Về việc chuyển giáo viên khóa Pen C từ thầy Quang Anh sang thầy Đức Hiền

N

nhuvy098

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn cùng học khóa Pen C thầy Quang Anh với mình.
Vừa qua mình có gửi thư nhờ Hocmai giải đáp về việc chuyển giáo viên ở khóa Pen C môn Sinh học của thầy Quang Anh. Song song đó mình cũng đã gửi thư cho thầy Quang Anh để hỏi trực tiếp thầy về vấn đề này thì thầy trả lời rằng Hocmai đã đơn phương mời thầy Hiền giảng dạy khóa Pen C môn Sinh của thầy Quang Anh, và thầy Quang Anh không hề mong muốn điều này.
Mong Hocmai xem lại, và nếu có thể xin hãy để thầy Quang Anh tiếp tục khóa dạy Pen C của thầy, ít nhất là cho đến khi kết thúc Pen C. Sau đó khi chuyển sang Pen M, pen I,... Hocmai có thể để thầy Hiền thành lập một khóa riêng của thầy Hiền cũng được mà.
Vì mình đang học thầy Quang Anh rất tốt, thầy giảng rất dễ hiểu và em xem nhận xét của nhiều bạn cũng rất thích, phù hợp với cách giảng dạy của thầy Quang Anh. Việc Hocmai đột ngột chuyển giáo viên thế này làm mình cảm thấy rất hụt hẫng và bối rối.
Các bạn ơi! Ai có cùng suy nghĩ với mình xin hãy cùng mình gửi phản hồi đến Hocmai để thầy Quang Anh được tiếp tục giảng dạy tụi mình nhé! Cảm ơn các bạn.

Top Bottom