành Nhà Hồ có khung cảnh địa điểm với những con đường lát đá hoa cương nối liền từng nơi

Quang Đức !

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng tư 2020
94
249
51
12
Nghệ An
Tiểu Học Quỳnh Hồng

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
Mình đã trở lại rồi nè mọi người ơii, chúng ta cùng nhau tiếp tục nhé!:Chuothong47:Chuothong47
View attachment 185742
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vì lý do topic quá ít tương tác nên mình xin phép tag một vài bạn nha: @Trần Hoàng Hạ Đan, @Yuriko - chan, @Nhạt 2k9, @Roses_are_rosie, @Tam Cửu, @Trinh Linh Mai, @Junery N, @Xuân Hải Trần,...
Em chọn A. structures

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Mình đã trở lại rồi nè mọi người ơii, chúng ta cùng nhau tiếp tục nhé!:Chuothong47:Chuothong47
View attachment 185742
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vì lý do topic quá ít tương tác nên mình xin phép tag một vài bạn nha: @Trần Hoàng Hạ Đan, @Yuriko - chan, @Nhạt 2k9, @Roses_are_rosie, @Tam Cửu, @Trinh Linh Mai, @Junery N, @Xuân Hải Trần,...
Yahh, mình rất cảm ơn những bạn đã ủng hộ mình nha, mình xin gửi đáp án của ảnh trước nha:
Đáp án: A
Dịch: Các tòa tháp của khu bảo tồn Mỹ Sơn là cấu trúc quan trọng nhất của nền văn minh Mỹ Sơn.
--------------------------
Hôm nay chúng ta hãy cùng nhau bắt đầu với một hình ảnh mới nhaaaaaa, chúc mọi người một buổi tối vui vẻ <3:Chuothong10
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tiếp theo là chuyên mục tag mọi người nè, mọi người ủng hộ mình nha : @Trần Hoàng Hạ Đan, @Yuriko - chan, @Nhạt 2k9, @Junery N, @Xuân Hải Trần, @Quang Đức !

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
Yahh, mình rất cảm ơn những bạn đã ủng hộ mình nha, mình xin gửi đáp án của ảnh trước nha:
Dịch: Các tòa tháp của khu bảo tồn Mỹ Sơn là cấu trúc quan trọng nhất của nền văn minh Mỹ Sơn.
Hôm nay chúng ta hãy cùng nhau bắt đầu với một hình ảnh mới nhaaaaaa, chúc mọi người một buổi tối vui vẻ <3:Chuothong10
View attachment 187308
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tiếp theo là chuyên mục tag mọi người nè, mọi người ủng hộ mình nha : @Junery N, @Xuân Hải Trần, @Quang Đức !
Em đoán là C

• Like
Reactions: npan_184

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
View attachment 187308
Tiếp theo là chuyên mục tag mọi người nè, mọi người ủng hộ mình nha : @Trần Hoàng Hạ Đan, @Yuriko - chan, @Nhạt 2k9, @Junery N, @Xuân Hải Trần, @Quang Đức !
Theo mình thì chọn A. who we know

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Vui quá nè mình đã được gặp lại mọi người ròiii <3 đây là đáp án của ảnh trước, mọi người kiểm tra nhaaa >:
Dịch: Một người đàn ông mà chúng tôi biết bán xe.
--------------------------------------------------------------------------------------------------
Bài đã lên thì phải đi đôi với ảnh mới hợp lý haa, đúng vậy đây là ảnh của ngày hôm nay nè mọi người, ủng hộ mình nhaaaa!!!
Tiếp theo là chuyên mục tag mọi người nè, mọi người ủng hộ mình nha : @Trần Hoàng Hạ Đan, @Yuriko - chan, @Nhạt 2k9, @Junery N, @Xuân Hải Trần, @Quang Đức !, @Nhóc Kon_2k7

• Like
Reactions: Xuân Hải Trần

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
Vui quá nè mình đã được gặp lại mọi người ròiii <3 đây là đáp án của ảnh trước, mọi người kiểm tra nhaaa >:
Dịch: Một người đàn ông mà chúng tôi biết bán xe.
--------------------------------------------------------------------------------------------------
Bài đã lên thì phải đi đôi với ảnh mới hợp lý haa, đúng vậy đây là ảnh của ngày hôm nay nè mọi người, ủng hộ mình nhaaaa!!!
View attachment 187834
Câu B : that is

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
upload_2021-10-1_16-38-52-png.187834
Chọn B

• Like

Nhóc Kon_2k7

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng bảy 2021
236
597
86
Hưng Yên
THCS Đồng Than
Take the food _________ on the table.
A. which are
B. that is
C. which were
D. that were
⇒ Chọn B.

-By: Milk

• Like

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Yahhh, mình đã trở lại rồi đây mọi người ơi, ủng hộ topic của mình nhé, cảm ơn mọi người, chúc mọi người một buổi tối an lành ^^
Lưu ý: Vì topic bị lỗi một số ảnh ở đầu nên mình xin phép đóng topic này nha mọi người, mình sẽ mở lại một topic mới cùng nội dung vào một thời gian sớm nhất, mong rằng mọi người vẫn sẽ tiếp tục ủng hộ mình nha. Mình xin cảm ơn.
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tiếp theo là chuyên mục tag mọi người nè, mọi người ủng hộ mình nha: @Yuriko - chan, @Ác Quỷ, @Xuân Hải Trần, @Junery N, @Nhóc Kon_2k7,...

Last edited:
  • Like
Reactions: Hà Kiều Chinh
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom