Văn [VĂN 7] Tiếng việt

A

aparioss

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Giúp mình câu này với! Mai mình thi rồi!
Ai giúp, mình sẽ thanks hết không trừ người nào!

Câu "Trong không gian yên tĩnh bỗng bừng lên những âm thanh của dàn hòa tấu" có hay không trạng ngữ?
Nếu có, hãy nêu trạng ngữ.

Cám ơn nhiếu!!
:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:
:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS

B

boon_angel_93

cả 1 câu dài thế mà ko có anh 'phẩy' chắc cả cụm đoá oy là trạng ngữ ^^ sai thì thôi nah

R

razor_bill

mình giúp bạn về câu này nha:trạng ngữ trong câu này là trong không gian yên tĩnh.

T

trangbien

Trạng ngữ ở đây là "trong ko gian yên tĩnh" - xác định ko gian
Ko biết có đúng là thế ko, chỉ là ý kiến :D

N

nguyenvandinhgh

''trong khong gian yên tĩnh'' là trạng ngữ bạn ạ!Chúc mai bạn thi may mắn.:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

N

nguyenvandinhgh

tieng viet

TRONG KHONG GIAN YEN TINH LA TRANG NGU BAN A !CHUC THI MAY MAN NHA!:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

Top Bottom