[VĐA-GAMES]Tưởng tượng cùng sao.

S

son_9f_ltv

Tớ sẽ nghĩ tớ là một đưa hâm hâm, ngộ ngộ và phải lập tức vào bênh viện tâm thần ngay ( đơn giản vì tớ không bao giờ tỏ tình với anh ý, nếu có chắc thần kinh tớ gặp vấn đề ;)) ).

Nếu một hôm, bạn đang ngồi ăn kem một mình và bỗng thấy... anh Justin Biember ngồi ngay bàn trước, bạn sẽ làm gì?

thì tiếp tục ăn,mặc kệ a ý!!
nếu Calisto gọi bạn vào ĐTQG ?

V

vnzoomvodoi

mình sẽ chấp nhận nếu ông Calisto gọi mình đến để...thay vị trí của ông ta, vì mình ko biết đá banh, chỉ biết coi đá banh thôi :))
nếu như cùng 1 lúc Capello và Calisto gọi bạn vào ĐTQG của họ thì bạn sẽ chọn đầu quân cho ĐT Anh hay ĐTVN?

S

son_9f_ltv

mình sẽ chấp nhận nếu ông Calisto gọi mình đến để...thay vị trí của ông ta, vì mình ko biết đá banh, chỉ biết coi đá banh thôi :))
nếu như cùng 1 lúc Capello và Calisto gọi bạn vào ĐTQG của họ thì bạn sẽ chọn đầu quân cho ĐT Anh hay ĐTVN?

ko thể như thể đc bạn ạh!vì 1 ng` chỉ đc mang 1 quốc ttichj và 1 cầu thủ chỉ đc đá cho 1 ĐTQG(nghĩa là giả sử trc kia bạn đá cho VN thì sau này chỉ đc đá cho VN nếu đc gọi vào ĐTQG):D
nếu Feguson nhớ bạn và đá thay vị trí của Rooney và bắt Rooney dự bị??

S

starfish_blue_sea

Không bao h như vậy, vì tớ không biết đá bóng...Nếu để Rooney đá thì tốt hơn;))
Nếu như Ancelotti nhận bạn vào đá cho Chelsea?;;)

C

cuncon_baby

mính sẽ cố găng đa thật nhìu ghi ban nhìu nhưng chăc chăn va tài bóng đá cảu minh thì hihi chẳng bao h vào gôn
cả
ban ahỹ tưởng tượng răng nếu mot ngay nao do bn hoc gioi vs xinh chep nhu Midu thi......

S

son_9f_ltv

mính sẽ cố găng đa thật nhìu ghi ban nhìu nhưng chăc chăn va tài bóng đá cảu minh thì hihi chẳng bao h vào gôn
cả
ban ahỹ tưởng tượng răng nếu mot ngay nao do bn hoc gioi vs xinh chep nhu Midu thi......

ko bao h xảy ra vì mình là boy!!
nếu Rooney nhận bạn dạy đá bóng?? ?:D

N

nga1997

Thì mình sẽ tham gia ngay không cần suy nghĩ gì ah
Nếu có một ngay ban đươc đi ăn kem cùng voi nhóm trưởng nhóm super junior bạn sẽ................

S

starfish_blue_sea

sẽ đi^^ nhưng nói thật là tớ không thích ban nhạc này lắm, dù vậy đi với người nổi tiếng càng hay chứ nhỉ;;)
nếu như bạn được BSB nhận làm con=))

T

thanchetgoiemlasuphu93

8->, con jì mới đc chớ;))
nếu bạn đc đi chơi 1 buổi vs Kim Bum nhưng cần có tiền để có một vé máy bay sang Hà thì.....

V

vnzoomvodoi

mình sẽ đi cầm xe đạp lấy tiền sang Hàn Quốc... :D rồi sang xin chữ kí của anh ấy về VN bán lấy tiền có khi lại lời :))
Nếu bạn đang bị sốt cao 40 độ mà bỗng có điện từ Mr.Obama mời bạn sang làm cố vấn của ông ta (ngay lập tức)

S

son_9f_ltv

mình sẽ đi cầm xe đạp lấy tiền sang Hàn Quốc... :D rồi sang xin chữ kí của anh ấy về VN bán lấy tiền có khi lại lời :))
Nếu bạn đang bị sốt cao 40 độ mà bỗng có điện từ Mr.Obama mời bạn sang làm cố vấn của ông ta (ngay lập tức)

minhf ko sang,cáo ốm,viết đơn xin nghỉ =))
nếu Rooney và Ronaldo đụng độ và bạn là ng` ở giữa?? ?

S

starfish_blue_sea

mặc cho họ đụng độ;)) - tự nhiên được xem 1 trận hay;;)
nếu bạn được Celine Dion mời ăn tối...

S

s0cbay_kut3

Không phải trả tiền thì ai mời cũng đi, đặc bịt là người nổi tiếng như thế ^^!

Nếu Maria Carey chê bạn hát dở...........................

B

bupbe_dautay

Hơi buồn nhưng mà kũng phải chấp nhận, mình có biết hát đâu :)
Nếu bạn đc làm ng` yêu của Jea Joog( DBSK) :x

P

phuthuymatcuoi

có điên mới yêu mấy ông đó
nếu bạn đc balackobama gọi sang mỹ làm nhân viên thông bể phốt....???....

D

diarygalaxy_pisces

Mình sẽ từ chối thôi, mình không có khiếu lắm...
Nếu bạn được một đạo diễn nổi tiếng mời đóng vai diễn viên quần chúng trong một bộ phim sắp tới của ông ấy, bạn sẽ.....? ;))

Top Bottom