[Võ quán] Dành cho các đồ đệ !

D

diep_2802

Á à ! thấy đăng vs diệp hợp đôi đấy tác thành cho chúng nó đi
Chị đừng có nói lung tung nhák :-w.Hok có chiện đó đâu
á á .Sư phụ này ác ghê.Cho con ở với nó để mà con bị ăn thịt à .Đồ sf độc ác.Đẩy đt vào chỗ chết
heheheeh
Tự tin thía.Có ai thèm đâu mà tự sướng một mình
diep với haidang hợp nhỉ
gặp là cãi nhau
võ quán vui hẳn
tụi này mà thành đôi
chắc chém võ quán sập luôn
hehehehe
Trước khi võ quán sập em chém cho chị sập trước :-w
nói thế cũng đc đó tuy tui kô biết nhưng tắc hợp đc đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nói bậy hoài :-j
Hay đó sf. 1 bên là sư huynh con, 1 bên là bạn đồng môn, đồng lớp, đồng trường, chỉ có ko đồng nhà
Nếu tác thành, bựa sau mà chém nhau đòi luật sư thỳ sf giải quyết sao.
Tốt nhứt là để tình cảm nó tự đến, ko nên cưỡng ép
Thjk cưỡng ép thì tui ép cho bà bẹp như con gián nhák :))

Last edited by a moderator:
L

letrang3003

ko thích thì thui , ai bảo gì đâu , gợi ý tí :-" kiểu như là song hỷ lâm môn ý :))

T

tamnct

:khi (124): môn này khó học lắm, mà đã gọi là gia truyền thì làm sao có đệ tử ngoài dc. Chỉ có thể truyền cho người nhà thôi ^^

Còn đệ tử nào muốn học thì có môn khác dạy ví dụ như "xú khí thần công" mỗi lần xuất chiêu là tanh hôi vạn dặm thối để nghìn thu :))

S

sky9x

:khi (124): môn này khó học lắm, mà đã gọi là gia truyền thì làm sao có đệ tử ngoài dc. Chỉ có thể truyền cho người nhà thôi ^^

Còn đệ tử nào muốn học thì có môn khác dạy ví dụ như "xú khí thần công" mỗi lần xuất chiêu là tanh hôi vạn dặm thối để nghìn thu :))[/QUOTE
:|:|:|:|:|:|:|
po tay.com
anh ơi
dạy môn này chả ai học đâu

A

a.anh88

tui là …Çào¤Çào… mà có gì hỏi không lâu ne bận bây giờ mới có dịp vào mà!!!!!!!!!!!!!!!!!

H

haidang96

2 cả nhà. Em mãi mới zoo đc đây. Ai cho cái chủ đề để mọi người chém nào

H

haidang96

Hay đó sf. 1 bên là sư huynh con, 1 bên là bạn đồng môn, đồng lớp, đồng trường, chỉ có ko đồng nhà :))
Nếu tác thành, bựa sau mà chém nhau đòi luật sư thỳ sf giải quyết sao.
Tốt nhứt là để tình cảm nó tự đến, ko nên cưỡng ép :)):))
mày ơi thế có cái khoản ko sinh cùng ngày , giờ , tháng , năm nhưng nguyện chết cùng ngày , giờ , tháng , năm ko ?????

Top Bottom