tuyển ck cho chị gái ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
X

xuanquynh97

ây da, anh có mỗi con laptop này, thật tình là anh sợ đưa ảnh vào máy chái máy lúc đó không có $ đi sửa :confused: hết công cụ game giếc em ơi :|
gần đây nghe đâu có hotboy kimtan j đó, chưa thấy mẹc thế nào nhưng chắc củng cở a trở xuống b-(
Kim tan là Lee Min Ho ấy ạ với lại em đây không thích Kim tan kim kiêm gì hết em thích thằng khác thằng trong ảnh ấy ạ
CHơ mà đẹp trai cở kim tan thì =)) Vn khó kiếm đó ạ

C

connhikhuc

nếu anh không lầm thì người trong ảnh của em là một thành viên của nhóm nhạc HÀN đang được yêu thích nhưng rất tiếc là anh không thích đó là nhóm gì nhỉ ...:rolleyes: superju ... ju ... ju gì ấy nhỉ, nói chung là nhóm SU pơ Su hào gì đó ...:D

X

xuanquynh97

nếu anh không lầm thì người trong ảnh của em là một thành viên của nhóm nhạc HÀN đang được yêu thích nhưng rất tiếc là anh không thích đó là nhóm gì nhỉ ...:rolleyes: superju ... ju ... ju gì ấy nhỉ, nói chung là nhóm SU pơ Su hào gì đó ...:D
su hào nào ạ sú dù của em ấy ạ
Hê dù sao a cũng tinh mắt không thích mà biết cơ đó ;))

K

kienconktvn

Kim tan là Lee Min Ho ấy ạ với lại em đây không thích Kim tan kim kiêm gì hết em thích thằng khác thằng trong ảnh ấy ạ
CHơ mà đẹp trai cở kim tan thì =)) Vn khó kiếm đó ạ

:eek: ui ui xấu ổ qué, mí tên Hàn Quốc thì a chả biết tên nào đâu, nghe phong phanh thế thôi :-SS ơ mà đẹp trai thì khó kiếm nhưng mà đẹp chai thì đầy đường nha e :)>- a là 1 ví dụ ;))

T

thienlong233

dẠ NUôi con níc nói chung là vất vả lắm anh một ngày em ăn chừng 10 tô cháo ;)) con nít ăn nhiều
uống phải 5 đến 6 bình sữa =)) ngoài ra còn sữa mẹ nữa kia ;))
áo quần em cũng nhiều hơn nngười lớn 10 lần ạ:D

sức tiêu thụ lói chung là hơi khủng khiếp, mấy khoản kia còn cáng đáng nổi chứ còn cái vụ sữa mẹ là hơi bị nan giải đấy, kiếm mô za :3

P

phamducanhday

chị định tuyển đến khi nào thế , nhanh để em còn khoá pic lại :)) lấu quá rồi đó nhá
cứ ngồi đó mà kim tan vs chả kim tân .

X

xuanquynh97

sức tiêu thụ lói chung là hơi khủng khiếp, mấy khoản kia còn cáng đáng nổi chứ còn cái vụ sữa mẹ là hơi bị nan giải đấy, kiếm mô za :3
Hê kiếm mẹ anh nuôi em ik ạ ;))
:)) Nuôi con nít khổ lắm nhất là con nít bụi đời =))

Ô hay cái thằng ducanh pic moi đc mấy page mà đòi khóa chưa kiếm ra cơ ma :)|

P

phamducanhday

bài viết gần nhất : cách đây 3 ngày ... :))
chị nhanh nhá hạn trong 1 tiếng đồng hồ kể từ khi chị đọc dc mấy lời này =))

N

nednobita

cho tôi tham gia với đang đọc thân tuy ko biết nói chuyện với con gái nhưng rất biết quan tâm ưu điểm lớn nhất của tôi hihi

P

phamducanhday

thôi dc em khoá nhá , kết quả là chị muôn đời ế =))

ngày 21/1/2014 khoá topic

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom