[Văn 6] Bài viết số 2

K

khanhvan811

Last edited by a moderator:
P

popuri

nho giup toi cho ki cac' ban nhe' vao de lam van so 2 ( Viet bai lam van so 2 )

số 2 à
nhưng bài nào mới được :-/

B

bupbe_dautay

Bạn nói đề ra đi, nhưng mà mình cũng đồng tình ý kiến của bạn pooh đó.........bạn tự suy luân cũng được mà!

C

congchualolem_b

ở đây chỉ có thể gợi ý giúp bn để làm bài tốt hơn chứ Văn k thể làm giùm đc bn àh, mà bn nên nói đề ra cho mọi ng cùng biết nữa, nhắc bn tí nha nhớ viết có dấu nha đó là quy định của diễn đàn đó bn :)

L

luchia

Em nói đề lên đi chị sẽ giúp đừng ngại. Các bạn trên nói cũng đúng nhưng nếu em không biết cũng có thể hỏi mà? nếu ngại thì cứ nhắn tới luchia chị nhé. Chị hổng phải tự khoe mình làm người hùng đâu.!!!!!!!!!!!!!!!!!

P

phungthinu

Em nói đề lên đi chị sẽ giúp đừng ngại. Các bạn trên nói cũng đúng nhưng nếu em không biết cũng có thể hỏi mà? nếu ngại thì cứ nhắn tới luchia chị nhé. Chị hổng phải tự khoe mình làm người hùng đâu.!!!!!!!!!!!!!!!!!

chị
ơi giúp em viết bài văn này được không đề là bình giảng khổ thơ đầu của bài thơ đây thôn vĩ dạ của hàn mạc tử. ngày mai em phải nộp rùi mà không biết làm ntn cả. em phải nhờ đến chị thông cảm cho em nha

K

keobong_291097

chị ơi,chị làm giúp em bài thơ bốn chữ đề bài tự chọn.làm gấp giúp em nhé:-*

S

severussnape

Tạm biệt
Tạm biệt anh nhé!
Anh về đi anh!
Thôi thì ta đành
đành xa nhau đã

ta là cô quả
trời cho gần nhau
để hai nỗi đau
vơi theo năm tháng