Tuyển Vk ! Onl Nhiu ~``~

Status
Không mở trả lời sau này.
L

luckybaby_98

herher thèng ney` sinh nam 88 mak`:khi (131): hehe lừa đảo bà kon oy

Eo ui......88 á....=))=)).....sao già thía...=))=))

Cái này anh fai tìm vợ thoai..chứ trên diễn đàn này thì có khi có bồ nhí hết rồi..;;)

Nếu tìm đc thì em tìm choa nhưng bạn em có gà bông hết rồi...giờ tìm khó kiếm..anh nên chọn ngoài thật ý..chứ thế này chết dở đóa.....=))=))=))

C

ckiu.style

=)) tưởg 92 còn kiếm đc, 88 thì gái trên hocmai co giò mà chạy rồi :))
tòan mấy bạn nhỏ nhỏ xinh xinh =)) còn mấy bạn 88, khôg ai wen theo kiểu onl :)) con nýc wá

^^~

L

luckybaby_98

=)) tưởg 92 còn kiếm đc, 88 thì gái trên hocmai co giò mà chạy rồi :))
tòan mấy bạn nhỏ nhỏ xinh xinh =)) còn mấy bạn 88, khôg ai wen theo kiểu onl :)) con nýc wá

^^~

Đấy anh thấy chưa..bạn nầy hình như.....đag mún kiếm ck đóa....nhưng mà nói 88 phát chạy hết ko dám ngoái đầu lại kia kìa...=))=))=))=))

...............................=))=))=))=))=))...ui trùi anh thế là lừa tình đấy.....=))=))=))=))

C

ckiu.style

@luckybaby_98 : khôg muốn chơi gay :))
Ckiu là boy =)) khôg cần biết 88 hay 92, là Ckiu đã chạy dài rồi :))

^^~

L

little_l0ve

Trời ạ.........

sao lại tin thàng kia chớ , mới có 92 hà , năm nay hoc ĐH năm nhất mà

em còn bé lắm

L

little_l0ve

@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)...anh ko fai 92 sao ng ta lại nói là 88..trông anh em cũng chỉ nghĩ 92 thui cer mà.....@-)

Để xem tìm ai hộ đây nhở...dag thích làm bà mối.....:-?:-?.....anh chịu khó tí nha rồi tìm đc thôi.......;;)....=))=))....sao mình thấy topic này bùn cười thế hông bít.....=))=))=))...
yes yes ! giúp a nhé bà mai

có gì a sẽ hậu ta sau..

L

luckybaby_98

Hê hê.....thế anh thích girl như thế nào...sjnh năm bao nhiu hợp cạ mí anh chài....để em tìm choa....^^!
.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D......
Anh yên tâm nhớ...em tìm choa...=))=))....nhưng em hông chắc có tìm đc hông.....thui đằng nào vk anh cũng ra mắt thoai nên em hông lo nhắm....hocmai đầy girl lo gì thiếu cer chớ.....;;)........

L

little_l0ve

tiêu chuẩn mý tuổi cũng dược nhìu chuyện là dc hihi

A thix 88 ấy ma híhi chat chit gọi Ck Vk hay hon

S

snowflower1995

óe.....................định vvào ké 1 chân.................nhưng hem đủ tiêu chuẩn òi...............rút lui zdậy

L

luckybaby_98

Hic..khổ thân anh we' cer......nhưng em chả bít chọn ai cả...hic khổ kjnh ng này thì có rồi...ng kja ko thích...có ng hông nhìu chuyện...ng nhìu chuyện thì cóa bồ nhí hết roài.....Thui anh thay đổi tiêu chuẩn đê....chọn ai cũng đc.....nhảy vào ngay...=))=))=))....

Mong mọi ng vào đây tìm ck nhớ.....choa anh ấy hông anh ấy đag định thắt cổ tự tử 2 lần rồi đấy...=))=))=))........

L

little_l0ve

haizzz.........hix kieu nay..

Minh co don rujj.....

kiem nguoi nhiu chuyen chat thuj ma...... hix

" Tậu Trâu Cưới Vợ Làm Nhà
Trong 3 Việc Đó Thiệt Là Khó Thay "

S

snowflower1995

cũng suýt nữa thì đạt tiêu chuẩn..........................nhưng vào năm hok ùi.....................phải thực hiện cái nghĩa vụ cao cả cho các fụ huynh vui long...............haizzzzzzzzzzzzzz

L

luckybaby_98

Em thấy chị đc nhứt đấy chị bít hông...;;);;)..;;).....

Chị nhìu chuyện cũng hay onl...hợp tiêu chuẩn 100% anh nhở....chị ấy tốt nhắm......kết mí chị ấy đê anh ới...;;);;);;)

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Mà anh cũng bùn cười có 2 ngày mà đã nản...tưởng nhanh lắm chắc..=))=))=))..tìm vk là nó fai lâu mí tốt đẹp đc...=))=))

L

luckybaby_98

Là chị á...;;)....em thấy mỗi chị đạt tiêu chuẩn nhưng mờ....sợ vào năm học rìu chả ạ onl nữa....em thì ắtc tị...=))=))..nhưg ngày nào em cũng có thể 1 tí để học nhóm...:D:D..

Mà chị lúc nào em thấy cũng onl.......keke lại lắm chuyện...em fai kím cho chị mứi đc_______ chị chưa có đâu nha....Nói trước mí chị iu em có rìu..=))=))=))

Anh ới ra chào đón chị ấy đê......chị fai đồng ý đấy nhớ...=))=))

B

bingoxanh1308

nhìn mặt là biết hơn 90.:))
a tuyển vợ kiểu này thì chạy mất dép.
như kiểu........;))
chẳng ai ham nếu tuyển dư lày,thật lòng đấy ạ.

L

little_l0ve

Là chị á...;;)....em thấy mỗi chị đạt tiêu chuẩn nhưng mờ....sợ vào năm học rìu chả ạ onl nữa....em thì ắtc tị...=))=))..nhưg ngày nào em cũng có thể 1 tí để học nhóm...:D:D..

Mà chị lúc nào em thấy cũng onl.......keke lại lắm chuyện...em fai kím cho chị mứi đc_______ chị chưa có đâu nha....Nói trước mí chị iu em có rìu..=))=))=))

Anh ới ra chào đón chị ấy đê......chị fai đồng ý đấy nhớ...=))=))

Huck do ha?

tám tám với anh zui dc goy ! a cũng sắp học ĐH rùi mà

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom