U23 Việt Nam thua U23 Malaysia 0-1

H

happy_1809

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hic, các bạn xem trực tiếp chung kết Seagames chưa, mình mới coi xong, buồn quá trời. Hic, mình ko ngờ Việt Nam lại thua Malaysia như vậy...Đúng là nói trước bước hổng qua mừ. Báo chí và dân mình nổ quá trời, hèn chi.... Buồn quá là buồn.....:(:(:(:(:)(:)(:)khi (174)::khi (174)::khi (174)::khi (174)::khi (174)::khi (174)::khi (204)::khi (204)::khi (204)::khi (76)::khi (76)::khi (76)::khi (125)::khi (125)::khi (125)::M054::M054::Mrunintears::Mrunintears: Mình xem thấy trọng tài xử ép Việt Nam quá trời. Ko công bằng tí nào....

M

mr.lik

Xời ạk .... cứ tưởng chờ đá penanti ai dè phút cuối thua đau :(( .... quả này thì hết bão rồi :(( .....

T

tinhtam_9x

uh thắng thua là điều tất yếu cua một cuộc đấu
chúng ta ko thể quay lại được giây phút ấy vì vây đừng có nuối tiếc
Cái gì đến rồi sẽ đi
Họ đã thi đấu hết sức mình rồi ta ko nên trách họ làm gì
Tự hào vì việt nam chơi với phong cách và đẳng cấp mới
Rất fair-play

P

phuong10a3

tiec that day .ma thu mon cua chung ta cung rat thanh cong rui con ji.nhung du sao giac mo lap"cu dup" cung tuot khoi tay vn roi hay cu chuc mung ho ban nhe .hen gap lai segame lan sau.

S

suphu_of_linh

Việt Nam hôm nay đá lập cà lập cập (Ko phải tớ trách móc gì đâu, nhưng sự thật nó trần trụi như thế, cũng không phải tránh né làm gì.)

Còn cái thằng trọng tài đen như con trâu thui đấy thì khỏi phải nói. Tớ ngồi coi mà cứ như ngồi trên bếp lò.

Việt Nam thua âu cũng đã xảy ra, có ngồi bình luận gì đi nữa thì chúng ta cũng đã thua

Được cái là giao thông thông thoáng, số người gặp thượng đế trong ngày hôm nay giảm hẳn, cảnh sát giao thông được về nhà với vợ con sớm hơn, môi trường bớt ô nhiễm, khí hậu bớt nóng lên ==> Báo hiệu 1 tương lai tươi sáng. :D

S

suphu_of_linh

Việt Nam hôm nay đá lập cà lập cập (Ko phải tớ trách móc gì đâu, nhưng sự thật nó trần trụi như thế, cũng không phải tránh né làm gì.)

Còn cái thằng trọng tài đen như con trâu thui đấy thì khỏi phải nói. Tớ ngồi coi mà cứ như ngồi trên bếp lò.

Việt Nam thua âu cũng đã xảy ra, có ngồi bình luận gì đi nữa thì chúng ta cũng đã thua

Được cái là giao thông thông thoáng, số người gặp thượng đế trong ngày hôm nay giảm hẳn, cảnh sát giao thông được về nhà với vợ con sớm hơn, môi trường bớt ô nhiễm, khí hậu bớt nóng lên ==> Báo hiệu 1 tương lai tươi sáng. :D

H

hoaphuong291

tó ghét ong trọng tài quá
yen tâm
nam nay ko dc thì nam sau
mỗi lần thua ta càng quyết tâm
ko chừng giờ này năm 2011, chúng ta là người chiến thắng và lại bóng đá Nữ của mình vẫn cứu vớt cho bóng đá nam

D

dammayhong

ôi! đúng là tiếc thật..
nhưng dù sao các cầu thủ của chúng ta đã thi đấu với tinh thần quả cảm, nỗ lực hết mình...
CÁC BẠN ĐỪNG BUỒN QUÁ NHÉ!
VIỆT NAM ƠI!
TÔI YÊU VIỆT NAM!

T

tienduc07

Xe cả đoàn rồi chờ mỗi đi bão thôi,biết đâu được Việt Nam lại thua,một trận thua mà mất đến hai niềm vui :((.
Cái pic này chắc lập ra để xả nỗi buồn dành cho đội tuyển VN cũng như của từng cá nhân đây mà :((.....

D

dandoh221

nói thật. VN đá ko hay trọng trận này. ko hiểu sao trong trận gặp Singapore lại đá hay thế, :confused::(:)khi (25)::khi (122)::khi (100):giết ông trọng tài thối :khi (119):
~ tái bút : nhờ Vn thua mà ít tai nạn giao thông hơn :). cảm ơn. noel này người malay về với chúa nhiều hơn người VN

D

doremon.

Đúng là quả bóng tròn
Malay không cần tốn nhiều công sức mà quả đó cũng vào lưới thế mới lạ chứ
Các bạn có để ý không nếu 1 cầu thủ VN không lao vào thì quả đấy không vào lưới đâu
Tức !!!!!!!!!!!!!!!!!!!VN hết sĩ

G

gororo

Đúng là quá thất vọng! Thực sự trận này ta chơi quá tệ: chuyền bóng toàn chuyền sai; sút bóng toàn sút lên trời; có bóng thì để chúng nó cướp dễ dàng...bla..bla...
Thôi thua rồi thì cũng ko cần nói nhiều, chỉ tóm lại là chúng ta thua ko phải vì đội bạn chơi quá hay mà là do chúng ta chơi quá dở! Thôi thì mỗi trận thua là 1 kinh nghiệm, hy vọng các cầu thủ của chúng ta sẽ phục thù trong sea games sắp tới!

V

vampire_knight_1710

Buồn quá!Việt Nam thua rồi nhưng không sao,tất cả mọi người đa cố gắng hết sức.Nhất định Việt Nam se chiến thắng

D

daica46

thất vọng tràn trề!!!!!!!!!! mọi người cũng phải hoan nghêng tinh thần của anh TẤN TRƯỜNG .anh ấy cũng cố gắng lắm mà.phải mìng là tiêu rùi. sướng mỗi mấy ông công an, cảnh sát tối nay hok p canh mấy bọn thanh niên ở HN nó đua xe .hok thì lại ............... hơi mệt

C

chanhhoichanh

Đau ;òng quá đi không ngờ lại bị thua ở phút chót mà lại thua đội mình đã hạ gục ngay trận đấu bảng
mà lão trong tài đó rõ đểu toàn xử bất lợi cho đội mình

T

trungduc2009

hôm nay quả cuối vào phút bù giờ Đinh Đồng chuyền như đặt vào chân thế mà Tiến Thành còn sút trượt vọt xà ngang.tiếc nhất quả đấy

Top Bottom