Về khóa luyện đề

N

ngobaochauvodich

trả lời

Chắc là có, chắc mời thầy Lê Phương vì cách trình bày của thầy chuẩn,nhưng hi vọng thầy sẽ luyện cho tụi em tốc độ nhanh lên, đề thi đại học bây giờ cho khó và rất dài, làm chậm là không bao giờ kịp,có khi còn không trên trung bình nữa

H

hocmai.toanhoc

Chắc là có, chắc mời thầy Lê Phương vì cách trình bày của thầy chuẩn,nhưng hi vọng thầy sẽ luyện cho tụi em tốc độ nhanh lên, đề thi đại học bây giờ cho khó và rất dài, làm chậm là không bao giờ kịp,có khi còn không trên trung bình nữa

Chào em!
Hiện nay khóa học thầy Lê Bá Trần Phương, theo hocmai.toanhoc thì tương đối vừa đó chứ. Thế nào là chậm hả em? Thầy đang chuẩn bị kết thúc chương trình hình giải tích không gian và chuyển sang Tích phân. Thiết nghĩ như vậy là phù hợp chương trình học trên lớp của các em rồi.
Còn vấn đề làm chậm hay không là do mỗi chúng ta, mỗi người có sự cẩn thận và tư duy nhanh khác nhau.
P/s: Đề Đại học hiện nay không khó và rất dài như em nghĩ. Em xem hướng dẫn giải một số đề năm trước, em sẽ thấy điều đó.
Em có thể bổ sung góp ý của em, muốn nhanh thế nào nhé. Chúc em học tốt :)

N

ngobaochauvodich

em chào anh

Chào em!
Hiện nay khóa học thầy Lê Bá Trần Phương, theo hocmai.toanhoc thì tương đối vừa đó chứ. Thế nào là chậm hả em? Thầy đang chuẩn bị kết thúc chương trình hình giải tích không gian và chuyển sang Tích phân. Thiết nghĩ như vậy là phù hợp chương trình học trên lớp của các em rồi.
Còn vấn đề làm chậm hay không là do mỗi chúng ta, mỗi người có sự cẩn thận và tư duy nhanh khác nhau.
P/s: Đề Đại học hiện nay không khó và rất dài như em nghĩ. Em xem hướng dẫn giải một số đề năm trước, em sẽ thấy điều đó.
Em có thể bổ sung góp ý của em, muốn nhanh thế nào nhé. Chúc em học tốt :)

Dạ em không có nói thầy Lê Phương dạy chậm ạ, thầy dạy vậy là kịp bài.Còn ý em nói là trong mỗi bài giảng của thầy Lê Phương trong KHÓA LUYỆN ĐỀ 2012 sau này, khi tụi em đã học xong hết chương trình, bắt đầu "Giải đề" thì thầy hướng dẫn tụi em làm sao mà làm vừa nhanh vừa chính xác (thầy phan huy khải tốc độ xử lý 1 bài toán của thầy là vừa chép đề vừa giảng vừa giải mất có 3 phút)Như vậy học sinh trên cả nước Viêt Nam sẽ noi theo và bắt chước ạ.Tốc độ giải toán "Cực Nhanh-chính xác" đó là mục tiêu đòi hỏi các thí sinh khi bước vào phòng thi Đại Học.
Đề khối A,B 2011 được báo chí đánh giá là dài và khó đó anh,đòi hỏi thí sinh phải biết nhiều kiến thức, và trong mỗi bài toán của đề đại học đòi hỏi nhiều kĩ năng, nhiều kiến thức để hoàn thành xong 1 bài.

Top Bottom