Nhân sự Tuyển mod khu vực học tập

S

ssokyul

Thông báo tuyển Mod năm 2013 đợt I.

1. Họ và tên: Dương Thế Anh
2. Lớp: 9
3. Địa chỉ: Cần Thơ
4. Email: shin.dino7612@yahoo.com.vn
5. Đăng lý làm Mod box:
Âm nhạcTin học - Máy tính , khối lớp: (nếu có) ....
5. Em hiểu mod là làm gì? nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.
- Nếu được làm e xin hứa sẽ cố gắng làm thật tốt nhiệm vụ

Do em là 1 tài khoản mới hoàn toàn, chưa có bài viết nào nên chưa thể tham gia tuyển mod! Em cố gắng hoạt động ở khu vực mình muốn làm mod để trau dồi kinh nghiệm, Anh sẽ theo dõi và set mod vào thời điểm em đủ kinh nghiệm nhé. Chúc em thành công!

Last edited by a moderator:
K

kinhluannguyen

1. Họ và tên : Nguyễn Kinh Luân
2. Lớp: 8
3. Địa chỉ: TP.HCM
4. Email: kinhluannguyen@rocketmail.com
5. Đăng kí làm Mod box: Tin học - Máy Tính và Văn , Khối lớp : 8
6. Em hiểu mod là làm gì? nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod :
_ Theo em Mod là làm một hướng dẫn viên để trả lời các câu hỏi mà các bạn đặt ra , nếu được làm Mod em sẽ cố gắng xây dựng box mình làm , em xin hứa sẽ cố gắng đóng góp 1 phần công sức cho cộng đồng này!

Do em là 1 tài khoản mới hoàn toàn, chưa có bài viết nào nên chưa thể tham gia tuyển mod! Em cố gắng hoạt động ở khu vực mình muốn làm mod để trau dồi kinh nghiệm, Anh sẽ theo dõi và set mod vào thời điểm em đủ kinh nghiệm nhé. Chúc em thành công!

Last edited by a moderator:
G

giapvinh

Em xin đăng kí!!

Mẫu đơn đăng kí dự tuyển:

1. Họ và tên:Nguyễn Đình Hồng Minh
2. Lớp:6
3. Địa chỉ:TP Cà Mau
4. Email:ndhm2712@gmail.com
Nick yahoo: ndhm2712@
yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod box :
Ngoại ngữ » Tiếng Anh , khối lớp: (nếu có)
6. Em hiểu mod là làm gì? nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.
-Em hiểu mod làm những việc như:sửa chữa bài,quản lý box và có thể là quản lý diễn đàn.
-Nếu được làm mod em sẽ ra những bài tập cho các bạn thường xuyên,không những thế, có thể em sẽ tạo 1 trang tổ chức cho cá bạn cần học thêm tiếng anh về các mục như:Dịch anh-việt,dịch việt-anh,ngữ pháp,v.v.........
Em mong có thể trở thành mod của diển đàn
Em xin cảm ơn!!:D:D:D:D:D:D

B

banmaituoidep

1. Họ và tên: Phan Minh Thuỳ Nhi
2. Lớp: 10
3. Địa chỉ: quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
4. Email: dangky1998@yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod box: box Toán 10
5. Mục đích xin tuyển Mod và dự định các công việc sẽ làm khi trúng tuyển: sau kì thi tuyển chọn học sinh giỏi, em nhận ra mình còn nhiều thiếu sót và hi vọng việc làm Moderator có thể giúp em khắc phục thiếu sót đó. Nếu trúng tuyển em sẽ cố gắng giúp được các bạn nhiều nhất có thể (nhưng phải trong khả năng của em đấy)
6. Cam kết thực hiện tốt quyền và nhiệm vụ của mình

M

maidoany_nhi

EM XIN ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN

1. Họ và tên: Mai Đoàn Ý Nhi.
3. Địa chỉ: Đông Hà-Đức Linh-Bình Thuận
4. Email: girldanhda2mahonghong@gmai.com. Nick yahoo: maidoany_nhi111@yahoo.com
5. Đăng ký làm Mod box Toán , khối lớp: (nếu có) 6,7,8
6. Em hiểu mod là làm gì?
- Mod sẽ chịu trách nhiệm sửa bài, trả lời các bài viết, quản lý box khỏi tình trạng spam, quảng cáo rác hay giải quyết các câu hỏi sai box.
Nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.
- Nếu đc làm mod, em hứa sẽ giải đáp tất cả những bài mà thành viên up lên, không những thế còn up thêm những bài nâng cao, cơ bản để rèn luyện. Quản lý thật tốt ạ!
EM XIN CẢM ƠN! ^^!

K

kienduc_vatli

đăng kí

1. Họ và tên:Trần Kiến Đức
2. Lớp:8
3. Địa chỉ:Nghĩa Trung Bù Đăng Bình phước
4. Email:kienduc_2000@yahoo.com.vn Nick yahoo: kienduc_2000@yahoo.com.vn
5. Đăng lý làm Mod box vật lí , khối lớp: (nếu có) 8,9
5. *Em hiểu mod là làm gì:
-Mod sẽ lấy những ý kiến, yêu sách của các thành viên để trình bày lại với BQT, là cầu nối giữa lãnh đạo cao cấp và member.
-Có kiến thức chuyên môn vững vàng có thể đáp ứng những câu hỏi của thành viên.
-Sắp xếp, sàng lọc, chỉnh sửa bài viết của thành viên,chống spam, quảng cáo,...

*nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.:
em sẽ cố gắng làm việc nhưng theo một kế hoạch cân nhất. đó là em làm nhiệm vụ vào ban đêm của các ngày trong tuần, từ khoảng 7'-> 9h' để không ảnh hưởng đến quá trình học tập

em xin cảm ơn!!!

M

maidoany_nhi

1. Họ và tên: Mai Đoàn Ý Nhi
3. Địa chỉ: Đông Hà_Đức Linh_Bình Thuận
4. Email:girldanhda2mahonghong@gmail.com Nick yahoo: maidoany_nhi11@yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod box: Sinh, Ngoại ngữ và Toán
5. Mục đích xin tuyển Mod và dự định các công việc sẽ làm khi trúng tuyển.
-Đóng góp cho box ngoại ngữ nói riêng và diễn đàn nói chung và tích lũy thêm kiến thức
-Tích cực giải bài cho mem....
6. Cam kết thực hiện tốt quyền và nhiệm vụ của mình.

W

woonopro

1. Họ và tên:. Trần Thịnh Phát
2. Lớp: 11
3. Địa chỉ: Vĩnh Long, Việt Nam
4. Email:honngoclanh@gmail.com Nick yahoo: lightgalaxy
5. Đăng lý làm Mod box lịch sử , khối lớp: 11,10,9,8
5. Em hiểu mod là làm gì?
Nếu hiểu theo vấn đề học tập, Mod cũng như bao người thường khác, nhưng họ trội hơn về lòng quan tâm và miệt mài về 1 vấn đề nào đó, đồng thời mod cũng là những con người biết san sẽ những kiến thức cá nhân cho bạn bè, mọi người để tất cả cùng nhau lĩnh ngộ. đồng thời Mod cũng là người san sẽ những công việc lặt vặt do Admin, Super Mod đưa xuống
nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.
Nếu được làm mod, nói riêng về box lịch sử, điều đầu tiên là thường xuyên trao dồi kiến thức cá nhân trong sácch vở, mạng để về forum cùng chia sẽ với mọi người, thường xuyên theo dõi những bài viết có nhu cầu thắc mắc, từ những kiến thức cơ bản của cá nhân mà trao dồi thêm với những bạn bè khác để đưa ra 1 đáp án chính xác cho người xem, nhưng đồng thời cũng phải là 1 cỗ máy sách giải sống, sẽ tạo cơ hội cho các bạn vận động tư duy.
Thông qua s-mod, admin tổ chức event forum về vấn đề học tạo thêm phần sinh động cho forum

H

hmu95

1. Họ và tên:Nguyễn Thế Lực
2. Lớp: HMU
3. Địa chỉ: Hà Nội
4. Email:theluc95@gmail.com Nick yahoo: theluc_95@yahoo.com.vn
5. Đăng lý làm Mod box Sinh , khối lớp: 12
5. Em hiểu mod là làm gì - giống như tổ trưởng trong lớp

Q

quansaiyan123@gmail.com

1. Họ và tên:phạm Xuân Quân
2. Lớp:6A
3. Địa chỉ:Ngọc Thiện , Tân Yên , Bắc Giang
4. Email:sieuáiyan123@gmail.com Nick yahoo: takexinaruto@yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod Box Toán , khối lớp: 6a
5. Nếu hiểu theo vấn đề học tập, Mod cũng như bao người thường khác, nhưng họ trội hơn về lòng quan tâm và miệt mài về 1 vấn đề nào đó, đồng thời mod cũng là những con người biết san sẽ những kiến thức cá nhân cho bạn bè, mọi người để tất cả cùng nhau lĩnh ngộ. đồng thời Mod cũng là người san sẽ những công việc lặt vặt do Admin, Super Mod đưa xuống
Nếu được làm mod, nói riêng về box lịch sử, điều đầu tiên là thường xuyên trao dồi kiến thức cá nhân trong sácch vở, mạng để về forum cùng chia sẽ với mọi người, thường xuyên theo dõi những bài viết có nhu cầu thắc mắc, từ những kiến thức cơ bản của cá nhân mà trao dồi thêm với những bạn bè khác để đưa ra 1 đáp án chính xác cho người xem, nhưng đồng thời cũng phải là 1 cỗ máy sách giải sống, sẽ tạo cơ hội cho các bạn vận động tư duy.
Thông qua s-mod, admin tổ chức event forum về vấn đề học tạo thêm phần sinh động cho forum
;)

Q

quansieunhan123

1. Họ và tên:phạm Xuân Quân
2. Lớp:6A
3. Địa chỉ:Ngọc Thiện , Tân Yên , Bắc Giang
4. Email:sieuáiyan123@gmail.com Nick yahoo: takexinaruto@yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod Box Toán , khối lớp: 6a
5. Nếu hiểu theo vấn đề học tập, Mod cũng như bao người thường khác, nhưng họ trội hơn về lòng quan tâm và miệt mài về 1 vấn đề nào đó, đồng thời mod cũng là những con người biết san sẽ những kiến thức cá nhân cho bạn bè, mọi người để tất cả cùng nhau lĩnh ngộ. đồng thời Mod cũng là người san sẽ những công việc lặt vặt do Admin, Super Mod đưa xuống
;)

Dược bé giỏi lắm cho bé điểm 10 :)>- hiiiiiiiiiiiiiiiiii

C

congchuakimcuong

1. Họ và tên:Nguyễn Đình Hồng Minh
3. Địa chỉ:TP Cà Mau
4. Email:ndhm2712@gmail.com
Nick yahoo: ndhm2712@yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod box : Ngoại ngữ » Tiếng Anh , khối lớp: (nếu có)
6. Em hiểu mod là làm gì? nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.
-Em hiểu mod làm những việc như:sửa chữa bài,quản lý box và có thể là quản lý diễn đàn.
-Nếu được làm mod em sẽ ra những bài tập cho các bạn thường xuyên,không những thế, có thể em sẽ tạo 1 trang tổ chức cho cá bạn cần học thêm tiếng anh về các mục nhưịch anh-việt,dịch việt-anh,ngữ pháp,v.v.........
Em xin cảm ơn!!
P/S:Em là giapvinh đây ạ.Em bị mất nick giapvinh rồi nên mới tạo nick mới

A

anh_em_02

1. Họ và tên:Bùi Trương Mạnh Thái

3. Địa chỉ:Quảng Ngãi

4. Nick yahoo:buitruongmanhthai2002@yahoo.com

5. Đăng lý làm Mod box : Văn,toán , khối lớp:6
-Nếu được làm mod em sẽ ra những bài tập cho các bạn thường xuyên,không những thế, có thể em sẽ tạo 1 trang tổ chức cho cá bạn cần học thêm tiếng anh về các mục nhưịch anh-việt,dịch việt-anh,ngữ pháp,v.v.........

D

doraemon_chan

1. Họ và tên:Trần Long Huy
2. Lớp: 9a5
3. Địa chỉ: 51/4 ấp tây b , xã ĐôngHoà , thị xả Dĩ An
4. Email:keniupon@gmail.com Nick yahoo không có ạ
5. Đăng lý làm Mod Box Ngoại khóa học toán , khối lớp: 7 8 9

D

doraemon_chan

1. Họ và tên:Trần Long Huy
2. Lớp: 9a5
3. Địa chỉ: 51/4 ấp tây b , xã ĐôngHoà , thị xả Dĩ An
4. Email:keniupon@gmail.com Nick yahoo không có ạ
5. Đăng lý làm Mod Box Ngoại khóa học toán , khối lớp: 7 8 9
5. Hiện nay Bõ ngoại kháo vẫn còn rất nhìu tồn đọng

Nếu là mod em sẽ giúp cho box sẽ sạch sẽ hơn Làm hết sức cùa mình

T

thoconxauxi_2002

1. Họ và tên: Nguyễn Thị Kim Phượng
2. Lớp:. 6
3. Địa chỉ : tổ 1 xã bình nguyên huyện thăng bình tỉnh quảng nam
4. Email:bexiu_girl2002@yahoo.com.vn Nick yahoo: bexiu_girl2002
5. Đăng lý làm Mod box văn khối lớp: (nếu có) 6 hoặc 5
5. Em hiểu mod là làm gì? nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod.
Theo em, mod là người có nhiệm vụ kiểm tra, đánh giá đúng, sai, bổ sung, sửa chữa những lỗi trong các bài post lên của thành viên, phải nhiệt huyết, có trách nhiệm với công việc. Giúp đỡ các thành viên mới biết và hiểu nội quy diễn đàn.
- nếu được làm mod em sẽ cố gắng làm những gì mà mình có thể làm được để giúp box văn ngày càng mạnh mẽ.

D

duythanh7321

Bảng đăng kí Mod

Đơn đăng kí dự tuyển:

1. Họ và tên:Lâm Duy Thanh
2. Lớp:7/1
3. Địa chỉ:Tiên Long-Châu Thành-Bến Tre
4. Email:changngoc7321@gmail.com Nick yahoo:thanh.lm39@yahoo.com.vn
5. Đăng lý làm Mod box:Văn,Lịch Sử. Khối lớp: (nếu có)7
5. Em hiểu mod là làm gì? Theo em, Mod là một thành viên của một trang box, có nhiệm vụ đăng bài, kiểm tra, đánh giá đúng/sai, bổ sung và sửa chữa những bài làm của những thành viên khác, giúp đỡ thành viên khác và thực hiện đúng nội qui diễn đàn.

Nếu được làm mod em có kế hoạch như thế nào cho box mà em muốn làm mod?
Nếu em làm mod, em sẽ cố gắng hết sức mình thực hiện tốt trách nhiệm của mình cũng như góp phần nhỏ công sức xây dựng diễn đàn ngày một"hưng thịnh".

X

xxsyaoranxx

Đơn đăng kí dự tuyển:

1. Họ và tên: Lê Đình Trung Hiếu
2. Lớp: 9a4
3. Địa chỉ: Phường 3 - TP Vũng Tàu
4. Email:lehieu199939@yahoo.com Nick yahoo: lehieu199939
5. Đăng lý làm Mod box Hóa học, khối lớp: (nếu có) 8
Mod là : Làm gương cho các thành viên khác qua việc tuân thủ Nội quy của Diễn đàn , xử lý công bằng, nghiêm minh các vi phạm của thành viên không bao che, thiên vị.
NẾu dc làm mod , em sẽ : Nhiệt tình giúp đỡ các thành viên khác khi thành viên có yêu cầu chính đáng

M

maidoany_nhi

1. Họ và tên: Mai Đoàn Ý Nhi
3. Địa chỉ: Đức Linh_Bình Thuận
4. Email: girdanhda2mahonghong@gmail.com Nick yahoo: maidoany_nhi111@yahoo.com
5. Đăng lý làm Mod box : Ngữ Văn ( 7,8 ) , Ngoại Ngữ ( 7 ) , Toán ( 7,8 )
5. Mục đích xin tuyển Mod và dự định các công việc sẽ làm khi trúng tuyển :
- Điều chỉnh các mem hay phạm nội quy
- Cho các bạn thấy được học tập trên diễn đàn thấy vui và bổ ích
- Trò chuyện với các mem và đóng góp thêm ý tưởng

6. Cam kết thực hiện tốt quyền và nhiệm vụ của mình. XIN HỨA THỰC HIỆN TỐT VỚI VAI TRÒ LÀ ANH CHỊ CẢ QUẢN LÍ BOX.

N

ngocbangngoc

1. Họ và tên:Trần Huyền Trang
2. Lớp:12
3. Địa chỉ:Đông Triều -Quảng Ninh
4. Email:litimi96@gmail.com Nick yahoo: huyentrangkun@yahoo.com
5.Đăng lý làm Mod box hóa. , khối lớp: (nếu có) 12
Theo em, mod là chức vụ của 1 thành viên khi tham gia diễn đàn, có nhiệm vụ giúp đỡ các bạn khác cùng học tập, tiến bộ, làm gương cho các bạn khác trong việc thực hiện nội qui diễn đàn, góp phần làm diễn đàn trở thành nơi học tập bổ ích, nhiều niềm vui.

Nếu được làm mod, em sẽ cùng các bạn khác phát triển box theo đúng qui định của diễn đàn.HẾT

Top Bottom