Vật lí Vật lý 7 bài 2

CANARY3

Banned
Banned
8 Tháng năm 2017
170
186
46
21
Nghệ An
Trả lời 2 câu này giúp mik
vì mắt ta ko nhìn thấy bức tường ở giữa vì bị bức tường 1 chế và ko nhìn thấy bức tường cuối=> 3 bức tượng nằm trên 1 đường thẳng=> ánh sáng truyển theo đường thẳng
2,
chúng ta chỉ cần đứng bên cái cột đầu tiên và nhìn làm sao cho cột 1 chế hết cốt tiếp đó
nếu ko nhìn thấy các cột phía sau thì nó là đường thẳng và ngược lại

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
vì mắt ta ko nhìn thấy bức tường ở giữa vì bị bức tường 1 chế và ko nhìn thấy bức tường cuối=> 3 bức tượng nằm trên 1 đường thẳng=> ánh sáng truyển theo đường thẳng
2,
chúng ta chỉ cần đứng bên cái cột đầu tiên và nhìn làm sao cho cột 1 chế hết cốt tiếp đó
Anh ơi anh coi lại xem có sai chính tả ko có một vài câu em ko hiểu

CANARY3

Banned
Banned
8 Tháng năm 2017
170
186
46
21
Nghệ An

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
che mình nghĩ bạn còn chưa đọc đề bài ra bạn cx tự hiểu giúp mình vì Unikey của mình có vấn đề
Em cx nghĩ là che nhưng ko chắc, em nghĩ là anh có từ j lạ lạ vs lại câu văn của anh hơi khó hiểu chứ em đọc đề mấy lần rồi ạ

• Like
Reactions: CANARY3

CANARY3

Banned
Banned
8 Tháng năm 2017
170
186
46
21
Nghệ An
Em cx nghĩ là che nhưng ko chắc, em nghĩ là anh có từ j lạ lạ vs lại câu văn của anh hơi khó hiểu chứ em đọc đề mấy lần rồi ạ
vì mắt ta ko nhìn thấy bức t ở giữa vì bị bức tượng 1 che và ko nhìn thấy bức t cuối=> 3 bức tượng nằm trên 1 đường thẳng=> ánh sáng truyền theo đường thẳng
2,
chúng ta chỉ cần đứng bên cái cột đầu tiên và nhìn làm sao cho cột 1 che hết cốt tiếp đó

Top Bottom