Vòng 2 ONHM : thuong0504 - thieukhang61

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuong0504

Thì phải tìm, nhanh nhưng sai thì nhanh làm gì

Chứ nếu ko, thì chị đã nộp trước em :D

H

happy.swan

Đáp án của m có mỗi làng sẽ quê Bác mà cả hai người người thì có lọ mất chai, người cả lọ lẫn chai khuyến mại cả nước.

Bó tay!

T

thuong0504

Thì chị bảo giới thiệu đôi nét còn gì

________________________________________________________________________________________________

H

happy.swan

(khang) 1- 2 (thuong)

5. Tỉnh nào ở nước ta có diện tích tròng cà phê lớn nhất

T

thuong0504

Đăk lắk

________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________

T

thieukhang61

Tỉnh Đắk Lắk ..............................................................................................................................

T

thieukhang61

chết em rồi.......................................................................................................!

H

happy.swan

Sau 5 câu tỉ số là 1 - 3 nghiêng về phía thuong (tung hoa :khi (196):).

Ngày mai là trận đối đầu 2. Mỗi người sẽ chuẩn bị 3 câu hỏi thật khoai về địa lý cho đối thủ và đối thủ có tối đa 2ph để trả lời 1 câu (cho đáp án ngắn vừa thôi nhá). Cách thức đăng sẽ được ghi trước buổi thi 20h đêm mai.

Hia người có tâm sự gì nói đi

T

thuong0504

Tâm sự: Thật sự thì lúc này, ngay bây giờ, chị rất tiếc khang à. Nhưng công nhận 1 điều là em rất nhanh. 4/5 câu đăng trước chị. Khiếp quá :D

-Hy vọng event khác em sẽ đạt giải cao, nhưng có chị thì cứ thế này được rồi. :D

Chia buồn cùng em nhé! :)) Chị buồn không được =))

T

thieukhang61

vô vòng 3 vui vẻ nha...............................chúc máy chị mau chóng bình phục, tốc độ internet nhanh, nhớ tra dầu nhiều cho nó.............................................trời ơi>>>>>

H

happy.swan

Cái câu 3 đáp án là xoáy nước nhá.
Hôm trước xem chiếc nón kì diệu có nói vậy

T

thieukhang61

để buổi nào em qua box Anh thăm chị....................bye nha.....................off.

H

happy.swan

Ngày mai là trận đối đầu 2. Mỗi người sẽ chuẩn bị 3 câu hỏi thật khoai về địa lý cho đối thủ và đối thủ có tối đa 2ph để trả lời 1 câu (cho đáp án ngắn vừa thôi nhá). Cách thức đăng sẽ được ghi trước buổi thi 20h đêm mai.

T

thuong0504

Cho địa chỉ nhà làm gì thế chị, nhớ em đòi về thăm em à? =))

Thế nếu ngày mai em thua là em out luôn à? Vậy là vòng hôm nay.... :(( Làm em mừng hết cả hụt

P/s: Khang thăm nhà chị đi! Có dì để lại tung tích đó luôn :)) Cần gì qua tận Box Anh. Với lại còn ngày mai nữa :((

H

happy.swan

hôm nay ăn 1 điểm nhưng 1 điểm này lơn hơn 1 điểm ngày mai
.
cho đi, đến phá máy

H

happy.swan

Tâm sự coi như xong, nhớ 3 câu cho đối thủ.
Ngày mai 20h tại đây nha.

Em xin lock pic

T

thieukhang61

đối thủ đâu rồi?............................................................................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom