vì bà kon chuyên sinh

B

buonvi_dayeuem

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hiện tại tôi lập ra 1 nhóm học sinh học về môn sinh học nếu ai có điều kiện thì hãy đăng kí học qua mạng tôi thành lập nhóm này với mong muón cùng các bạn bay cao và xa hơn môn sinh một môn học khó khắn với tuổi học trò hồn nhiên như thế này nhé các bạn
lịch học vào 7h-->9h00 tối thứ bảy các tuần
yahoo của tôi: buonvi_dayeuem
nhớ tới đúng thời gian quy định
đặt biệt khi tham gia cấp buzz chửi tục không được nói láo nói xạo và đặcbiệt học thông minh thì chỉ những bạn kém hơn mình nhé

Last edited by a moderator:
Q

quynhdihoc

Đề nghị........ soạn giáo án trước khi lên lớp ........ không được như buổi hôm nay ......... thời gian có hạn mà ...............
Tiếp nữa là đề nghị .......... trả lời nhanh gọn........ không phải hỏi các học sinh ..............
Đề nghị .......... nắm rõ nội dung cần học ........... yêu cầu của các mem
Đề nghị .......... chọn những bài tiêu biểu .......... cần cung cấp lí thuyết trước khi làm bài tập .
Đề nghị ..........cung cấp những kiến thức ....... nghĩ là còn mới lạ
Đề nghị trong lúc học ......... không được ra ngoài
ĐỀ nghị ........... là tấm gương cho các mem theo.

Q

quynh2002ht

hiện tại tôi lập ra 1 nhóm học sinh học về môn sinh học nếu ai có điều kiện thì hãy đăng kí học qua mạng tôi thành lập nhóm này với mong muón cùng các bạn bay cao và xa hơn môn sinh một môn học khó khắn với tuổi học trò hồn nhiên như thế này nhé các bạn
lịch học vào 7h-->9h00 tối thứ bảy các tuần
yahoo của tôi: buonvi_dayeuem
nhớ tới đúng thời gian quy định
đặt biệt khi tham gia cấp buzz chửi tục không được nói láo nói xạo và đặcbiệt học thông minh thì chỉ những bạn kém hơn mình nhé

ông đang xạo đấy ............................................................

Top Bottom