Góp ý V/v xác nhận email vào HM

lebao_31

Học sinh
Thành viên
23 Tháng ba 2020
50
89
46
16
Kon Tum
THCS LÝ TỰ TRỌNG
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay mình có test thử xem diễn đàn có chức năng xác thực email không nhưng khi mình kiểm tra thì lại không có
Link tài khoản mình đã tạo để test thử: https://diendan.hocmai.vn/members/wewcrfer.2658783/
Mình nghĩ HMF nên cho học viên tạo tài khoản xong, phải có một thông báo gửi qua email để xác nhận email đó là chính xác. Nghe nói HMF mình còn có chức năng xác nhận xem 2 tài khoản có phải cùng một người hay không, nhưng mình cảm thấy nếu có thành viên fake ip cho máy tính thì hệ thống sẽ không phát hiện được.
*Mình không biết việc tạo tài 2 tài khoản trên trang có bị gì hay không nên nếu mình có sai mong các bạn góp ý cho!

taikhoantesst2021

Banned
Banned
Thành viên
31 Tháng bảy 2021
3
45
6
124
Điện Biên
abc
Mình tạo hai tài khoản. Một tài khoản thì có tên nhưng chẳng làm được gì còn một tài khoản thì không đăng nhập được ở một máy khác.
Chắc họ không muốn tạo thêm.
Việc check IP thì Trợ lý Admin rất giỏi đấy bạn!

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào em,
Diễn đàn HOCMAI là một diễn đàn mở, nơi các thành viên đều có thể tham gia trao đổi các vấn đề về học tập và các hoạt động ngoại khóa có liên quan. Việc đăng ký tài khoản, quản lý diễn đàn tùy từng thời điểm sẽ có những phương án phù hợp.
Cảm ơn em đã dành thời gian quan tâm đến diễn đàn.
Thân!

Top Bottom