Việc thêm chức năng chuyển tiền trong tài khoản ở trang chủ!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

truongtrang12

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Haiz! Một lần nữa e muốn nói về cái vấn đề này.

Việc là thế này, học mãi mình muốn học thì phải nạp tiền vào, nạp vào rồi mới có tiền để học. Đầu nạp vào thì dễ chỉ cần mua card là xong. Còn đầu chuyển ra thì lại khó khăn mà đúng hơn là không có.

Tiền nạp vào lúc đó dùng không hết bây giờ còn thừa thì phải làm ntn ạ ?

Những anh chị khóa trên, nạp tiền vào rồi, học xong rồi vậy nếu còn thừa tiền
trong tài khoản thì phải làm ntn ạ ? Bỏ ạ ?

Bán tài khoản ? Nếu là tài khoản Mod hay smod trên diễn đàn thì có nên bán không ạ =)) Tk em bây giờ cũng còn hơn 200k trong đó mà em chẳng biết dùng để làm gì.

Đề nghị Học mãi add cái tính năng chuyển tiền trong tài khoản có thể chuyển vào tiền điện thoại hoặc chuyển sang tài khoản khác. Có lẽ việc này đối với Học Mãi là có thể làm được chứ ạ :)

Chứ em nói thẳng, em "Tiếc tiền"

T

toletbygonebebygone

Em cũng đồng ý vs a
Em cũng còn có hơn 100k
Em cũng ko biết làm gì
chẳng nhẻ bán ac
e hơi tiếc vì hocmai :)
chả biết làm sao

H

hocmai.cskh

Chào các bạn :)

Cảm ơn sự góp ý của các bạn, Hocmai.vn sẽ ghi nhận ý kiến trên để có điều chỉnh hợp lí. Khi nào có thông tin mới về vấn đề này, Hocmai.vn sẽ thông báo trên trang chủ.

Xin trân trọng cảm ơn!

T

truongtrang12

Chào các bạn :)

Cảm ơn sự góp ý của các bạn, Hocmai.vn sẽ ghi nhận ý kiến trên để có điều chỉnh hợp lí. Khi nào có thông tin mới về vấn đề này, Hocmai.vn sẽ thông báo trên trang chủ.

Xin trân trọng cảm ơn!

Cười. :eek:

Lần nào cũng là đợi :))

Đợi học mãi đến khi nó sụp rồi nó trả lại tiền ạ :|

T

truongtrang12

Đây là kết quả chờ đợi. 1 lời giải thích cũng đếch có. Có ai quan tâm đến lời mình nói đâu nhỉ.

H

hnstudent

Hocmai.vn ơi cho em hỏi là năm nay chuyển tiền giữa các tài khoản thực hiện được chưa ạ?
Nói là phải làm chứ, ai lại để khách hàng nói, rồi nghe, sau đó khác hàng không nói là quên luôn :(. Thế thì chăm sóc khách hàng làm gì??????
Rất là thiết thực khi các anh chị khoá trước còn tiền muốn dành lại cho các em khoá sau. Vừa tiết kiệm, lại vừa mang tính kinh tế thời bây h. Rác còn tận dụng huống chi money. :)
Tiếp nữa, nếu 2 tài khoản còn ít tiền, ko đủ mua trọn gói thì lại phải học lẻ, đắt lắm. Khi chuyển tiền + nạp thêm ( nếu thiếu ) có thể mua trọn gói rồi.
Trường trực tuyến, thầy trò... đều đã mở tiện ích này. Hocmai.vn cũng làm đi thôi!
Mong nhận được thông báo sớm trên trang chủ.

B

bambymonkey

haizz~~~...e ủg hộ...!!!fải có tính năg chuyển khoản chứ ạh...nhanh nhanh jùm ik hoc mãi//////

H

hocmai.cskh

Chào em!

Hiện tại hệ thống của Hocmai.vn chưa có chức năng chuyển tiền giữa các tài khoản em ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom