Tâm sự Về Hạnh Kiểm học kì I

NMLONG123

Học sinh mới
Thành viên
21 Tháng một 2019
1
0
1
21
TP Hồ Chí Minh
THPT Ngô Quyền
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em là hsinh lớp 10. Đợt tổng kết vừa rồi em bị môn Lý khống chế xuống học lực yếu và hạnh kiểm trung bình. Liệu rằng nếu hk2 em học lực khá hạnh kiểm tốt thì em có thể xét tuyển đại học k ạ. Vì là em nghe nói đại học xét hạnh kiểm 6 học kì. Em hoang mang quá. Em cảm ơn ạ.

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Em là hsinh lớp 10. Đợt tổng kết vừa rồi em bị môn Lý khống chế xuống học lực yếu và hạnh kiểm trung bình. Liệu rằng nếu hk2 em học lực khá hạnh kiểm tốt thì em có thể xét tuyển đại học k ạ. Vì là em nghe nói đại học xét hạnh kiểm 6 học kì. Em hoang mang quá. Em cảm ơn ạ.
Cái này còn tùy vào yêu cầu của trường đại học mà bạn xét tuyển nữa. Vẫn có trường đại học chỉ xét 3 năm do đó nếu HKII bạn hạnh kiểm Tốt thì cả năm hạnh kiểm Tốt rồi. Bạn cứ cập nhật thường xuyên thông tin của kênh trường mà bạn muốn đăng ký để nắm bắt đúng hơn.

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
tớ cx rớt do môn lí
Hạnh kiểm tốt
học lực Khá T^T

Top Bottom