[Vật Lí 11] Những điều mem cần biết ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
O

oack

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hi All!
Rất vui khi các bạn đã đến với học mãi :) và càng vui hơn khi các bạn đã đến với box Vật Lí 11 :D
Mình và 1 vài người khác có nhiệm vụ là hoàn thành và phát triển box Lí 11 này ^^!
Có 1 vài điều mình cần nói với các bạn khi tham gia post câu hỏi và trả lời trong box Vật Lí 11:
Các bạn cần lưu ý và xin hãy giúp mình 1 vài việc cơ bản sau ^^:
+ Về chủ đề bạn đặt :) khi bạn đã vào box Vật Lí 11 :) bạn hãy gõ chủ đề với những kí tự đầu tiên là [Vật Lí 11] :) đơn giản phải k nào :D sau đó bạn đang muốn thách thức hay cần ai đó giải bài tập của bạn :) bạn hãy đặt 1 chủ đề thật hay và xác thực :) ví dụ như bài tập về điện trường : [Vật Li 11] Điện trường-bài tập hay ^^ .Như thế người khác sẽ hiểu bạn đang muốn đề cập đến môn nào? vấn đề j 1 cách dễ dàng hơn đúng k nào ^^
+Về nội dung bài viết: bài viết các bạn cần có dấu, khi gõ công thức Lí các bạn phải gõ latex ^^ cái này dễ thôi học tí là đc ;) có cách gõ ở dưới phần bạn soạn bài trả lời đấy ;) cái này cũng đơn giản nhờ :D.Khi muốn cảm ơn thì hãy ấn thanks ^^ các bạn k nên post những bài k liên quan đến chủ đề :) vì nếu post sẽ bị coi là spam đấy :D
Căn bản chỉ có thế thôi :) ko có j khó khăn đối với bạn đúng k ^^ hi vọng có sự hợp tác của các bạn ;) Chúng ta cùng làm cho box Lí 11 nổi nhất nhé ;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom