va len tine +

T

thierry

Oài, dễ thương chứ nhĩ.
Đến hôm nay tớ đã biết dc Valentine là ntn rồi........Vui sướng wóa............ :x :x :x

T

thierry

Nói vậy thôi, năm nay mình đã quyết định sẽ tặng hoa cho các bạn nữ trong tổ của mình :) :))

H

huycom.com

Hum nay ngày lễ tình yêu,tui xin được chúc bạn lời tình yêu.Tìm mà chưa thấy người iu,mong là sẽ thấy được người mình iu.Thấy rùi thì chớ quên tui,phần tui một tí kẹo tình đó nha.Mặc dù chưa có người iu,tôi đây vẫn thấy bình thường có sao.Tình bạn cao cả làm sao,tình yêu chưa có tự do vẫn còn.Tự do!mình vẫn tự do,vui sao mình vẫn là người tự do! Nhân ngày lễ tình yêu Valentine's Day,Huy còm xin chúc tất cả mọi người bạn yêu quí có một ngày hạnh phúc nhất trong năm với một nửa của mình.Cảm ơn ông Trời đã dành tặng các bạn cho tui,tui iu các bạn bằng cả trái tim mình !!! @};-@};-@};-@};-@};-

H

huyenbang

Valentin đến mà cũng như ko , đơn giản vì tôi chưa tìm được một nửa của mình .
hix buồn cho số phận.

C

co_xanh

tôi biết chác chắn rằng người ấy ko bao giờ đến, it nhất là trong ngày hôm nay...

H

huyenbang

vậy thì điều cần thiết nhất bạn nên làm lúc này là cảm thông cà chia sẻ , vì bạn yêu người ta và điều cần nhất ở 1 tình yêu chính là sự cảm thông !!!

H

huyenbang

ngày này là ngày dành cho những người iu nhau , mình chưa có người iu thì cứ để cho người ta '' hoành hành '' cái ngày này, đừng buồn mà than vãn nữa bạn ơi!

C

co_xanh

Tôi mang tiêng có người iu nhưng mấy năm nay rồi chảng gạp mạt , còn buồn hơn la bạn đấy

Top Bottom