Tâm sự Ước mong "1000"

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
École Primaire Supérieure
Tui cx bà vào đc ngôi trường mà bà mong ước bao lâu nay. Fighting!Fighting nhak yêu bà nhiều ( Tui cx mong đc vào trường chuyên lắm nek mà ko bt có đc hông :r3:r2:r5)
nhất định được, chúng ta sẽ cùng nhau vào! :)! cố lên Bà ! một ngày nào đó chngs ta phải kể nhau nghe về cuộc sống và học tập ở nh ngôi trường ấy!!!! cố lên! ;)

hdiemht

Cựu Mod Toán
Thành viên
11 Tháng ba 2018
1,813
4,026
506
20
Quảng Trị
$Loading....$
Đây là bài viết thứ 1000 của NHOR .... và cũng là chủ đề đầu tiên NHOR đăng trong BP Cộng Đồng
Bài viết thứ 1000 ... đây là bài viết của NHOR sau 134 ngày tham gia diễn đàn... Cũng không phải là chuyện gì quan trọng nhưng NHOR thấy đây là một con số đẹp, có chút gì đó "thiêng liêng", NHOR muốn gửi gắm vào đây mong ước gần gũi nhất của NHOR sắp tới... NHOR hi vọng rằng mình sẽ đậu vào ngôi trường THPT Chuyên mơ ước của mình một cách trọn vẹn nhất, theo đúng những gì mình có thể làm ... NHOR ơi CỐ LÊN!!! Hy vọng con số may mắn này sẽ mang lại điều kỳ diệu , đánh dấu một bước ngoặt trong cuộc đời của mình... Không gì là không thể!!! Cố gắng lên, nhất định mày sẽ làm được mà!!! Mong muốn rằng sẽ được nhìn thấy hình bóng mình trong nắng thu của sân trường THPT Chuyên Quốc học Huế, đón khai giảng của một học sinh lớp 10 đầy nhiệt huyết và quyết tâm!!!
- Ước mong "1000" - 23/4/2018 - bởi Lê Thị Bảo Ngọc! ;)! Cố lên! ;)
Chúc Nhor thi thật tốt và đạt được ước muốn của bản thân nhé, con số 1000 đẹp sẽ mang lại cho NHOR điều đẹp hơn, hãy cố gắng và vững bước đi của mình, ông trời sẽ không phụ lòng bạn đâu, một người luôn tích cực và ước muốn đầy tuyệt vời,
P/s: Có dịp sẽ gặp nhau

• Like
Reactions: NHOR

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
Chúc Nhor thi thật tốt và đạt được ước muốn của bản thân nhé, con số 1000 đẹp sẽ mang lại cho NHOR điều đẹp hơn, hãy cố gắng và vững bước đi của mình, ông trời sẽ không phụ lòng bạn đâu, một người luôn tích cực và ước muốn đầy tuyệt vời,
P/s: Có dịp sẽ gặp nhau
Cảm ơn Diễm nhé! Ngọc sẽ cố gắng hết sức, sẽ quyết tâm làm nên điều kì diệu ấy! Dù ra sao thì vẫn phải thử, làm hết sức! Quyết thắng! Diễm cx vậy nhé!!!

• Like
Reactions: hdiemht

hdiemht

Cựu Mod Toán
Thành viên
11 Tháng ba 2018
1,813
4,026
506
20
Quảng Trị
$Loading....$
Cảm ơn Diễm nhé! Ngọc sẽ cố gắng hết sức, sẽ quyết tâm làm nên điều kì diệu ấy! Dù ra sao thì vẫn phải thử, làm hết sức! Quyết thắng! Diễm cx vậy nhé!!!
Hì cảm ơn Ngọc nhiều nhé, phải thật fighting, fighting nhé Ngọc, vào 1 ngày nào đó có thể chúng ta sẽ gặp nhau, chắc chắn,

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
Hì cảm ơn Ngọc nhiều nhé, phải thật fighting, fighting nhé Ngọc, vào 1 ngày nào đó có thể chúng ta sẽ gặp nhau, chắc chắn,
ừm... Diễm có thi chuyên ko Diễm? c3 Diễm học trường nào???

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
Từ một đứa học sinh trường làng... nuôi dưỡng ước mơ của một đứa học sinh lớp 5 với ngôi trường mà xa vời, chỉ là viễn tưởng, nó cứ lớn dần lên, thôi thúc tôi ... từ cái ảo tưởng, mong manh ấy... lại hóa thành tham vọng, tham vọng tột cùng... ban đầu chỉ là được thử sức, được cọ xát, được đặt chân một lần vào ngôi trường danh tiếng đó... tôi lại tiếp tục mơ, giấc mơ những ngày cận kề, mơ được đậu, rồi đậu chuyên 1... tham vọng ư??? tôi có quyền ước mơ và khao khát....
Thay vì một cách an toàn và đủ khả năng gắn bó với ngôi trường tôi được hướng đến... tôi lại chọn đến cái thử thách, chông chênh, muốn thách thức bản thân và thực hiện ước mơ cháy bỏng...
Đúng, tôi sẽ ko bao giờ hối hận về quyết định mình đưa ra, về cái mà mình lựa chọn, bởi .... TUỔI TRẺ LÀ ĐỂ THỰC HIỆN ƯỚC MƠ
Kết quả không quá quan trọng.... tôi vẫn mãi tự tin vào bản thân mình, vững bước... sẽ bắt đầu một hành trình mới.... dài hơn và đẹp hơn...
nghe đến đây như kiểu RỚT RỒI ấy nhỉ???
nhưng không, Ngọc đậu rồi mọi người ơi!!!! Ước mơ 1000 đã thành hiện thực, Ngọc đã tự mình hiện thực hóa một ước mơ mà vốn dĩ chỉ xem là ảo tưởng, thắng không kiêu, bại không nản... Ngọc muốn chia sẻ niềm vui này... Như đã hứa, em chỉ giữ lại một phần thôi anh ạ! @Hồng Nhật
Cảm ơn các bạn, các anh chị em đã đồng hành cùng Ngọc suốt chặng đường vừa qua... Yêu cả nhà rất nhiều!
Cảm ơn vì đã luôn sát bên, động viên Ngọc!
tag thiếu ai thì bổ sung sau nhé!!!!
Lấy điểm ko đây??? @tiểu thiên sứ @Junly Hoàng EXO-L @Mục Phủ Mạn Tước @Thiên Thuận @hoangthianhthu1710 @Tên tôi là............ @thanh bình lớp 9a3 thcs lâm thao @Coco99 @hdiemht @....
@Đình Hải @chaugiang81 @Hồng Nhật @Toshiro Koyoshi @ngoctran99 @minnyvtpt02 @....
Chúc mừng bạn nha @gabay20031 !!!
có ai biết hôm nay có gì đặc biệt nữa không?

Last edited:

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Từ một đứa học sinh trường làng... nuôi dưỡng ước mơ của một đứa học sinh lớp 5 với ngôi trường mà xa vời, chỉ là viễn tưởng, nó cứ lớn dần lên, thôi thúc tôi ... từ cái ảo tưởng, mong manh ấy... lại hóa thành tham vọng, tham vọng tột cùng... ban đầu chỉ là được thử sức, được cọ xát, được đặt chân một lần vào ngôi trường danh tiếng đó... tôi lại tiếp tục mơ, giấc mơ những ngày cận kề, mơ được đậu, rồi đậu chuyên 1... tham vọng ư??? tôi có quyền ước mơ và khao khát....
Thay vì một cách an toàn và đủ khả năng gắn bó với ngôi trường tôi được hướng đến... tôi lại chọn đến cái thử thách, chông chênh, muốn thách thức bản thân và thực hiện ước mơ cháy bỏng...
Đúng, tôi sẽ ko bao giờ hối hận về quyết định mình đưa ra, về cái mà mình lựa chọn, bởi .... TUỔI TRẺ LÀ ĐỂ THỰC HIỆN ƯỚC MƠ
Kết quả không quá quan trọng.... tôi vẫn mãi tự tin vào bản thân mình, vững bước... sẽ bắt đầu một hành trình mới.... dài hơn và đẹp hơn...
nhưng không, Ngọc đậu rồi mọi người ơi!!!! Ước mơ 1000 đã thành hiện thực, Ngọc đã tự mình hiện thực hóa một ước mơ mà vốn dĩ chỉ xem là ảo tưởng, thắng không kiêu, bại không nản... Ngọc muốn chia sẻ niềm vui này... Như đã hứa, em chỉ giữ lại một phần thôi anh ạ! @Hồng Nhật
Cảm ơn các bạn, các anh chị em đã đồng hành cùng Ngọc suốt chặng đường vừa qua... Yêu cả nhà rất nhiều!
Lấy điểm ko đây??? @Đình Hải @tiểu thiên sứ @Junly Hoàng EXO-L @Mục Phủ Mạn Tước @Thiên Thuận @hoangthianhthu1710 @Tên tôi là............ @thanh bình lớp 9a3 thcs lâm thao @Coco99 @hdiemht @....
@chaugiang81 @Hồng Nhật @Toshiro Koyoshi @ngoctran99 @minnyvtpt02 @....
Kết quả sao rồi mà viết tâm thư cảm động vậy!!!

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
Last edited by a moderator:

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
Hehe.. Ngọc có danh sách k? gửi qua cho Diễm với để còn.... K biết mấy đứa khác đậu k nữa haha???!! <3
chưa có danb sách nhưng có điểm rồi
Hùng, Như, Nguyên, Đạt, nói chung Quảng trị mà Ngọc biết vô thi đậu chuyên 2 hết! :D ko biết tụi nó có học ko nhỉ?

hdiemht

Cựu Mod Toán
Thành viên
11 Tháng ba 2018
1,813
4,026
506
20
Quảng Trị
$Loading....$
chưa có danb sách nhưng có điểm rồi
Hùng, Như, Nguyên, Đạt, nói chung Quảng trị mà Ngọc biết vô thi đậu chuyên 2 hết! :D ko biết tụi nó có học ko nhỉ?
Úi.. không có Hải,Hà, Hào à!! Hào: chuyên Hoá... Hà+Hải: Lí

• Like
Reactions: NHOR

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
  • Like
Reactions: hdiemht

tiểu thiên sứ

Cựu TMod Hóa
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
2,335
4,740
584
Nghệ An
.
Lấy điểm ko đây??? @tiểu thiên sứ @Junly Hoàng EXO-L @Mục Phủ Mạn Tước @Thiên Thuận @hoangthianhthu1710 @Tên tôi là............ @thanh bình lớp 9a3 thcs lâm thao @Coco99 @hdiemht @....
@Đình Hải @chaugiang81 @Hồng Nhật @Toshiro Koyoshi @ngoctran99 @minnyvtpt02 @....
định khao gì tui không nè :D
tui còn chưa biết điểm nữa cơ T_T
à mà cho tui xem điểm với :D

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị