[Võ quán] Dành cho các đồ đệ !

S

sky9x

@pirlle:ai vậy
ko phải kungfu ak
đừng spam nhen
@anh_anh:sư phu ui.sư phu truongtrang cho con thành đ đ sf gấu rùi
bái 2 thầy làm sf
heheheeh

N

nh0k_08

Hửm, ai bảo ? bất bình thì nói thôi ?
Bất bình gì hở bạn, coi chừng ăn nói như vầy kung fu tụi tui chém cho thành sư bi h ;));))
Rất bình thường ko có chi vô lý cho bạn bất bình đâu à? Đệ tử kung fu phải đc sư phụ cho nhập môn đàng hoàng mí đc trở thành đệ tử kung fu bạn à, hok phải duyệt lung tung đâu!;;)
p/s: sư phụ, sư huynh sư mụi con đâu cả ùi, chưa đc ra mắt lần nào khổ ghê.:(:(

P

_pirlle_

Bất bình gì hở bạn, coi chừng ăn nói như vầy kung fu tụi tui chém cho thành sư bi h ;));))
Rất bình thường ko có chi vô lý cho bạn bất bình đâu à? Đệ tử kung fu phải đc sư phụ cho nhập môn đàng hoàng mí đc trở thành đệ tử kung fu bạn à, hok phải duyệt lung tung đâu!;;)
p/s: sư phụ, sư huynh sư mụi con đâu cả ùi, chưa đc ra mắt lần nào khổ ghê.:(:(

Có giỏi thì cứ chém phát xem nó ra làm sao . Ai thua ai thắng còn chưa rõ ràng thì đừng nói lung tung.
Nhớ : mình biết rõ hơn bạn về nó :rolleyes:

L

laban95

@Rác nhỏ: thời gian nhận đồ đệ hết rồi nếu e muốn nhận thêm thì e cũng phải nói lại ít nhất là vs 2 hay 3 ng trong võ quán, đừng đem ng vô chém lung tung rồi tụi chị vô pic này mà cứ tự hỏi hắn là tên nào.

A

anh_anh_1321

đối vs những n g` ko quen bik như khách ko mời mà tới, thì cứ theo chủ nghĩa mackeno :))
ko cần để ý tới những gì họ nói và có nói gì thì cũng mackeno nha :))

L

letrang3003

@ gấu : hiểu , thưa V :))
@ cáo : đt bàn , em còn gửi cho hạc nữa :|.
@ kung fu : vậy 2 tưewr mới có dc nhập môn ko ạ /
@_pirlle_ : những lời chị nói , em đã biết chị là ai . Chị hiểu em, em cũng vậy

Last edited by a moderator:
S

sky9x

Thùy Trang là ai vậy sf
ko biết tên này
mừ sao võ quán im dễ sợ
đệ tử đi đâu hết rùi

D

diep_2802

săp có đ t mởi hả mấy sf.Tự dung sf em bảo từ biệt kungfu hok bjt đúng không nưa :|:|:|

P

_pirlle_

Chẳng hiểu bạn nói gì...ko phải là cứ coi như vậy mà vốn dĩ nó đã vậy.

A

anh_anh_1321

Thùy Trang là ai vậy sf
ko biết tên này
mừ sao võ quán im dễ sợ
đệ tử đi đâu hết rùi

hừ
dám gọi Trang là "tên" hử
sf chém chết giờ
ko đc hỗn
ôx của ta đó >"<

Con cũng là đệ tử của sư phụ nè!!! Mấy ngày nay tìm sư phụ quá trời mà hok thấy, hết tinh thần spam!!!:)

hehe
con add nick sf chưa ế
nick của sf đầy òi ko add đc nữa :((

H

haidang96

chào cả nhà. Sau một thời gian dài nghỉ phép vì...mất điện, giờ đây haidang96 tái xuất giang hồ, mong paf con ủng hộ,cho một tràng pháo tay.Ai ủng hộ nhiều nữa thì bấm nút thanks hộ cái:M063::M063::M063::M063::M063::M063:

Top Bottom