TUẦN NÀY THI TÚ TÀI SỐ HÓA HỌC

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonsi

Các em cứ phải tranh cãi nhiều làm gì. Các bạn Khoái Châu có thể giỏi thật, môn nào cũng có học sinh đạt giải, được 100 điểm thi không có gì là khó. Vấn đề là không thể được 100 trong thời gian 3 phút. Thời gian đọc đề bài ở đâu ra?

Chị đề nghị thế này, học sinh Khoái Châu muốn khẳng định kết quả của mình là không gian lận thì tuần sau thi môn Hóa đấy. Cho hẳn 10 phút để làm bài, chứ đừng nói gì 2, 3 phút. Đúng 8h 10 chị sẽ chờ kết quả của các em. Các em mà thi được 100 điểm thì chị tin là học mãi sẽ về tận Khoái Châu quay sự kiện này và phát lên trang chủ để các bạn học sinh cả nước học tập.

TÚ TÀI SỐ là sân chơi lành mạnh, vừa là nơi các em học hỏi thêm kiến thức, vừa là nơi để các em thi đấu khẳng định tài năng. Hãy làm gì để mình thấy tự hào và vinh dự khi nhận giải!
Chúc các em thi đấu rôm rả trong tuần sau!

S

sonsi

Sao tuần này thi mà không thấy mem box Hóa ì xèo gì cả???
Số lượt người thi quá ít so với dự kiến. Đề lần này có vẻ xương hơn với thí sinh, cho đến giờ phút này vẫn chưa ai vượt qua được ngưỡng điểm 90, các thí sinh có máu mặt trong các tuần trước với những số điểm 100/2, 3 phút cũng im lìm nằm ...giữa bảng xếp hạng hoặc là ... không thấy đâu. Khi chưa làm nhiều đề thì bao nhiêu mem đề nghị ra nhiều đề, đến khi đáp ứng được nhu cầu thì lại không thấy động đậy gì.
Tại sao vậy?

L

lehoanganh007

đề này cũng gần ngang đề đại học còn ji chị
em sai mất 10 câu lận :((

hu hu hu

nhưng đề lần này có mấy chỗ sai đấy chị ah

em ko nhớ câu mấy nhưng có câu Glucozo tác dụng với Andehit Axetic phải là Anhydrit Axetic chứ

S

sonsi

lehoanganh007 said:
đề này cũng gần ngang đề đại học còn ji chị
em sai mất 10 câu lận :((

hu hu hu

nhưng đề lần này có mấy chỗ sai đấy chị ah

em ko nhớ câu mấy nhưng có câu Glucozo tác dụng với Andehit Axetic phải là Anhydrit Axetic chứ
đúng là trong đề có câu Glucozo tác dụng với Andehit Axetic nhưng đó không phải là đáp án đúng mà. Vậy nên ghi thế cũng có gì sai sót đâu?

K

khanhtho

sạc tớ mới thi học kì xong sáng nay lưonddwtj này học nhọc quá :((
nhưng giờ thì rảnh rùi chỉ có toàn đi chơi thui :D

S

sonsi

Lâu lắm rồi mới có thời gian quay trở lại diễn đàn. Tội lỗi quá!
Tranh thủ nhắn anh em là tuần này thi Tú tài số Hóa nha!
Chúc mem box Hóa tuần này có giải!

S

sonsi

Cuộc thi tuần này chắc chắn sẽ gây nhiều hứng thú hơn cho các em, không chỉ vì đề tuần này đa dạng, phong phú về kiến thức và các dạng bài mà còn bởi thi xong các em sẽ không được biết điểm thi, không biết bảng xếp hạng. Như vậy bản thân mỗi thí sinh muốn đạt giải đều phải cố gắng hết sức. Vì họ không biết đối thủ của mình thế nào, và mình đang đứng ở vị trí nào.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom