TƯỜNG THUẬT OFFLINE BOX HÓA

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoanghaily

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm chủ nhật ngày 26 tháng 2 buổi họp offline đã diễn ra thật vui, tiếc mỗi cái là tại trời mưa quá to nên không thể tiếp tục (mất phần đạp vịt, tiếc quá)
Buổi tường thuật bắt đầu
7h30 phút mọi người bắt đầu xuất hiện ở cổng văn miếu

Hai người này đến sớm gần nhất sau nhưng mà ông Linh ơi, ai đời đứng cạnh bạn ấy mà cứ nói chuyện điện thoại thế hả mất lịch sự quá :))

Còn đây nữa ông songlacquan chụp ảnh với bạn ấy mà mặt ông ấy =)) rút kinh nghiệm đi phương ơi bà con người ta cười cho đấy.
Mà cũng giới thiệu luôn bạn gái xinh xắn dễ thương ấy là windmill90 đấy ( ông Phương hình như định xin bạn ấy cái gì thì phải).
Không biết ai cầm máy có mấy cái ảnh ở cổng văn miếu đâu rồi nhỉ chứ chỗ mình hết rồi, thôi tạm dừng chuyện ở cổng Văn Miếu ta chuyển qua Bách thảo nào.Mà sang bách thảo xin nhường cho một bạn khác bình luận cho khách quan :D

O

oneloveforever

Em xin tiếp tục phần tường thuật vì mod hoanghaily nhà ta có việc bận.
bắt đầu tụ tập trước cửa bách thảo

Vẫn là những người quen thuộc em ko giới thiệu nữa nhé .

Em giới thiệu lại đây là mod hoanghaily một trong những người cầm đầu đấy mà, cái này là bị chị hangsn chụp trộm :))

Đây là huong18vn mod box sinh và ai cũng biết cái ông cao to này là ai rùi :)

Thầy Thành đấy cả nhà ơi :D trích câu nói của hangsn1 "nhìn thầy làm em bất ngờ quá "==> trái hẳn với tưởng tượng của mọi người :)

Đi cạnh thầy thành là mod sonsi của box hóa đó chị ấy nói sonsi si có nghĩa là xấu xí "s" để cho đỡ nhầm với cái... mà chị ấy có xấu đâu nhỉ , xinh là khác . Có 1 câu của chị mà mọi người đều nghi ngờ "vào sư phạm là mất giá như thầy Thành đấy" 1 lúc sau "chị nhận là người yêu thầy Thành mà thầy có nhận đâu" (2 người cùng học với nhau đấy ;;) )
Em tạm nghỉ 1 tẹo rồi ra tiếp :)

O

oneloveforever

Em xin tiếp tục
Đã tìm được chỗ ngồi ưng ý buổi liên hoan bim bim và "đá chan nước lọc" bắt đầu

Mà ít quá thiểu chỗ ngồi rùi , không sao bạn Trung và anh hoanghaily đi thuê thêm bạt rùi ngồi thoải mái đi :D

Zô một cái rõ to nhưng mà có mấy người được uống Coca có người nước lọc , không sao Zô là zui hết :))

Anh MOD nhớn đấy nhưng anh ấy đang phát biểu mà ông chạy đi đâu thế hả Linh :)).Em giới thiệu luôn bên cạnh anh mod nhớn là anh vlong 11 hôm ấy anh đọc bài "Ngày xưa tôi mơ" ngây ngất lòng người . Em cũng muốn làm được thơ như thế anh Long dạy em nhé .
Tạm thời thế đã lát nữa em post tiếp :D

O

o0ose7eno0o

hic hic......tất của "chú" mod lớn trắng quá.....chắc là dùng bột giặt siêu sạch của anh Lam Trường quảng cáo rùi.....

O

oneloveforever

:(( Em ngồi post hộ anh Hoàng không công rồi mà đang post còn bị out nữa chứ, thôi lại nào
Vừa rồi em dừng ở chỗ mọi người đang phát biểu và giới thiệu về bản thân, hay nhất là khi hỏi đáp riêng tư có bạn hỏi anh Long "ngày xưa tôi mơ" như vậy còn ngày nay thì sao . Anh Linh trả lời ngay "1 giây trước cũng là quá khứ" vậy làm sao biết ngày xưa với ngày nay ==>câu trả lời quá thông minh.Anh MOD nhớn bị tra hỏi nhiều nhất sau đó là anh Phương và anh Linh.Anh Linh sẽ mở hội độc thân với tiêu chí là cho thành viên ra khỏi hội càng nhanh càng tốt, nghe vậy chị coconguyen quyết định thành lập chủ nghĩa đọc thân cho vào nhưng không cho ra :D, biết đâu 2 tổ chức cùng giải thể thì sao nhỉ =))
Thôi tiếp nào trên đường ra chỗ trượt patin mà tại anh hoanghaily nên mọi người đi lạc :)) cũng phải thôi dân Hải Phòng mới ra tỉnh mà.

Em giới thiệu luôn bên trái là nguyenanhtuan1110 còn bên phải là shizong 2 người này rất hay đi với nhau ;;) Mà đi đường đã xách túi đồ ăn to đùng rồi mà còn ăn nữa, cái chị shizong này đúng là bạn anh Phương về khoản ăn uống :D . Còn anh Linh lúc nào cũng kè kè cái di động :-?

Ha ha đấy nhá 2 người này là tình nghi lắm chị Hằng đúng là paparazi 2 người nay có :x gì đây khai báo mau mau đi chứ . Anh Tuấn trông thế thôi chứ ghê lắm đấy >:) .

4 anh chàng tích cực đây bắt đầu từ trái sang anh Phương tham ăn, anh Hoàng hải ly với 2 chiếc răng chuột không lẫn với ai, anh Linh đẹp trai phong độ và cuối cùng là Dương (taduong3011) răng sứt =))
Hẹn gặp lại mọi người tại địa điểm trượt patin

O

o0ose7eno0o

Ông Linh đẹp trai nhỉ......nhưng sao con trai box Hóa trông ai cũng khổng lồ.....chỉ có mỗi bạn Tuấn là gầy....

Z

zonzon90

wa' zui.................post thêm chút đi............cho những ai ko đi phải tiếc ngẩn tiếc ngơ lun...............haaaaa

O

o0ose7eno0o

oibuonoi said:
chỗ này nhìn rất quen nhá
Thì ở Bách Thảo chớ đâu mà không quen....tiếc quá hôm đó mình không đi được....bao giờ thì có buổi offline 2 nhỉ?Hic hic.....mà tui có đề nghị với riêng ông LInh là lần sau được làm khách mời danh dự tiếp thì đưa điện thoại cho tui cầm giúp cho...okie?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom