Tin học Vấn nạn crack ứng dụng

lebao_31

Học sinh
Thành viên
23 Tháng ba 2020
50
89
46
16
Kon Tum
THCS LÝ TỰ TRỌNG
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nước ta ngày cáng nhiều nạn crack ứng dụng. Tôi khuyên các bạn không nên làm vây vì khi bạn sử dụng phần mềm nó sẽ không chạy hết hiệu suất của nó đâu. Đó là còn chưa kể trong các phần crack đấy còn tìm ẩn nhiều virus gây hại cho máy Hiện nay có nhiều ứng dụng chặn ip Việt Nam do họ thấy nước ta toàn crack nên mới làm vậy. Hôm nay tôi sẽ hưỡng dẫn cho mn cách để mua ứng dụng từ những web chặn ip Việt Nam.
- Bước 1: Bạn tải Free vpn về trên gg
- Bước 2: Click vào biểu tượng ứng dụng và chọn quốc gia cần fake ip
Như thế là bạn đã có thể mua ứng dụng từ những web bị chặn rồi

Duong 2007

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng sáu 2021
30
27
6
16
Hưng Yên
THCS Le Quy Don
nhưng mà chúng ta móc đâu ra tiền bạn ơi,thỉnh thoảng cần tải mà phải mua thì chết à

• Like
Reactions: lebao_31

Đức Hải

Cựu Cố vấn Vật Lý
Thành viên
10 Tháng một 2019
816
498
101
Tiên Lãng, Hải Phòng
www.facebook.com
Hải Phòng
THPT tiên lãng
Ý kiến của bạn không hề sai.Nạn crack này như nạn copy sách giả và chưa được sự cho phép của tác giả vậy.Một điều nữa là giờ các công ty lớn hay như các giảng viên đều dùng crack nhiều nhé.Còn rõ ràng là không nên nhưng mà có quá nhiều phần mềm phải dùng crack và mức phí của chúng khá lớn so với nhu cầu của học sinh sinh viên hay những người mới chuyển qua.Còn đã dùng crack thì phải chấp nhận rủi ro thôi

• Like
Reactions: anbinhf

truongtuan2001

Học sinh tiến bộ
Thành viên
16 Tháng mười hai 2014
1,424
237
264
subngay.com
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Huệ
Ý kiến của bạn không hề sai.Nạn crack này như nạn copy sách giả và chưa được sự cho phép của tác giả vậy.Một điều nữa là giờ các công ty lớn hay như các giảng viên đều dùng crack nhiều nhé.Còn rõ ràng là không nên nhưng mà có quá nhiều phần mềm phải dùng crack và mức phí của chúng khá lớn so với nhu cầu của học sinh sinh viên hay những người mới chuyển qua.Còn đã dùng crack thì phải chấp nhận rủi ro thôi
Mình không biết bạn đã đi làm chưa nhưng cái câu ở công ty lớn dùng crack nhiều là sai nhé. Công ty lớn thì họ mua bản quyền hết. Lap cá nhân có phần mềm crack thì đến công ty cũng ko được bật wifi lên xài đâu bạn. Cá nhân thì họ ko kiện chứ công ty lớn mà xài crack thì ăn đủ nhé.

• Like
Reactions: Đức Hải

Cold Boy

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
55
569
71
Quảng Nam
Những thanh niên chuyên "thả thính" của năm
Nước ta ngày cáng nhiều nạn crack ứng dụng. Tôi khuyên các bạn không nên làm vây vì khi bạn sử dụng phần mềm nó sẽ không chạy hết hiệu suất của nó đâu. Đó là còn chưa kể trong các phần crack đấy còn tìm ẩn nhiều virus gây hại cho máy Hiện nay có nhiều ứng dụng chặn ip Việt Nam do họ thấy nước ta toàn crack nên mới làm vậy. Hôm nay tôi sẽ hưỡng dẫn cho mn cách để mua ứng dụng từ những web chặn ip Việt Nam.
- Bước 1: Bạn tải Free vpn về trên gg
- Bước 2: Click vào biểu tượng ứng dụng và chọn quốc gia cần fake ip
Như thế là bạn đã có thể mua ứng dụng từ những web bị chặn rồi
Đâu phải ai cũng có điều kiện đề mua bản quyền đâu bạn, với lại cách mua từ các trang web bị chặn, người mua có thể lên mạng search ra là biết mà. Còn muốn dùng crack thì vào các trang uy tín mà down về, sợ gì mà hiểm ro. Còn bạn nói ứng dụng không chạy hết hiệu suất là sao nhỉ, chẳng qua chỉ crack ứng dụng thôi để dùng các tính năng của nó một cách free thôi mà, có ảnh hưởng gì tới ứng dụng đâu ? Mà cũng có thể lên mạng tìm key vào nhập cho nó nhanh khỏi phải down crack về .

Giáo sư x

Học sinh mới
Thành viên
5 Tháng tám 2021
1
0
1
33
Bắc Kạn
thpt bắc kạn
Tiền đâu ra mà mua bàn quyền :(( crack thì vẫn phải sài thôi. Không thể mất đi được. Nhiều cái học có 1 2 lần mà mua vài chục đô thì quá phí.

Đức Hải

Cựu Cố vấn Vật Lý
Thành viên
10 Tháng một 2019
816
498
101
Tiên Lãng, Hải Phòng
www.facebook.com
Hải Phòng
THPT tiên lãng
Mình không biết bạn đã đi làm chưa nhưng cái câu ở công ty lớn dùng crack nhiều là sai nhé. Công ty lớn thì họ mua bản quyền hết. Lap cá nhân có phần mềm crack thì đến công ty cũng ko được bật wifi lên xài đâu bạn. Cá nhân thì họ ko kiện chứ công ty lớn mà xài crack thì ăn đủ nhé.
Đúng thật là mình chưa được đi làm.Và đây là mình được nghe từ các anh lớn của mình là trong công ty chỉ được dùng mạng nội bộ của công ty và vẫn có 1 số phần mềm crack nhé và đúng là nếu chẳng may bị lộ về công ty dùng crack là ăn đủ.Còn tất nhiên đây cũng là mình được nghe kể lại thôi.Cũng cảm ơn sự góp ý của bạn

lebao_31

Học sinh
Thành viên
23 Tháng ba 2020
50
89
46
16
Kon Tum
THCS LÝ TỰ TRỌNG
Tiền đâu ra mà mua bàn quyền :(( **** thì vẫn phải sài thôi. Không thể mất đi được. Nhiều cái học có 1 2 lần mà mua vài chục đô thì quá phí.
Ý mình là nếu bạn xài lâu và phụ thuộc vào nó nhiều thì mua bản quyền đó bạn, mà giá cả phải phù hợp nữa

Đâu phải ai cũng có điều kiện đề mua bản quyền đâu bạn, với lại cách mua từ các trang web bị chặn, người mua có thể lên mạng search ra là biết mà. Còn muốn dùng ***** thì vào các trang uy tín mà down về, sợ gì mà hiểm ro. Còn bạn nói ứng dụng không chạy hết hiệu suất là sao nhỉ, chẳng qua chỉ ***** ứng dụng thôi để dùng các tính năng của nó một cách free thôi mà, có ảnh hưởng gì tới ứng dụng đâu ? Mà cũng có thể lên mạng tìm key vào nhập cho nó nhanh khỏi phải down ***** về .
Đã nói là ***** (không hợp pháp) thì sao mà chạy như thường được bạn. Trên mạng có rất nhiều key nhưng đa phần ( 0,5 / 3) là xài được mà thôi. Những trang uy tín có khi đưa ra những đường link dẫn đến web fshare mà nếu web đó phát hiện là ***** thì họ cũng xóa mà.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Phạm Tùng

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,920
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
✎﹏ ๖ۣۜTHPT❄๖ۣۜTriệu❄๖ۣۜSơn❄④ღ
Đã nói là ***** (không hợp pháp) thì sao mà chạy như thường được bạn. Trên mạng có rất nhiều key nhưng đa phần ( 0,5 / 3) là xài được mà thôi. Những trang uy tín có khi đưa ra những đường link dẫn đến web fshare mà nếu web đó phát hiện là ***** thì họ cũng xóa mà.
nói thì dễ chứ chỉnh thì khó lắm ứng dụng toàn của nước ngoài thanh toán thì rườm rà giá cả thì cao nói vui vui chứ nếu tính toán ra thì mua bkav về dùng tải ***** về thoải mái không lo virus

• Like
Reactions: lebao_31
Top Bottom