Tâm sự Ước mơ của bạn là gì ?

Nguyệt 2k4

Banned
Banned
Thành viên
15 Tháng tư 2019
207
228
51
19
Hưng Yên
Trường THCS Đặng Lễ
- Như vậy mới gọi là ước nhưng ước mơ của t không cần phải cầu kì,tạp nham làm gì :)))) Sống theo chính mìnhh
Có gì gặp m ngoài đời t sẽ lôi m đi du lịch , hehe
ước mơ của mình là trở thành 1 nhà bác học sáng tác ra những cái có ích cho tương lại,chế tạo ra những máy vd như đọc trí nhớ ...
Bạn hãy cố gắng nên nhé , mình mong chờ những phát mình của bạn . Trí nhớ mình không được tốt , có khi nhờ bạn phát mình ra cái máy lưu trử trí nhớ quá :D

• Like
Reactions: peekaiyuan64

nguyenhoang22101111@gmail.com

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng ba 2018
72
51
36
Bình Phước
trường học cơ sở minh hưng
Có gì gặp m ngoài đời t sẽ lôi m đi du lịch , hehe

Bạn hãy cố gắng nên nhé , mình mong chờ những phát mình của bạn . Trí nhớ mình không được tốt , có khi nhờ bạn phát mình ra cái máy lưu trử trí nhớ quá :D

nếu mình chế tạo ra được , nếu còn nhớ bạn mình sẽ tặng máy lưu trữ trí nhớ vì bạn đã cho t niềm hi vọng
cảm ơn bạn

• Like
Reactions: Nguyệt 2k4

Waharu

Học sinh
Thành viên
2 Tháng chín 2017
193
191
46
Phú Yên
Thpt Nguyễn Huệ
Mình muốn trong tương lai mình có thể trở thành một bác sĩ có thể giúp đỡ được nhiều người :D và ngoài ra mình còn muốn mình được đi du học Nhật nữa :p

daukhai

Học sinh chăm học
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
3 Tháng tám 2018
459
391
76
13
Nghệ An
Trường Tiểu Học DIễn Thành
Ước mơ của mình là đỗ vào trường THPT Chuyên Phan Bội Châu và đỗ Đại Học

mynamelucnhatbach

Học sinh mới
Thành viên
9 Tháng ba 2020
13
9
6
16
Đắk Lắk
thcs trần hưng đạo
trụi ui, ước gì sau này kiếm một công việc thật tốt, lương cao,làm việc xong về tắm rửa rồi ngồi xem phim tình cảm với con bạn thân mỗi tối, khỏi lo chồng con chi cho mệt nx

• Like
Reactions: Akabane Yuii

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương
mik ước mơ nhiều lắm đó là có nhiều lần ước để đc ước cái ước mơ mà mỗi ngày mik đều mơ ước và để ước mơ đó thành hiện thực mà không cần chỉ ước một điều ước=))))))))
Ngày trước em cũng thế hí hí em chỉ cần 1 điều ước là có thêm 100 điều ước nữa

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
Ước mơ gần mà mình muốn đạt được nhất là đỗ trường cấp 3 mà mình mong muốn, còn xa xôi hơn thì mình muốn trở thành nhà làm game (nah không phải lập trình, ngừi khác lập trình còn mình chỉ vẽ đồ họa hoi) làm hẳn một series game nổi tiếp khắp thế giới viral 5 châu như undertale chẳng hạn:3, mình cũng muốn góp sức mình vào công cuộc đưa game việt ra thế giới nữaaa

• Like
Reactions: Nature Universe
Top Bottom