Tuyển Điều Hành Viên và Cộng Tác Viên

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cuong1808

tham gia mod

MẪU THÔNG TIN ĐĂNG KÍ

I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên: Hoàng Mạnh Cường
Tên đăng ký (username): cuong1808
Ngày sinh (ngày/tháng/năm): 18/8/1990
Hiện đang học tại: Trường THPT Cửa Lò
Sở thích: T ìm t òi về mọi thứ n ất l à tin

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: Lớp 12A_Tr ường THPT Cửa L ò
Thành phố: TX C ửa Lò_Nghệ An
Điện thoại:0383824672
E-mail: batcangi_mc@yahoo.com
Trang web cá nhân:mcak11.6x.to

3. Kinh nghiệm cá nhân:
1. Bạn đã từng tham gia điều hành diễn đàn nào chưa? Hiện tại bạn có tham gia điều hành diễn đàn nào khác không?
Tôi là một webmaster rồi.

2. Bạn hãy tự đánh giá về ưu điểm và khả năng của bản thân?
Không gục ngã trên sự khó khăn nào

II. THÔNG TIN VỀ THÀNH VIÊN
1. Bạn tham gia vào Hocmai.vn từ khi nào?
đầu năm 2007

2. Bạn tham gia Hocmai.vn vì lý do gì?
Kiến thức văn hóa còn yếu muốn luyện thêm đề

3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào Hocmai.vn, và nội dung/hoạt động nào bạn thích nhất?
Tôi quan tâm đến tất cả các mục trên hocmai.vn .Mục mà tôi quan tâm nhất là mục góp ý . Mục đó có nhiều ý kiến rất bổ ích.

4. Mức độ thường xuyên và thời gian trung bình bạn truy cập vào website của Hocmai.vn (số lần và số giờ trong ngày)? Tự đánh giá số bài viết có chất lượng của bạn?
Vì nhiều lý do tôi đã xa hocmai.vn một thời gian.Nhưng giờ tôi đã gạt được hết những lý do đó và bây giờ đã quay lại với học mãi .Tôi chỉ mói quay lại đây cỡ một tuần cũng có vài bài khá chất lượng

5. Bạn hãy nêu ý kiến nhận xét về hệ thống Hocmai.vn hiện nay (về hoạt động và về website)? Những gì đã phát triển tốt nhất, những gì cần phải đầu tư phát triển …
Học mãi là một diễn đàn dạy học trên amngj có chủ đề rất rộng và rất sâu. Ở đó rất nhiều vấn đề đã phát triển rất tốt như tú tài số…nhưng cũng còn vài thiếu sót như chưa đáp ứng được nhu cầu coppy đề thi của một bộ phân học sinh không có điều kiện ngồi làm bài trên máy.

III. THAM GIA VÀO BAN ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN:
1. Box bạn muốn tham gia quản lý?
Tôi có thể tham gia quản lý nhiều box.Box tôi rất thích là box góp ý.

2. Thời gian bạn dự định sẽ tham gia?
Tôi có thể tham gia cho đến tháng sáu này.

3. Bạn hiểu về trách nhiệm, công việc của vị trí mà bạn đăng ký tham gia như thế nào?
Phần việc của mod là rất mệt và cũng rất quan trọng vì phải thỏa mãn nhu cầu của khách hàng
4. Nếu trở thành người điều hành của Box trên, bạn dự định sẽ làm những việc gì?
Trứơc tên tôi sẽ quan tâm đến mục trả lời thư góp ý của các khách và sau đó là rất nhiều dự định

C

cuong1808

tuanci6 said:
I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên: Nguyễn Văn Tuấn
Tên đăng ký (username): tuanci6
Ngày sinh (ngày/tháng/năm): 4/8/1990
Hiện đang học (làm việc) tại: 12 A2 Hóa - ĐHKHTN - ĐHQGHN
Sở thích: Đọc truyện , xem phim , nghe nhạc .... lướt web ... nói chung là mọi thứ có thể làm được đều thích cả
2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: phòng 307 nhà b1 , KTX Mễ Trì 182 Lương Thế Vinh, Quận Thanh Xuân , TP Hà Nội
Điện thoại : 04 5535979 1343
E-mail: tuanci6@gmail.com
Trang web cá nhân: Không có

3. Kinh nghiệm cá nhân:
1. Đã từng làm Mod tại vài diễn đàn . Trong đó có hoahoctro.com ( 2 Năm) , và một trang web trong mạng lan của KTX . Hiện tại đang là Mod của Hoahoctro.com , box Góc học tập và Đố vui giải trí .
2.Ưu điểm: Có thời gian online ổn định , có kinh nghiệm bản thân, phương hướng làm việc và điều hành box mình quản lý một cách rõ ràng . Ăn nói điều hòa, có thể dung hòa được những mâu thuẫn hay giải quyết tranh chấp nếu có .

1. Tham gia diễn đàn từ 1/11/2007 . Tuy có thời gian tham gia chưa nhiều nhưng đã có sự tìm hiểu khá rõ ràng diễn đàn

2. Tham gia hocmai.vn để có thể học tập cũng như thử sức mình trước kỳ thi đại học .

3. Những nội dung quan tâm khi vào hocmai.vn là kiểm tra kiến thức qua những bài kiểm tra ngắn 15 phút, thi thử đại học, box máy tính và box môn hóa.....

4. Tuy có khá nhiều thời gian online nhưng hiện tại thì em chỉ vào hocmai để kiểm tra kiến thức và có thể trao đổi . Thời gian online hiện tại vào hocmai chưa nhiểu . Chưa tới 1 giờ /ngày ( trung bình ) Nhưng có thể online 8/24 . Theo em số bài viết ở hoamai là không nhiều cũng như hiện tại số thành viên của hocmai là không nhiều vì vậy 1 tiếng để đọc qua các bài viết cũng như quản lý các bài viết là hợp lý . Do năm nay là năm thi đại học vì vậy ngoài thời gian kiểm tra kiến thức thì 1 tiếng là thời gian duy nhất em có thể bỏ ra để quản lý .

5. Nhận xét hiện tại về hocmai . Hiện tại hs vào hocmai để kiểm tra kiến thức là chính. Ngoài ra thì việc trao đổi học hỏi qua diễn đàn gần như rất hạn chế . Diễn đàn hiện tại có khá nhiều box nhưng rất nhiều box không hoạt động cũng NHư hoạt động không hề hiệu quả . Các Mod tại các box không hề làm việc . Các bài viết mới không hề có . Việc định hướng cho box cũng không hề có . Hiện tại các box của THCS và THPT phân ra là không hợp lý . Vì phát triển diễn đàn số box tăng theo nhu cầu chứ không phải là tăng để cho đủ . Hiện tại nên gộp các box THPT và THCS vào làm một . Các chú tích bên dưới các box cũng quá nhiều và hầu như để tìm được một box con trong đó là rất khó khăn . Nếu như không phải là chủ định tìm kiếm chắc chắn thành viên khi vào diễn đàn sẽ không thể thấy được . Việc vào diễn đàn đầu tiên members muốn tìm hiểu và để có thể lôi kéo được thành viên và giúp cho họ thoải mái khi tham gia diễn đàn thì việc đầu tiên cơ cấu diễn đàn phải hợp lý thật đơn giản .

1. Em muốn làm Smod hoặc nếu được thì muốn làm Admin của diễn đàn . Khả năng tin học của em là khá tốt, cũng như khả năng quản lý là khá tốt vì vậy em có lòng tin rằng mình có thể điều chỉnh diễn đàn để diễn đàn ngày một phát triển

Thời gian tham gia diễn đàn hiện tại dự kiến từ nay tới khi thi đại học . Sau khi thi đại học xong nếu kết quả học tập tốt em sẽ dành nhiều thời gian hơn để có thể quản lý diễn đàn tốt hơn
.
3. Em hiểu về trách nhiệm của mình với công việc

4. Nếu trở thành người điều hành của Box trên
Việc đầu tiên em muốn làm khi được làm SMod , hoặc Admin là thay đổi hoàn toàn cơ cấu của diễn đàn . Sắp xếp lại các box một cách hợp lý .

Xắp xếp các Mod vào các box cũng phải hợp lý . Nên có sự đan chéo giữa các mod các box . Mỗi mod quản lý 3 - 5 box mỗi box cần 3 - 5 Mod để có thể chắc chắn rằng lúc nào cũng đang có người online để quản lý box của mình .
- Việc thứ 2 là hệ thống lại toàn bộ box do các mod quản lý. Vì công việc không nên để chồng chất . Hiện tại khi bài viết không nhiều thì nên hệ thống lại trước khi không thể hệ thống lại nữa .
- Khi các box trở nên mạch lạc , hệ thống. Trong một hệ thống những bài viết chất lượng như trên tự dưng các thành viên cũng sẽ có ứ thức hơn với những bài viết của chính mình.
Hết .

email :batcangi_mc@yahoo.com

C

cuong1808

Re: tham gia mod

cuong1808 said:
MẪU THÔNG TIN ĐĂNG KÍ

I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên: Hoàng Mạnh Cường
Tên đăng ký (username): cuong1808
Ngày sinh (ngày/tháng/năm): 18/8/1990
Hiện đang học tại: Trường THPT Cửa Lò
Sở thích: T ìm t òi về mọi thứ n ất l à tin

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: Lớp 12A_Tr ường THPT Cửa L ò
Thành phố: TX C ửa Lò_Nghệ An
Điện thoại:0383824672
E-mail: batcangi_mc@yahoo.com
Trang web cá nhân:mcak11.6x.to

3. Kinh nghiệm cá nhân:
1. Bạn đã từng tham gia điều hành diễn đàn nào chưa? Hiện tại bạn có tham gia điều hành diễn đàn nào khác không?
Tôi là một webmaster rồi.

Không gục ngã trên sự khó khăn nào

đầu năm 2007

Kiến thức văn hóa còn yếu muốn luyện thêm đề

3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào Hocmai.vn, và nội dung/hoạt động nào bạn thích nhất?
Tôi quan tâm đến tất cả các mục trên hocmai.vn .Mục mà tôi quan tâm nhất là mục góp ý . Mục đó có nhiều ý kiến rất bổ ích.

4. Mức độ thường xuyên và thời gian trung bình bạn truy cập vào website của Hocmai.vn (số lần và số giờ trong ngày)? Tự đánh giá số bài viết có chất lượng của bạn?
Vì nhiều lý do tôi đã xa hocmai.vn một thời gian.Nhưng giờ tôi đã gạt được hết những lý do đó và bây giờ đã quay lại với học mãi .Tôi chỉ mói quay lại đây cỡ một tuần cũng có vài bài khá chất lượng

5. Bạn hãy nêu ý kiến nhận xét về hệ thống Hocmai.vn hiện nay (về hoạt động và về website)? Những gì đã phát triển tốt nhất, những gì cần phải đầu tư phát triển …
Học mãi là một diễn đàn dạy học trên amngj có chủ đề rất rộng và rất sâu. Ở đó rất nhiều vấn đề đã phát triển rất tốt như tú tài số…nhưng cũng còn vài thiếu sót như chưa đáp ứng được nhu cầu coppy đề thi của một bộ phân học sinh không có điều kiện ngồi làm bài trên máy.

Tôi có thể tham gia quản lý nhiều box.Box tôi rất thích là box góp ý.

Tôi có thể tham gia cho đến tháng sáu này.

3. Bạn hiểu về trách nhiệm, công việc của vị trí mà bạn đăng ký tham gia như thế nào?
Phần việc của mod là rất mệt và cũng rất quan trọng vì phải thỏa mãn nhu cầu của khách hàng
4. Nếu trở thành người điều hành của Box trên, bạn dự định sẽ làm những việc gì?
Trứơc tên tôi sẽ quan tâm đến mục trả lời thư góp ý của các khách và sau đó là rất nhiều dự định
email: batcangi_mc@yahoo.com

M

mylovemai

oái em tưởng ko tuyển cộng tác viên nữa vì dạo trước em đã từng đi dán poster mà.,....nhưng bây giwof mọi việc dưnf ại roài bạn à?

A

arxenlupin

I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên : Nguyễn Vũ Hoàng Phước
Tên đăng ký (username) : arxenlupin
Ngày sinh (ngày/tháng/năm) : 30-4-1992
Hiện đang học (làm việc) tại THPT chuyên Phan Bội Châu
Sở thích : đọc sách, xem thời sự

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc : 22-Nguyễn Xuân Linh
Thành phố : Vinh
Điện thoại : 0383.532039
E-mail : arsenelupin90@yahoo.com.vn
hoặc arxenlupin@yahoo.com.vn
Trang web cá nhân không có

3. Kinh nghiệm cá nhân:

Em chưa từng tham gia điều hành diễn đàn nào cả

Có khả năng về sinh và các môn xã hội mặc dù học chuyên toán

Em tham gia hocmai.vn từ ngày 20-1-2008

Em tham gia để được học tập, trao đổi kinh nghiệm, làm quen và trao đổi các vấn đề chung được đưa ra trên diễn đàn

Nội dung mà em quan tâm nhất là box sinh, văn, sử, địa
Nội dung mà em thích nhất là cuụoc thi " rinh quà cùng hocmai.vn " nhân dịp tết 2008,em mong rằng hocmai sẽ tổ chức nhiều cuộc thi như thé hơn nữa

Mức đọ thường xuyên : 2h/ngày bình thường vì hầu như em đi học cả ngày
Số bài viết có chất lượng : khoảng trên dưới 20 bài

Hiện nay nạn spam đang có chiều hướng gia tăng ( em cũng viết nhiều bài lung tung trong đó ). Nhiều box hầu như không có người vào. Nhiều box giải trí vô bổ được lập ra mà không có hướng giải quyết.
Hocmai chưa giải quyết được vấn đề nhu cầu copy lài đề thi của rất nhiều bạn .
Em nghĩ nên đổi mới cái này và đội ngũ mod đang còn mỏng cần tăng cường

III.THAM GIA VÀO BAN ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN:

1.Box bạn muốn tham gia quản lý?
Sử, địa hoặc sinh THCS và THPT

Từ ngày 1-2-2008 đến chưa biết

Em chỉ xin chép lại thôi

Về quyền lợi :

Khi trở thành Người điều hành có năng lực của diễn đàn, các bạn sẽ nhận được những quyền lợi như sau:

1. Cộng tác cùng với hệ thống điều hành những Box được giao:
· Sửa, xóa hoặc di chuyển bài viết, chủ đề trong diễn đàn.
· Đặt quyền riêng cho các chủ đề trong Mục quản lý. (Chú ý, Thông báo, Khóa chủ đề)

2. Khi chứng tỏ được năng lực của bản thân, các bạn sẽ có cơ hội rất lớn để được tham gia là nhân viên chính thức của hệ thống.
· Quyền lợi và trách nhiệm của bạn sẽ được thông báo cụ thể sau.

3. Sau một khoảng thời gian nhất định, hệ thống sẽ xét và trao thưởng cho các Mục hoạt động hiệu quả, cũng như các Mod và thành viên có nhiều đóng góp cho diễn đàn và toàn hệ thống.

Về trách nhiệm :

Người điều hành diễn đàn cần chú ý thực hiện theo các nội dung sau:

1. Đảm bảo các bài viết trong Mục do mình quản lý tuân theo đúng nội quy của diễn đàn

2. Chủ động trong việc giải đáp các thắc mắc của thành viên trong Mục mình quản lý

3. Chủ động sắp xếp, quản lý các chủ đề trong Mục sao cho gọn, dễ sử dụng với các thành viên, dễ tìm kiếm thông tin, cung cấp nội dung thông tin đúng như tên của Mục quản lý.
Chú ý:
· Hạn chế việc sử dụng tài nguyên từ các trang web khác.
· Hạn chế việc bàn luận lan man không theo chủ đề (SPAM)
· Hạn chế việc tạo những chủ đề liên quan đến nội dung của các Mục khác trên diễn đàn.

4. Người điều hành diễn đàn cần giữ đúng tác phong của một người quản lý, để các thành viên khác yêu mến và tôn trọng vì thế các Mod nên:
· Hạn chế sa đà vào những chủ đề có nội dung "tán dóc"
· Hạn chế việc post các bài từ các trang web khác - nên chủ động viết những bài bằng chính khả năng sáng tạo của bản thân.
· Phải đảm bảo chắc chắc tính chính xác cho mỗi bài viết của mình.
· Tập trung việc phát triển các nội dung cho Mục của mình trở nên hấp dẫn và thu hút được sự tham gia của nhiều người.
· Tìm tòi, sáng tạo ra những cuộc thi, những ý tưởng mới đóng góp cho sự phát triển của Mục quản lý nói riêng và toàn hệ thống nói chung (vd: Tổ chức Offline, cuộc thi Viết Văn, giải Toán.......)

5. Đảm bảo việc giữ bí mật các thông tin về tài khoản của mình (Tài khoản, Mật khẩu....) để tránh trường hợp bị kẻ xấu phá hoại.
· Trong trường hợp khẩn cấp bị mất tài khoản hoặc muốn chuyển quyền Mod sang tài khoản mới, liên lạc ngay với anh qua YM hoặc gọi nhân viên hỗ trợ của hệ thống (YM: hocmaitrogiup) để thông báo.
· Nghiêm cấm việc chia sẻ việc sử dụng nick với người khác. Nếu xảy ra vấn đề gì Mod phải chịu hoàn toàn trách nhiệm.
· Người điều hành không nhất thiết phải online 24/24, chỉ cần quản lý tốt được Mục của mình là đã hoàn thành xuất sắc công việc được giao.

Nếu được thì em sẽ cố gắng xây dựng web ngày càng lớn mạnh, phát triển box của mình, giúp đỡ những người đi sau cùng nâng cao chất lượng box và cả chất lượng học tập của các thành viên

A

aqnacm

đăng kí phát chơi

MẪU THÔNG TIN ĐĂNG KÍ

I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên: Nguyễn Quang Anh
Tên đăng ký (username): aqnacm
Ngày sinh (ngày/tháng/năm): 12/11/87
Hiện đang học (làm việc) tại: Khoa Địa lý ĐHKHTN ĐHQGHN
Sở thích: nhiều vô kể

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: K50 địa lý ĐHKHTN ĐHQGHN
Thành phố: Hà Nội
Điện thoại: 0979044729
E-mail: aqnacm@gmail.com
Trang web cá nhân: ko có, blog ko mở

3. Kinh nghiệm cá nhân:
Từng tham gia một số diễn đàn, hiện đang là điều hành viên trang web svtunhien.net là diễn đàn chính thức của đoàn trường ĐHKHTN

Kiến thức về 4rum và chuyên ngành tương đối ổn, khả năng on liên tục và ổn định

Ko nhớ, vào cách đây khá lâu nhưng thấy box địa lý đìu hiu quá nên ra rồi sau 1 thời gian quay lại thấy có vẻ khá hơn nên vào chơi

Có nhiều lý do, bản thân là dân tự nhiên, học dốt các môn xã hội nhưng chuyên ngành lại là địa lý nên muốn bổ xung kiến thức địa lý phổ thông một chút.
Còn một mong muốn mang tính lâu dài nhưng e là khó đó là làm thay đổi cách nghĩ cách nhìn nhận của học sinh phổ thông về môn địa lý

Chưa tham gia được nhiều nên chưa dám nhận xét

Khả năng online khi cần thiết là 24/24, thường xuyên online khoảng 5 tiếng 1 ngày. Việc on vào hocmai.vn tùy thuộc vào hứng thú và có chú để nào mình quan tâm không. Tự cảm tháy bài viết của mình ở diễn đàn này gần như ko spam mấy

Mình chỉ tham gia diễn đàn bởi mình ko phải ôn thi hay học phổ thông nữa nên ko dám nhận xét về trang web

Admin thấy thích hợp chỗ nào thì cho vào chỗ đó
Từ ngày Đến ngày
Chịu khi nào thấy diễn đàn chán quá thì bỏ
Đã từng làm mod ở một số diễn đàn khác thấy là mod có 2 nhiệm vụ chủ yếu là xóa những bài viết vớ vẩn spam và định hướng phát triển box như tạo các topic mới hấp dẫn. bản thân cảm thấy mình theo trường phái thoải mái và thích tham gia tranh luận trong box
Làm điều mình cảm thấy thích hợp cho box đó

về ảnh thì chả ai up nên em cũng hok có up

H

hoankc

Re: tham gia mod

MẪU THÔNG TIN ĐĂNG KÝ
I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên: Nguyễn Thanh Hoàn
Tên đăng ký (username): hoankc
Ngày sinh (ngày/tháng/năm): 26/11/1990
Hiện đang học tại: Trường THPT Khoái Châu - Hưng Yên
Sở thích: Hóa + Lí + game

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: Lớp 12A1 Tr ường THPT Khoái Châu
Tỉnh Hưng Yên
Điện thoại:0321920549
E-mail:hoankc_2611@yahoo.com

3. Kinh nghiệm cá nhân:
Tôi chưa tưng điều hành diễn đàn nào

Không gục ngã trên sự khó khăn nào , luôn vươn lên để tìm cơ hội, tôi tin may mắn không tự đến mà do chính con người tạo ra

giữa năm 2007

Trao đổi kiến thức về các lĩnh vực yêu thích , kết bạn , làm bài thi ......

Tôi quan tâm đến tất cả các mục trên hocmai.vn .Mục mà tôi quan tâm nhất là mục Hóa THPT , Lí THPT và game . Mục đó có nhiều ý kiến rất bổ ích.

tui có thể onl 2-3 tiếng 1 ngày , viết cũng khá nhìu bài có chất lượng , khoảng > 500 gì đấy

Tôi muốn quản lí box game

Tôi có thể tham gia cho đến tháng bảy năm nay.

Phần việc của mod là rất mệt và cũng rất quan trọng vì phải thỏa mãn nhu cầu của khách hàng, tui rất hiểu
Tui sẽ liên tục cập nhật và trợ giúp cho những bạn có thắc mẳc trong khả năng tui có thể làm được , vì tui là 1 game thủ mà

R

rayno

MẪU THÔNG TIN ĐĂNG KÝ
I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
+ Họ và tên: Hoàng Duy Phương
+ Username : rayno
+ Ngày sinh :04/05/1989
+ Giới tính : Nam
+ Hiện đang học tại : ĐH FPT
+ Sở thích : Toán, Tiếng Anh, CNTT, nghe nhạc, xem phim....
2. Thông tin liên lạc:
+ Địa chỉ : Lớp SE0207, ĐH FPT, Phạm Hùng , Cầu Giấy, Hà Nội
+ Phone: 0948917112
+ Mail : watashi.shio@gmail.com
+ Ym : hoangtu_8x_codon@yahoo.com
3. Kinh nghiệm cá nhân:
Đã từng là thành viên điều hành của diễn đàn của lớp mình se0207.org
Luôn muốn đối mặt với thử thách và thích tìm tòi cái mới...luôn tâm niệm "Có gục ngã mới có thành công...Hãy tự tin lên nào...
Mình mới tham gia hình như là cuối tháng 2 năm 2008
Trao đổi kiến thức về các lĩnh vực yêu thích , kết bạn , làm bài thi ......
Tôi quan tâm đến tất cả các mục trên hocmai.vn .Mục mà tôi quan tâm nhất là mục Toán PTTH , Tiếng THPT , album ảnh và game . Mục đó có nhiều ý kiến rất bổ ích.
Mỗi ngày online khoảng 4-5h bất cứ thời gian nào rảnh... Bài viết chủ yếu về Tiếng Anh và Toán...khoảng 200 bài các bài còn lại ở nhiều topic # nhau....
Mọi hoạt động của hocmai tui thấy đều tốt cả duy chỉ 1 điều đó là ko có mục nào dành cho sv ĐH cả....
Tui muốn đc quản lý bõ Toán hay Tiếng Anh đều đc hoặc box Giải trí
Từ khi tui đc làm CTV đến lúc nào thì tui chưa biết nhưng có lẽ tui sẽ gắn bó lâu dài với Hocmai....
Tất nhiên công việc nào cũng đòi hỏi sự cố gắng và cần mẫn tui sẽ cố gắng hết mình để đóng góp cho diễn đàn phát triển hơn...Nếu đc làm MOD tui sẽ giúp đc nhiều bạn hs cùng trang lứa...
Tui sẽ làm việc hết khả năng của mình để giúp đỡ các mem # nhất là về việc học tập hoắc các vấn đề về CNTT, tui chủ yếu học về Tiếng Anh và CNTT vì vậy có lẽ phần mà tui có thể giúp đỡ các ban # nhiều nhất đó là Tiếng Anh và CNTT
Hy vọng là mình sẽ đc tuyển dụng

B

bonjour

1. Thông tin chung:
Họ và tên: Nguyễn Thị Hằng
Tên đăng ký : bonjour
ngày sinh: 30/01/1990
Hiện đang học Đại học Hải Phòng
Sở thích : lên mạng tìm kiếm thông tin

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: 80 Phương lưu , Vạn Mĩ , ngô quyền
Thành phố : Hải Phòng
Điện thoại : 0168 4 266 800
Email : vanhoaidoimong15@yahoo.com

3. Kinh nghiệm cá nhân:
a. Bạn đã từng tham gia điều hành diễn đàn nào chưa? Hiện tại bạn có tham gia điều hành diễn đàn nào khác không?
em chưa từng làm điều hành viên :D

b. Bạn hãy tự đánh giá về ưu điểm và khả năng của bản thân?
ưu điểm : tích cực
khả năng : phân tích

II.Thông tin về thành viên:
1. Bạn tham gia vào họcmai.vn từ : 01 tháng 05 năm 2007
2. Bạn tham gia hocmai.vn vì : học tập , trao đổi kinh nghiệm sống và muốn kết thật nhiều bạn mới
3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào hocmai.vn và nôik dung/hoạt động nào bạn thích nhất?
nội dung quan tâm : box 3 môn khối A ( toán ,lý,hóa) , box kết bạn và thư giãn
nội dung thích nhất : box tâm sự 9x

về thời gian : 1h chiều đến 7h tối
những bài viết có chất lượng khoảng gần 1000 bài :p

III. Tham gia vào ban điều hành diễn đàn :
1. Box muốn tham gia quản lý? box tìm hiểu pháp luật , tiếng Pháp THPT
2. Thời gian bạn dự định tham gia : từ ngày 1/04/2008 đến chưa rõ :D

Em cũng không rõ lắm :D nhưng em sẽ làm hết sức mình có thể để các box có thể phát triển
cái này em chưa biết :D

Em xin chân thành cảm ơn:)

C

cuvanha

anh oi em muon tham gia lam cong tac vien thi nhu the nao giup em voi
nhanh len em dang rat muon tham gi âm

C

cuvanha

tham gia dang ki

MẪU THÔNG TIN ĐĂNG KÍ

I. THÔNG TIN CÁ NHÂN

1. Thông tin chung:
Họ và Tên: Cù Văn Hà
Tên đăng ký (username): cuvanha
Ngày sinh (ngày/tháng/năm): 15/12/1990
Hiện đang học (làm việc) tại: thpt bạch đằng- thủy nguyên- hải phòng
Sở thích: rất nhiều ! làm một lập trình viên

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: lưu kếm- thủy nguyên-hp
Thành phố: Hải phòng
Điện thoại: chưa có
E-mail: doctinh_cuoctinhcaydang@yahoo.com
Trang web cá nhân:http://theboy_hp.yeublog.com/

3. Kinh nghiệm cá nhân:
chưa có nhưng sẽ tham gia
có thể cười nhiều nhwng không vô duyên
10/2/2008
muon tham gia ket ban và trao đổi kinh nghiệm
T1 là trang toán 11
T2 kết bạn bốn phương
T3 về blog
T4 xem nhiều viết nhiều
lúc nào cũng được ! nhà có máy nối mạng mà .
Phát tán thật rộng hơn web bản thân em cũng giới thiệu cho các ban web này nhiều
em muốn 1 là mục box lịch sử, box hướng nghiệp, box ....
hoặc là mục Hướng nghiệp
Từ ngày từ khi em biết web Đến ngày khi nào đi làm bận khỏang 5,6 năm nữa

Rất rõ

Làm tất cả những gì có thể để forum thêm phát triển và mục em quản lí sẽ thật đông và chất lượng .

L

liknight_kamihame

I. Thông tin cá nhân
1. Thông tin chung:
Họ và tên: Nguyễn Đông Đông
Tên đăng ký : liknight_kamihame
ngày sinh: 29/12/1992
Hiện đang học ở THPT Buôn Ma Thuột
Sở thích : Lướt net tìm kiếm thông tin .

2. Thông tin liên lạc:
Địa chỉ liên lạc: 98 Nguyễn tất thành
Thành phố : Buôn Ma Thuột - Daklak
Điện thoại : 0500861664
Email : kamihamebmt@yahoo.com
Trang web cá nhân : Chỉ cóa cái blog cá nhân thui :D http://yobanbe.zing.vn/kamihamebmt

3. Kinh nghiệm cá nhân:
a. Bạn đã từng tham gia điều hành diễn đàn nào chưa? Hiện tại bạn có tham gia điều hành diễn đàn nào khác không?
đã từng tham gia điều hành trang web : Đang làm quản lí CLB của Yobanbe
b. Bạn hãy tự đánh giá về ưu điểm và khả năng của bản thân?
ưu điểm : Online nhiều và tìm thông tin nhanh
khả năng : có đôi chút về quản lý
II.Thông tin về thành viên:
1. Bạn tham gia vào họcmai.vn từ : năm 2007
2. Bạn tham gia hocmai.vn vì : Học tập và kiếm thông tin .
3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào hocmai.vn và nôik dung/hoạt động nào bạn thích nhất?
nội dung quan tâm : box 3 môn khối A ( toán ,lý,hóa) , box kết bạn và thư giãn
nội dung thích nhất : box thư giãn và kết bạn vì đó là nơi giúp mình có thể xả steer sau thời gian học
thời gian thì luôn online từ 2h đến 5h chiều
những bài viết có chất lượng tầm 300 bài
tạm thời web có số lượng thành viên khá lớn nên việc quản lý là rất khó cho việc cần phát triển web là rất cần .Dạng như về vấn đề có thể giải quyết mà mọi người không thể nói gì và còn nhìu thui có gì viết sau

III. Tham gia vào ban điều hành diễn đàn :
1. Box muốn tham gia quản lý? box Sức khỏe giới tính
2. Thời gian bạn dự định tham gia : từ ngày 1/2/2008 đến khi nào không đủ sức gõ bàn phím
trách nhiệm thì cũng có thể là rất khó dạng như chống các bài vi phạm ( sử dụng từ hok đúng , giúp đỡ và nhắc nhở các thành viên mới ) , các bài vi phạm , hạn chế các topic vô bổ
Nếu đc thì em sẽ tìm thêm nhiều thông tin mới bổ ích cho các mem thuộc tuổi teen để có thể tìm hiểu và khám phá sức khỏe của con người tuổi mới lớn ( Tất nhiên là không vi phạm thuần phong mĩ tục Việt Nam )

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom