Tỷ lệ “chọi” của 34 trường ĐH năm 2007 (11-5-07)

M

Moderator

Tỉ lệ chọi 1 số trường

Tỉ lệ chọi một số trường tiếp theo:

N

nho12dmai

anh mod ơi cho em xin tỉ lệ chọi của trường Bách Khoa Đà Nẵng đi anh
em thi trường đó mà
Cám ơn anh nhiều

M

Moderator

nho12dmai said:
anh mod ơi cho em xin tỉ lệ chọi của trường Bách Khoa Đà Nẵng đi anh
em thi trường đó mà
Cám ơn anh nhiều

Năm nay ĐH Đà Nẵng chủ trương không công bố tỉ lệ “chọi” vào từng ngành đào tạo của các trường thành viên. Điều này nhằm tránh gây tâm lý hoang mang cho thí sinh. Trong kỳ tuyển sinh năm nay, ĐH Đà Nẵng có 51.597 hồ sơ dự thi, trong đó đợt 1 có 34.910 hồ sơ dự thi và đợt 2 có16.687 hồ sơ.

C

colanggieng

có ai biết tỉ lệ chọi (chi tiết của từng ngành từng khối )của các trường đại học phía bắc ko ? đặc biệt là các trường sư phạm 1 Hà Nội ,kiến trúc ,nhân văn ,khoa sư phạm của đại học quốc gia.Ôi ,làm ơn nhanh nhanh hộ mình cái nhé

D

daoson141989

một số ngành trong trường đại học có tỉ lệ chọi nhỏ hơn hoặc bằng 1 thì có được đỗ tất không

H

h5n1vn

donhutrieu812 said:
tại sao đh bk đà năng chưa có tỉ lệ chọi
Đại học Bách khoa là 1/5, Đại học Kinh tế là 1/12, Đại học sư phạm là 1/9, Đại học Ngoại ngữ là 1/5, phân hiệu KonTum là 1/2 Cao Đẳng công nghệ là 1.3

A

a2k10

cho em biết ít thông tin ve khoa học tự nhiên (đại học quốc gia ha nội ) dược ko ah
em cảm ơn'

C

caheotrang

Anh Mod ơi, ĐH Kinh Tế mà anh Mod post trang đầu có phải là của trường ĐH Kinh Tế Quốc Dân - Hà Nội ko a?
Hình như của trường nào í, chứ trường KTQD khoa Tài chính- Ngân hàng đâu có ít như vậy, cả chi tiêu lẫn số hồ sơ nộp. Anh Mod à, anh tìm giúp em thông tin về tỉ lệ chọi của khoa đấy, gấp lắm ạ
À, cả khoa Tài chính ngân hàng của ĐH Ngoại Thương nữa ạ
Anh Mod giúp em tìm sớm sớm nhá.Em cảm ơn.

0

0903229857

anh mod ơi cho em bít tỉ lệ chọi của ĐH hải phòng đcj ko anh? Khoa sư phạm hóa ko bít lấy điểm cao ko nhỉ

Top Bottom