Vòng hai cặp đôi đẹp nhất nhất DĐ học mãi

Status
Không mở trả lời sau này.
S

son_9f_ltv

e có ý kiến!!
sau khi công bố kết quả và phần thưởng yêu cầu chị teatrinh nói về ny của chị!!!
chị tìm hỉu về các cặp đôi tromg 4r,bây h chị nên cho mọi ng` trong 4r bít chút ít về ng` ý của chị nha!!

T

teatrinh

Vâng thưa các bạn, kết quả cuộc thi ngày hôm sẽ vẫn còn là một ẩn số nếu điểm số phần thi “khám phá trái tim” không được tiết lộ!
Và người sẽ thực hiện trọng trách cao cả này là ai – đó là một món quà vô cùng đặc biệt, món quà này luôn mang tình yêu, hạnh phúc đến cho mọi người! đó chính l…à!

:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:confused::confused::confused::confused::confused:

T

teatrinh

e có ý kiến!!
sau khi công bố kết quả và phần thưởng yêu cầu chị teatrinh nói về ny của chị!!!
chị tìm hỉu về các cặp đôi tromg 4r,bây h chị nên cho mọi ng` trong 4r bít chút ít về ng` ý của chị nha!!
A XÌ!
cái thằng cu này, em muốnb-(b-(b-(b-( hả!
trật tự nghe chị dẫn trương trình!
:p:p:p:p:p

T

teatrinh

[COLOR="Green"]2 phút dành cho quảng cáo![/COLOR]
:p:p:p:p:p:p

Pond’s- cho bạn nữ làn da trắng hồng đón tết!

Tết tết tết tết đến rồi!;);););)

VNPT-3G cho mọi người!

T

teatrinh

Trở lại với chương trình! Xin chào mừng thiên thần tình yêu cuppi!

Oa, oa dễ thương quá đi!
Cuppi xin chào mọi người! xin chào các mem 4rum hocmai, chỉ cách đây vài phút cuppi đang còn ở hati để giúp đỡ những người dân ở đó vượt qua khó khăn do cơn động đất gây ra, nhưng dù bận thế nào đi chăng nữa cuppi cũng không quên trọng trách quan trọng được chị teatrinh giao cho ngày hôm nay đó là công bố kết quả phần thi “khám phá trái tim”
Hoan hô!
Cuppi xin phép đọc :

B

boon_angel_93

ôi vui wa đi sao mà mình cũng thấy hồi hộp wa hiiiiiiiiiiiiiii dù ko có kq như ý muốn nhưng với t các bạn đều rất giỏi và cũng đều là những người giành chiến thắng.

T

teatrinh

Phần thi khám phá trái tim:

son_9f_ltv : 8
echcon_lonton_dihoc : 9
bupbexulanxang : 9
hoangtu_faithful : 8
th1104 : 0 ( lí do khách quan!)
Toletbygonebebygone : 9
Chinhphuc_math : 9
thuylona : 9

@};-@};-@};-@};-@};-

T

teatrinh

Thật đáng tiếc cho bạn tth1104 vì lĩ do khách quan mà bạn đã không tham gia phần thi này được, nhưng bạn đừng buồn hen vì còn nhiều dịp khác nữa mà!
Thôi, cuppi lại phải đi đây, chào mọi người nhé, hẹn gặp lại! tôi yêu học mãi rất nhiều!
Happy new year!
:(:(:(:(:(:(

T

teatrinh

Vâng, vậy là chúng ta đã biết được điểm số của các cặp đôi dự thi và sau đây một lần nữa teatrinh xin được tổng kết lại điểm số các cặp thí sinh:

1. cặp đôi Bupbexulanxang – hoangtu_faithful : 124,5
2. cặp đôi Echcon_lonton_dihoc – chinhphuc_math : 122
3. cặp đôi Thuylona – Toaletbygonebebygone : 109,5
4. cặp đôi Son_9f_ltv – th1104 : 104.5

T

teatrinh

Dù kết quả có thế nào đi chăng nữa thì hôm này tất cả các bạn đều là người chiến thắng, hi vọng rằng qua cuộc thi này các bạn đã hiểu về nhau nhiều hơn, mỗi chúng ta đều đã có những khoảng thời gian vui vẻ.

Với cá nhân teatrinh, qua cuộc thi này, mình đã nhận thấy một điều vô cùng ý nghĩa rằng: 4rum hocmai thực sự đã trở thành cầu nối giúp các bạn học sinh trên mọi miền đất nước việt nam có cơ hội học hỏi, xích lại gần nhau hơn, dù khoảng cách có đến hàng nghìn km cũng không ngăn được những tình cảm trong sáng tốt đẹp mà chúng ta dành cho nhau!

Ngày hôm nay cũng là ngày cuối cùng teatrinh ở lại diễn đàn này với chức vụ là mod, thực sự rất buồn khi phải xa mọi người, cảm ơn các bạn trong thời gian qua đã ở bên và giúp đỡ teatrinh, cảm ơn rất rất nhiều!
Và không để mọi người đợi lâu!
Chúng ta cùng đến với lễ trao giải cuộc thi cặp đôi đẹp nhất diễn đàn học mãi lần 1!

T

teatrinh

1. Đôi xuất sắc nhất. Bupbelanxang &Hoangtu_faithful
Phần thưởng sẽ là title 1 năm:
nam:romeo.
Nữ :juliet.

2. Đôi được ấn tượng Chinhphuc_math và Echcon_lonton_dihoc
Phần thưởng sẽ là title nữa năm
gold Couple

Xin chúc mừng!
Nào bây giờ chúng ta cùng nhau mở tiệc !
Let’s go!

H

hoangtu_faithful

Thanks BGK đã nhiệt tình trong thời gian qua
Thanks mọi người đã tham gia và ủng hộ.
Là người win tớ rất vui và thật ý nghĩa khi ngày 3.2 sắp tới là sinh nhật tớ
sẽ là một món quà quý giá đối với tớ. Một lần nữa tớ xin thanks all mọi người
đồng thời cũng chia buồn cho nhưng ai mặc dầu ko đạt giải nhưng we sẽ là
bạn tốt náh. Thân ^^

C

chinhphuc_math

thank teatrinh nha chúc mừng tất cả các đôi đều thắng nghen.:)) mụn quá hok có quà j cả hì

T

teatrinh

mấy cậu này!
mấy người thắng cuộc tiết kiệm quá đây!
có khao đi không thì bảo!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom