Nhân sự [V/v] Trao tặng huy chương trên diễn đàn Hocmai.vn

C

conlokmaudakam96

mọi người cho hỏi điều kiện nhận huân chương là j vậy ? để e phấn đấu kiếm cái cho đẹp :D

0

0872

@conlokmaudakam96: Bạn xem điều kiện tại ĐÂY
Anh ơi, em làm mod được 5 tháng và có hơn 1000 điểm học tập thì có được cái huân chương Mod tích cực không ạ :D

D

delta_epsilon

mọi người cho hỏi điều kiện nhận huân chương là j vậy ? để e phấn đấu kiếm cái cho đẹp :D
Đúng rồi đó anh ad ơi, bọn em phải biết điều kiện để được nhận huân chương mới có thể tự phấn đấu hoặc đề cử những người xứng đáng chứ :)

Em thấy anh này nên được nhận huân chương cống hiến:
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1447813
anh ấy tận tâm giải bài cho các bạn trong khi bản thân thì không được lợi ích gì cả,
tuy anh ấy không phải là mod nhưng số điểm học tập và số lần được cảm ơn cũng đủ để thể hiện sự cống hiến của anh ấy cho diễn đàn :)

p.s: mình post chậm hơn 0872 1 chút :D

Last edited by a moderator:
S

soicon_boy_9x

Anh ơi em có đủ điều kiện được huân chương học tập hạng nhất rồi ạ
Với lại trước khi nghỉ mod thì em có hoạt động 1 năm giờ quay lại thì có được cái mod tâm huyết không ạ

H

happy.swan

truy tặng huy chương và danh hiệu đi kèm nhé.
~> Lỗi dành cho người đã khuất!:D

Em được hơn 1000 điểm học tập rồi mong anh ad cấp giúp em cái huân chương hạng hai hoặc ba ạ!
Mà em làm mod được nửa năm rồi cho em xin Huy chương tích cực.

Event Gỡ rối tơ lòng có đề nghị rồi sao anh chưa set huy chương ạ?

Last edited by a moderator:
H

harrypham

Anh ơi em có hơn 3000 điểm học tập rồi anh ạ, anh cho em huân chương cống hiến được không anh ?

T

thinhrost1

Anh Ad ơi set em cái huy chương nhì ạ, nếu được cho em xin cái huy chương nhất luôn :D

P

pe_lun_hp

Anh ơi em có chút góp ý về cái topic này ạ.
Anh nên để cái bảng huân chương lên trên để mọi người có thể quan sát xem mình đủa điều kiện chưa. Nếu là mod còn biết chỗ lần mò chứ là mem thì khó lần lắm anh :)

Hoặc anh có thể trích link hệ thống huân chương cũng được ạ :)

X

xuancuthcs

ad cho em cái huân chương học tập hạng 3 đi
300 rồi ạ
khong biết dủ 500 bài trong khu vức học tậpc hưa nữa
anh kt hộ e với ạ

H

happy.swan

Em thấy nên mở rộng hệ thống huân chương cho mem
VD như mem tích cực....

Để mem cùng nhau cố gắng ngoài huân chương học tập.

C

cam25101998

anh ơi em hơn 300 điểm học tập với hơn 500 bài viết rồi cho em cái huân chương học tập hạng 3 đc ko :D

H

hocmai.diendan

Anh đã cập nhật các huy chương theo đề xuất đã được xem xét nhé.
Về việc thêm các danh hiệu và Huy chương thì anh cũng đã nghĩ tới việc bổ sung tiêu chí và danh hiệu mới.

L

leo345

ad ơi em em đủ tiêu chuẩn nhận huân chương học tập hạng 3 rồi anh cho em đi nhá!

T

trang_dh

em đạt giải trong even tôi yêu trái đất mà sao mãi đến giờ vẫn chưa được huy chương ạ****************************??????????

P

phinzin

mỗi một bài làm bạn được chấm "đúng" thì sẽ được 3đ. khổ nỗi bài của mình chẳng có bạn nào chấm nên điểm học tập cũng thấp lè tè. :D

N

nguyentrantien

hịc hịc cũng giống mình nè, giải nhiều bài mà chẳng có ma nào nhấn đúng giùm cái, đến nổi thank cũng không thèm nhấn nữa, kiểu này điểm học tập cứ thấp hoài, biết chừng nào đạt huân chương

Top Bottom