Sinh $ V/v -Thi -đua - \color{red}{\fbox{TUYÊN DƯƠNG VÀ PHÊ BÌNH } Mem- tại -Box -Sinh- 7}$

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi maidoany_nhi, 3 Tháng mười hai 2013.

Lượt xem: 1,038

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. maidoany_nhi

maidoany_nhi Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Xin chào tất cả mọi người.
    Hôm nay, tôi là maidoany_nhi, đã được phân công là tổ trưởng Box Sinh 7 có nhiệm vụ phải quản lí Box, Đưa box vươn lên.
    Vì vậy, hôm nay tôi lập ra Topic này, mang ý nghĩa Đây là nơi sẽ tuyên dương các thành viên, t-mod/mod xuất sắc và phê bình các thành viên spam ( áp dụng cho cả t-mod/mod ) .

Chúc các bạn học tốt, chúc box sinh vực lên ngang tầm vs quốc tế ;)

LOCK PIC tránh spam! Khi nào có danh sách sẽ gửi lên.

Thân ~ Nhi

Last edited by a moderator: 5 Tháng mười hai 2013
  2. maidoany_nhi

maidoany_nhi Guest

Xin lỗi cả nhà vì vừa rồi chưa thông báo tuyên dương mem trên box Sinh 7. Và sau khi đã thông qua các danh sách nộp lên từ các Mod. Tôi quyết định thông báo kết quả hoạt động tuần vừa rồi.

Xin Trân trọng Tuyên Dương - Phê Bình các thành viên có tên sau đây đã tích cực đóng góp cho Box Sinh 7 - Diễn Đàn Học mãi ngày một phát triển hơn:

=> Như vậy, các bạn trên đây được Tuyên dương trên Box Sinh 7 của Diễn đàn học mãi nhé! ;) Xin một tràng pháo tay dành cho các bạn ý, :D

Xin cảm ơn các bạn! Chúc các bạn có một kì thi thật xuất sắc :))

Last edited by a moderator: 11 Tháng mười hai 2013
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.