Vui cười Tuyển Việt Nam chính thức vào chung kết AFF Cup 2018

Thảo luận trong 'Hội quán "Vui - Cười"' bắt đầu bởi mousety, 6 Tháng mười hai 2018.

Lượt xem: 62

1. mousety

mousety Học sinh mới Thành viên

Trường học:
    Tien Giang
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

● Tuyển Việt Nam chính thức vào chung kết AFF Cup 2018 Quang Hải, Công Phượng ghi bàn, tuyển Việt Nam vào chung kết AFF Cup sau 10 năm chờ đợi Đội tuyển Việt Nam giành chiến thắng thuyết phục trong trận bán kết lượt về trước Philippines để giành quyền vào chung kết AFF Cup lần thứ ba. Đội tuyển Philippines có một vài sự thay đổi về cách bố trí đội hình nhưng cách chơi của đội bóng này không có nhiều khác biệt so với trận lượt đi. Đội khách vẫn gây ra nhiều khó khăn cho đội tuyển Việt Nam bằng bóng bổng và những pha tranh chấp quyết liệt, tận dụng điểm mạnh về thể hình và thể lực

Hồ Nhi, baoduong6bproĐoan Nhi427 thích bài này.
  2. baoduong6bpro

baoduong6bpro Học sinh chăm học Thành viên

Trường học:
    THPT Nguyễn Du

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

VN vô địch

baoduong9bpro thích bài này.
  3. Hồ Nhi

Hồ Nhi CTV CLB Lịch sử Cộng tác viên HV CLB Hội họa

Trường học:
    Học Mãi Forum

VN chắc chắc vô địch rùi

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted